หน้า: [1] 2 3 ... 403   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหูฟังPSP , กรอบPSP , กรอบPSP Hardcase , อุปกรณ์ซ่อมPSP มากมาย  (อ่าน 500688 ครั้ง)
holysai
Vmodtech Member

« เมื่อ: 09 ธันวาคม 2010, 16:42:41 »

อ้างถึง
Holysai :
สวัสดีครับผม วันนี้ผมเปิดเว็บไซท์ของผมเองอย่างเป็นทางการแล้วนะครับคือ

http://www.holysai.com

เบอร์โทรติดต่อ : O814540570 BOY ครับ
อีเมล์ติดต่อ : [email protected]
Website : http://www.holysai.com
ติดต่อทางอื่นๆ: ติดต่อได้ทาง PM เลยครับ

สถานที่ส่งของ :
วันจันทร์ - ศุกร์ : ผมอยู่หน้าร้านที่ บางนา กม.12 ทั้งวันครับ
วันเสาร์ : ผมส่งของที่ MBK ระหว่างเวลา บ่ายโมง  - 4โมงเย็นครับ
วันอาทิตย์ : บางสัปดาห์เข้า MBK บางสัปดาห์อยู่บางนาครับ !!

สามารถส่งแบบ ลงทะเบียน / EMS / เก็บเงินปลายทางได้ครับ
โดยท่านสามารถตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผมได้ที่
http://www.holysai.com/catalog.php?idp=118

อ้างถึง
[COLOR="red"][SIZE="5"]โปรโมชั่นพิเศษสำหรับชาว OCZ [/SIZE][/COLOR]
ซื้อกรอบ Joytron รุ่นใดก็ได้ + หูฟัง JVC Marhmallow ปรกติ900บาท เหลือเพียง 750
ซื้อกรอบ Gundam Hardcase + หูฟัง JVC Marhmallow ปรกติ 1250 เหนือเพียง 1000 บาท

คลิ้กที่นี่เพื่ออ่านรีวิวของหูฟัง JVC Marhmallow

อ้างถึง
Holysai Reviewกรอบ PSP Joytron  :
กรอบ Joytron มีจุดเด่นในเรื่องความบาง เบา แต่ทนทานกว่ากรอบทั่วไปตามท้องตลาด
และที่สำคัญการติดกรอบนั้นไม่ได้ใช้กาว หรือ ตะเข็บล๊อคให้ดูเทอะทะ
แต่จะใช้ระบบล๊อคพิเศษ ที่ทำให้ติดแน่นสนิท แถมดูดี ไม่มีตะเข็บโผล่ออกมาอีก
ในเรื่องความทนทานนั้น ไม่ได้เป็นพลาสติกธรรมดาแต่เป็นโพลิคาบอนเนตที่มีความทนสูง

ที่สำคัญสามารถใช้หูฟัง,กล้อง,ต่อสายUSB,ต่อสายชารท์,เปลี่ยนUMD,เปลี่ยนMemorystick
ได้โดยไม่ต้องถอดเคสเลย ผมว่ามันเจ๋งมากๆสำหรับคนที่ไม่ชอบแกะเข้าแกะออกนะ

อ้างถึง
HOLYSAI Review กรอบ PSP Gundam Hardcase
คำแรกที่เข้ามาในหัวผมหลังได้เจอกรอบอันนี้คือ "เห้ย แม่งเท่ห์วะ 5555"
ทนทาน แข็งแกร่ง สวยหรู และ ใช้สอยได้จริง คือคำนิยามของ Gundam Hardcase
ด้านหน้านั้นเป็น Aluminium Intensified ที่มีความทนทาน แข็งแรงสูง
ส่วนด้านหลังนั้นเป็น ยาง เพื่อสามารถจับได้ถนัดมือ ป้องกันการกระแทก และ ลื่นไหล
เมื่อใช้งานแล้วจะติดกับเครื่องเลย (เหมือนกรอบพวก Logitech)

จุดดีของเจ้านี่อีกอย่างก็คือ สามารถใช้เล่นได้เลย ใช้เป็นฐานตั้งสำหรับดูหนังก้ได้
มีช่องสำหรับเก็บ Memory Stick สำรองอีกดังภาพ
สามารถเปลี่ยนแผ่น UMD ได้เลยโดยไม่ต้องถอดกรอบ
แน่นอนว่าสามารถใช้กล้อง, หูฟัง , สายต่อทีวี และ ชารท์ไฟ
รวมไปถึงต่อสาย USB Sync ได้โดยไม่ต้องถอดกรอบอีกด้วย !!

อ้างถึง
Holysai Review Monster Hunter Leather case
จุดเด่นของกระเป๋านี้ก็คือทนทาน ทำจากหนัง และ หรูหรา แถมยังพกพาง่ายอีกด้วย
ข้อดีก็คือออกแบบมาได้ดีมากๆ ทำให้สามารถเล่น PSP ได้เลยทั้งที่อยู่ในกระเป๋า
คุณภาพดีๆแบบนี้ ใครสนใจก็อย่าลืมมารีบจับจองนะครับ

ปล.ที่เจ๋งของกระเป๋ารุ่นนี้คือ มีช่องเล็กๆ (ข้างวงกลม) 2ด้านนั้น
คือช่องสำหรับเก็บ Memory stick ได้ 2 อันครับ
แหมออกแบบมาได้ถูกใจคนใช้ psp แบบเราๆจริงๆ

อ้างถึง

รีโมท พร้อมหูฟังสำหรับ PSP 2000/3000 250 บาท

Holysai :
รีโมทพร้อมหูฟังสำหรับเจ้า PSP ตัวอ้วนกลม มีสีดำ
สามารถใช้งานได้ดีกับ PSP 2000/3000 ครับ !!

อ้างถึง

กระเป๋าหนังลาย Monster Hunter 2G 400 บาท
*ใช้ได้กับ PSP รุ่น 2000/3000

ตัวอย่างสินค้า(ภายใน)

Holysai :
จุดเด่นของกระเป๋านี้ก็คือทนทาน ทำจากหนัง และ หรูหรา แถมยังพกพาง่ายอีกด้วย
ข้อดีก็คือออกแบบมาได้ดีมากๆ ทำให้สามารถเล่น PSP ได้เลยทั้งที่อยู่ในกระเป๋า
คุณภาพดีๆแบบนี้ ใครสนใจก็อย่าลืมมารีบจับจองนะครับ

ปล.ที่เจ๋งของกระเป๋ารุ่นนี้คือ มีช่องเล็กๆ (ข้างวงกลม) 2ด้านนั้น
คือช่องสำหรับเก็บ Memory stick ได้ 2 อันครับ
แหมออกแบบมาได้ถูกใจคนใช้ psp แบบเราๆจริงๆ

อ้างถึง

กระเป๋ากันกระแทกอย่างดี 400 บาท
*ใช้ได้กับ PSP รุ่น 1000/2000/3000

ตัวอย่างสินค้า(ภายใน)

Holysai :
ถ้าคุณกังวัลว่าคุณจะไปไหนมาไหนข้างนอกบ่อยๆ แล้วต้องเอาเจ้า PSP ของคุณไปไกลๆด้วย
ทีนี้ก็กังวลว่าน้องพีของเราจะเป็นอะไรไหม กระแทกบ่อยๆแบบนี้
ผมก็แนะนำเจ้า Pisen ตัวนี้ครับ เพราะออกแบบมาได้ดี สังเกตุให้ดีจะเห็นว่า
ลักษณะของมันจะออกแบบคล้ายๆเม็ดกันกระแทก ทำให้กันความเสียหายได้ดี
คุณภาพวัสดุดีแน่นอนครับ ^^

อ้างถึง

แบตเทียมเกรด A ของน้อง PSP อ้วน และ ผอม 350 บาท

Holysai :
แบทเทียมเกรด A ที่ถึงแม้จำนวน mah มันจะไม่หวือหวาซักเท่าไร
(เพราะจริงๆพวกจำนวน MAH หน้าแบทมันจะพิมพ์เท่าไรก็ได้ครับ - -'')
แต่ขอรับรองว่าทนจุใจท่านผู้ใช้ทุกคนแน่นอนครับ
อย่างผมก็เอาเจ้าตัวอ้วนมาใช้อันนึงชาทเต็มๆมันก็ใช้ได้นาน3-5ชม.เลย
(ลองตรวจที่ Battery Check มันขึ้นว่า 7 ชั่วโมงเศษ)

อ้างถึง

มาเพิ่มความจุให้ Memory Stick ของคุณสูงถึง 32GB กันเถอะ 300 บาท

Holysai :
เป็นตัวแปลงทำให้สามารถใช้ Micro sd ใช้แทน Memory stick ได้หน่ะครับ
ทำให้เราสามารถใส่ Micro sd 2 ตัว แล้วมีความจุสูงสุดถึง 32GB ในราคาเบาๆ
มาเพิ่มความจุให้ PSP ของคุณได้มากสูงสุดถึง 32GB กันแบบง่ายๆครับ
ข้อดีของมันก็คือ เนื่องจาก Micro Sd ตามท้องตลาดนั้นมีราคาไม่แพง
แถมยังมีประกันแบบ Life time warranty ทำให้ไม่ต้องเสี่ยงปัญหาเมมพังอีกต่อไป
ใช้ของแท้ ราคาสบายๆกระเป๋า แถมประกันเต็มๆกันดีกว่านะครับ Cheesy

ปล.สินค้าตัวนี้ปัจจุบันผมใช้แบบ 16GB 2 อัน = 32GB อยู่ ใช้เล่นเกมได้ดีไม่มีปัญหาอะไร แถม HEN ง่ายมาก ครั้งเดียวติดตลอดครับ Cheesy

อ้างถึง

สายชารท์ไฟบ้านสำหรับ PSP ทุกรุ่น 300 บาท

เป็นสายชาร์ทไฟบ้านสำหรับ PSP รุ่น 1000/2000/3000 ครับ
น้ำหนักเบา พกพาง่าย เหมาะกับการพกพาไปข้างนอก ^^v

อ้างถึง

สายชารท์ไฟแบบ USB พร้อมถ่ายโอนข้อมูล 200 บาท

เป็นที่สำหรับชารท์ และ สาย USB แบบ 2 in 1
สามารถใช้ชารท์ไฟด้วยเครื่อง Computor ได้
และ สามารถใช้เป็นสาย USB สำหรับถ่ายโอนข้อมูลได้ด้วย
สามารถใช้ได้กับ PSP 1000/2000/30000 ทุกรุ่น !!

อ้างถึง

แท่น Dock สำหรับดูหนัง ของ PSP 700 บาท

แท่น Dock สำหรับดูหนังของน้อง PSP 2000/3000
มีลำโพง และ รีโมทในตัว ใช้พลังงานจากถ่าย AA 4 ก้อน
เนื่องจากมีลำโพงในตัว ทำให้คุณสามารถดูหนังได้แบบสบายใจ ไม่เมื่้อยมืออีกต่อไป !!

อ้างถึง

ไขควงเอนกประสงค์สำหรับ Gamer !! 250 บาท

Holysai:
ไขควงสำหรับใช้กับ GBA,NDS,PSP,Wii และ เครื่องเกมอีกหลายชนิด
เหมาะสำหรับใครที่ต้องการเปลี่ยนอะไหร่เองแบบง่ายๆ
(อย่างผมไปซ่อม ยางปุม PSP เสียก็หนละ 300-400 บาท)
พอเสียบ่อยๆก็ทนไม่ไหวเลยซื้อเจ้าไขควงนี้มาใช้เปลี่ยนเองซะเลย (ฮา)
เหมาะสำหรับไว้ใช้งานติดบ้านสำหรับชาว Gamer ทุกคนครับ ^^v

ปล.พวกไขควงปรกติ มันใช้กับเครื่องเล่นแบบนี้ไม่ได้หน่ะครับ - -''a

อ้างถึง

ปุ่ม PSP สีดำ มาตรฐานครบชุด 250 บาท

Holysai:
เป็นชุดปุ่้มกดของ PSP ครับ สีดำ มาตรฐาน ของใหม่ครบทั้งชุด
ประกอบด้วยปุ่มทิศทาง ปุ่มกด และ แถบปุ่มด้านล่างดังภาพ

อ้างถึง

ชุดปุ่มลูกยางสำหรับ PSP1000 และ NDS Lite 200 บาท

Holysai:
สำหรับท่านที่เกิดอาการปุ่มยุบ ปุ่มค้าง ก็สามารถเปลี่ยนลูกยางก็หายแล้วครับผม ^^

อ้างถึง

ชุดน๊อตชุดใหญ่ สำหรับ PSP (พร้อมสติ้กเก้อร์หลังเครื่อง) 200 บาท

Holysai:
สำหรับท่านใดที่ทำน๊อต PSP หายตอนซ่อม ก็สามารถมาซื้อชุดนี้ได้เลยครับผม Cheesy

อ้างถึง

ชุดปุ่ม Analog สำหรับ PSP1000/2000/3000 350 บาท
*psp 1000 จะเป็นสีใส ส่วน PSP2000/3000 จะเป็นสีดำนะครับ
**ตอน สั่งซื้อกรุณาแจ้งด้วยว่าเป็น PSP รุ่นใด เพราะอุปกรณ์นี้จะแตกต่างตามรุ่นครับ

holysai

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2010, 17:04:51 »

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
holysai

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2010, 09:09:58 »

holysai

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2010, 13:35:07 »

holysai

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2010, 17:59:03 »

holysai

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2010, 22:25:02 »

holysai

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2010, 08:38:28 »

holysai

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2010, 08:43:08 »

holysai

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2010, 13:07:57 »

holysai

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 09:14:19 »

holysai

« ตอบ #10 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 13:38:44 »

holysai

« ตอบ #11 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 18:02:17 »

holysai

« ตอบ #12 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 22:50:31 »

holysai

« ตอบ #13 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 09:37:22 »

holysai

« ตอบ #14 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 14:01:52 »

หน้า: [1] 2 3 ... 403   ขึ้นบน
  พิมพ์