หน้า: [1]   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ติดต่อ ADMIN  (อ่าน 20678 ครั้ง)
l2edEyes
Registered User
*

« เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 21:34:32 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

สวัสดีครับ
ผมติดต่อจากบริษัท CyberGame-Thailand
สามารถดูข้อมูลบริษํทได้ที่
www.cybergame-thailand.com
ครับ

ทางบริษัทมีความต้องการจะติดต่อเพื่อการแจ้งข่าวต่างๆเกี่ยวกับเกมที่บริษัทเป็นตัวแทนนำเข้าและข่าวการแข่งต่างๆด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ติดต่อกลับที่ [email protected]
หรือ 0868765225
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 21:38:58 »

ขอบคุณนะครับ เดี๋ยวรอหัวหน้าทีมนะครับ  love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 21:43:46 »

ดีจังวุ้ย

รับfitting3/8จ้า
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 22:54:54 »

ขอบคุณนะครับ เดี๋ยวรอหัวหน้าทีมนะครับ  love

+1 love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
สงสัย
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 มกราคม 2011, 20:12:51 »

สงสัยครับว่า ทำไมสมัครแล้วไม่ได้รับเมลยืนยันการสมัครครับ

ป.ล. หากผิดหมวดขออภัยครับ
IndyshopZ

www.indyshopz.com

www.indyshopz.co www.indyshopz.com www.indyshopz.com www.indyshopz.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 18:33:54 »

สงสัยครับว่า ทำไมสมัครแล้วไม่ได้รับเมลยืนยันการสมัครครับ

ป.ล. หากผิดหมวดขออภัยครับ

Gmail ยังไง เมล ยืนยันก็ไม่เข้า

ต้องใช้ hotmail และ ไปดู ใน อีเมล ขยะ นะครับ

IndyshopZ.com
ร้านค้าออนไลน์แบบอินดี้ๆ ราคา อินดี้ๆ
ติดต่อได้ 24/7 ไม่ต้องเกรงใจ
08-2444-5147
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์