หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : microlab M-200 2.1 Speaker Review  (อ่าน 19608 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 04:38:31 »

ก่อนเที่ยงขึ้นไปดูร้านอีจิ๊บแล้วนะครับ

1210 บาทครับ เง้อ

พลิกๆดูก็ดีครับ  แต่พอขอลองฟังเสียง   น้องคนขายทำหน้าเหมือนผัวเอาแหวนแหย่เลยครับ  ก็เลยเดินหนีเลยครับ

แต่จริงๆคิดว่าอาจจะไม่ใช่ครับ  จริงๆอาจจะเป็น นาฬิกา ก็ได้ครับ  อิอิกำ drunk

ซื้อเลยครับท่าน ไม่ผิดหวังแน่นอน ถ้าไม่หวังเอาไว้มากเกินไป  drunk

มันให้เงินมาแค่ 200 ครับคุณพงษ์ครับ  เห็นขาหมูน่ากินก็ซัดไปแล้ว 40 บาทครับ เง้อ...     มาสำรวจก่อนค่อยไปแบบมือขอเงินท่านครับ ต้องผ่าน QC ก่อนครับ เง้อ   ส่วนตัว ชิ้นงานผมว่า  มาตรฐานครับ  ชนกับยี่ห้อครีเอทีพตรงๆเลย ไม่ต้องเลี่ยงครับในระดับราคาเดียวกัน ตัวกลมๆนั่นก็ดูดีครับ  แต่ว่า  สงสัยคนขายมันประเมินแล้วว่าขายให้ไอ้นี่ไม่ได้แน่ๆมันเลยไม่ให้ลองครับ เผลอๆมันอาจจะรู้ว่ามีเงินแค่ 160 ไม่มีปัญญาทำอะไรก็ได้ครับ อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk ชีวิตโคตรเศร้าเลยครับ  Cry Cry Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 04:45:52 »

เคยเก็บบิลเงินสดที่ซื้ออุปกรณ์ไอทีไว้นี่แหล่ะครับ  เก็บใส่กล่องเมนบอร์ดไว้ ถ้าของเสียของมันพังจะได้เก็บไว้ดูเอาไปเคลมกับเค้าได้ครับ เง้อ

โชคดีมากๆครับ   คุณนายท่านดันไปเห็นครับ เป็นตับๆหนีบใส่กับคลิปดำเลยครับ  เง้อ

เลยรู้สึกว่า  ตอนนี้ ที่บ้านจะมี สำนักงาน สตง. มาตั้งอยู่ที่บ้านเลยครับ เง้อ

แต่ถ้าเป็น   ยสตน. แบบนี้ต้องลองปรึกษาพี่ติ๊กดูครับ เห็นว่าช่วงนี้จะรวยเป็นพิเศษครับ  เจอแหล่งทองที่บ้านพอดีครับ โชคดีมากๆเลยครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #32 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 07:32:17 »

ซื้อมาแล้วโมซักสองพันน่าจะเทพเลยนะครับ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #33 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 08:07:03 »

ซื้อมาแล้วโมซักสองพันน่าจะเทพเลยนะครับ

ผมว่าโมสองพัน เพิ่มอีกหน่อยเอานี่มาแทนตัวแซทเลยดีกว่าครับ 2,990บาท หาสายแปลงขั้วrcaเป็นสายลำโพงขาวแดง

แล้วใช้พาวเวอร์ในซัฟฯขับเอาเลย น่าจะแหล่ม  drunk

http://www.piyanas.com/productdetail.php?cat=115.209&id=1316&lang=th&lang=th

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 08:46:04 »

ผมว่าโมสองพัน เพิ่มอีกหน่อยเอานี่มาแทนตัวแซทเลยดีกว่าครับ 2,990บาท หาสายแปลงขั้วrcaเป็นสายลำโพงขาวแดง

แล้วใช้พาวเวอร์ในซัฟฯขับเอาเลย น่าจะแหล่ม  drunk

http://www.piyanas.com/productdetail.php?cat=115.209&id=1316&lang=th&lang=th

ตัวนี้ฟังดีกว่า ms sound หรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk

« ตอบ #35 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 09:04:23 »

ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่เห็นวงการโฮมเธียร์เตอร์บ้านเรานิยมเอาไปทำลำโพงเซอร์ราวน์ครับ

ค่าตัวไม่ถือว่าแพงมากแต่เป็นผมเอาไปสอยพวกนั่งโซฟาดีกว่าครับ อิอิ

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #36 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 11:01:47 »

เคยเก็บบิลเงินสดที่ซื้ออุปกรณ์ไอทีไว้นี่แหล่ะครับ  เก็บใส่กล่องเมนบอร์ดไว้ ถ้าของเสียของมันพังจะได้เก็บไว้ดูเอาไปเคลมกับเค้าได้ครับ เง้อ

โชคดีมากๆครับ   คุณนายท่านดันไปเห็นครับ เป็นตับๆหนีบใส่กับคลิปดำเลยครับ  เง้อ

เลยรู้สึกว่า  ตอนนี้ ที่บ้านจะมี สำนักงาน สตง. มาตั้งอยู่ที่บ้านเลยครับ เง้อ

แต่ถ้าเป็น   ยสตน. แบบนี้ต้องลองปรึกษาพี่ติ๊กดูครับ เห็นว่าช่วงนี้จะรวยเป็นพิเศษครับ  เจอแหล่งทองที่บ้านพอดีครับ โชคดีมากๆเลยครับ อิอิกำ drunk

เง้ออออออออ ติ๊กอายครับ   sarcastic oops drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
INUGAMI21

« ตอบ #37 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 15:15:08 »

คนทำบทความก็หล่อเหมาะสมกับตัวสินค้ายิ่งนัก คิคิคิ  go

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์