หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : TITAN Hati CPU Heatsink  (อ่าน 8827 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #15 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 12:28:08 »

เหมาะกับการ แง้มๆซอกเกตมากๆครับ อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk ตัวนี้ผมว่าเขาน่าจะเน้นแบบบางเบาแต่กระชับแบบโซฟีมากกว่านะครับ อิอิกำ

รุ่นนี้ใส่แล้ว ซีพียูแอ่นเป็นไม้บรรทัดเลยหรือเปล่าครับ    ถ้าแอ่นยังไง  ถ่ายภาพมาให้ดูกันหน่อยนะครับ  เดี๋ยวผมรับซื้อรูปถ่ายให้ราคาสูงเองครับ อิอิกำ out

พี่พูดถึงกระดอง CPU หรือขนมเปียกปูนครับเนี่ย เง้อ  drunk

ดูจากภาพแล้ว  น่าจะใส่ฮีตซิงค์ไม่ถูกต้องนะครับ    น้ำหนักน่าจะกดลงไม่เท่ากันแน่นอนครับ   แบบนี้ระวังซีพียูแอ่นงอได้นะครับ แต่ไม่เป็นไรครับ  ซอกเกตเบิร์นก็ไปเล่นร้านเน็ตชั่วโมงละ 10 บาทก็ได้ครับ อิอิกำ out out out

จิ๊บๆ ฮ่าๆๆๆๆ

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #16 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 12:30:17 »

วันนี้โอนตังสั่งบอร์ดใหม่จากกรุงเทพอยู่ครับ เดี๋ยวอีก1-2วันจะเอามาให้ดู ความโรคจิตเล็กๆของผม  drunk

ปล. กำลังสนใจซิ้งค์ Thermalright SILVER ARROW ของเจไดอยู่ครับ กำลังหาวิธีสั่งของอยู่

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 14:20:56 »

วันนี้โอนตังสั่งบอร์ดใหม่จากกรุงเทพอยู่ครับ เดี๋ยวอีก1-2วันจะเอามาให้ดู ความโรคจิตเล็กๆของผม  drunk

ปล. กำลังสนใจซิ้งค์ Thermalright SILVER ARROW ของเจไดอยู่ครับ กำลังหาวิธีสั่งของอยู่

::190208:: ::190208:: ::190208:: ::190208:: ::190208::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 14:39:00 »

หือ 

อาจารย์ยังไม่เคยเปิดบิลกับเจ๊บ๊วยเหรอครับ 

แบบนี้ต้องลองครับ     เดี๋ยวชิ้นที่สองที่สามตามมาเรื่อยๆครับ อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 14:40:59 »

เหมาะกับการ แง้มๆซอกเกตมากๆครับ อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk ตัวนี้ผมว่าเขาน่าจะเน้นแบบบางเบาแต่กระชับแบบโซฟีมากกว่านะครับ อิอิกำ

รุ่นนี้ใส่แล้ว ซีพียูแอ่นเป็นไม้บรรทัดเลยหรือเปล่าครับ    ถ้าแอ่นยังไง  ถ่ายภาพมาให้ดูกันหน่อยนะครับ  เดี๋ยวผมรับซื้อรูปถ่ายให้ราคาสูงเองครับ อิอิกำ out

พี่พูดถึงกระดอง CPU หรือขนมเปียกปูนครับเนี่ย เง้อ  drunk

ดูจากภาพแล้ว  น่าจะใส่ฮีตซิงค์ไม่ถูกต้องนะครับ    น้ำหนักน่าจะกดลงไม่เท่ากันแน่นอนครับ   แบบนี้ระวังซีพียูแอ่นงอได้นะครับ แต่ไม่เป็นไรครับ  ซอกเกตเบิร์นก็ไปเล่นร้านเน็ตชั่วโมงละ 10 บาทก็ได้ครับ อิอิกำ out out out

จิ๊บๆ ฮ่าๆๆๆๆ

ฟังๆดูน่าจะไม่ใช่เสียง วีโก้ ปอตุ๊กกี้  ประหยัดน้ำมัน เรื่อง จิ๊บๆ นะครับ

แต่ว่า น่าจะ จิ๊บๆ แบบจัญๆ สไตล์ บังเอิญเลียใครไม่เป็น  อิอิกำ out
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #20 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 15:11:05 »

วันนี้โอนตังสั่งบอร์ดใหม่จากกรุงเทพอยู่ครับ เดี๋ยวอีก1-2วันจะเอามาให้ดู ความโรคจิตเล็กๆของผม  drunk

หือ 

อาจารย์ยังไม่เคยเปิดบิลกับเจ๊บ๊วยเหรอครับ 

แบบนี้ต้องลองครับ     เดี๋ยวชิ้นที่สองที่สามตามมาเรื่อยๆครับ อิอิกำ drunk

ที่ว่า "กำลังหาวิธีสั่งของอยู่" คือ..ผมจะหาวิธีสั่งของยังไง..ไม่ให้แฟนจับได้ครับพี่  666

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #21 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 15:20:29 »

ท่านทำงาน รพ. ส่งมาที่ทำงานคงจะลำบาก ไม่ลองให้เค้าส่งไปที่บ้านเพื่อนดูล่ะครับ แล้วเราก็ไปเอาจังหวะแฟนไม่อยู่ ก่อนออกจากบ้านวางยานอนหลับซะก่อนครับ พอเอากลับมาแล้วก็รีบแกะ ๆ ใส่ ๆ ไปครับ bad

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 15:58:57 »

อ๋อ  เข้าใจแล้วครับอาจารย์ครับ

เปิดตู้ ปณ. ดีกว่าครับ    ถึงเวลาก็ ไปเช็คที่ไปรษณีย์ครับ   แต่ว่า วิธีนี้ อย่าให้เมียรู้นะครับ ว่าตู้ ปณ. เบอร์อะไรครับ เพราะว่า ถึงจะไม่ได้ชื่อเดียวกัน แต่เค้าจะอ้างความเป็น "ผู้นำ"  แล้วบุรุษไปรษณีย์จะเปิดตู้เช็คของในตู้ทันทีครับ   อิอิกำ drunk  drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #23 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 16:16:22 »

เป็นแบบนี้นี่เองครับ ครั้งผมบ้าๆเครื่องเสียง และครั้งเมื่อยังมีเมีย เคยเอาปรีแอมป์ซ่อนไว้ใต้เบาะร่วมอาทิตย์ทีเดียวครับ เนื่องจากประเมินแล้วว่าถ้าเอาออกมาวาง น่าจะโดนวางแข้งแน่นอนครับ พวกปลั๊กไฟนี่พอทำเนาครับ  drunk
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #24 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 16:39:25 »

เล็กดี

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์