หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงขอนแก่นหล่อหรือทุกๆท่านครับ ปรึกษาเรื่อง sound front  (อ่าน 7975 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #15 เมื่อ: 03 มกราคม 2011, 19:15:25 »

ไหนๆแอ๊ดมาดิ๊ facebook เนี่ย วัยรุ่นอยากรู้มากเลย
bad ของผมมีปุ่มให้กดเข้าไปก็กดหน่อยดิครับลุง อิอิกำ  out

อิอิ  เจอแต่คนนี้ครับ   หล่อจังครับ   rules drunk drunk lol

อิอิ วีม้อดมีแต่ซุปเปอร์สตาร์จริงๆ  drunk drunk drunk
+10000000 ครับ อิอิกำ

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #16 เมื่อ: 03 มกราคม 2011, 20:56:38 »

ไหนๆแอ๊ดมาดิ๊ facebook เนี่ย วัยรุ่นอยากรู้มากเลย
bad ของผมมีปุ่มให้กดเข้าไปก็กดหน่อยดิครับลุง อิอิกำ  out

อิอิ  เจอแต่คนนี้ครับ   หล่อจังครับ   rules drunk drunk lol

อิอิ วีม้อดมีแต่ซุปเปอร์สตาร์จริงๆ  drunk drunk drunk
+10000000 ครับ อิอิกำ

เห็นแล้วนึกถึงอินทรีแดงเลยนะครับเนี่ย เอิ๊กส์ๆๆๆ drunk drunk drunk

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์