หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : EVGA GeForce GTX 570 1280MB GDDR5 Overclocking Review  (อ่าน 12122 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010, 20:18:18 »

EVGA GeForce GTX 570 สวยแรงไม่แพงด้วยนะ

คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010, 20:18:44 »

เดี๋ยวย้ายโฮสต์ล่ะ ไว้เจอกันใหม่เครื่องหน้าครับ คราวนี้ถอยเองเลย lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010, 20:21:41 »

bad grrrrrr

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 04:04:29 »

ย้อนเวลาหาอดีต เข้าเครื่องใหม่แล้วครับ ไม่รู้อนาคตจะเป็นไงมั่งแต่น่าจะดีขึ้น เพราะว่ามืออาชีพมาทำให้แล้วครับ  mad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 09:20:15 »

ย้อนเวลาหาอดีต เข้าเครื่องใหม่แล้วครับ ไม่รู้อนาคตจะเป็นไงมั่งแต่น่าจะดีขึ้น เพราะว่ามืออาชีพมาทำให้แล้วครับ  mad

สาธุครับ อิอิ กำ
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 18:27:53 »

พึ่งกลับมาจากกรุงเทพครับ ได้ของติดมือมานิดหน่อย ลุงเชนโดนแน่ๆ  666

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 19:11:34 »

จอที่ท่านเอามารุ่นนี้ผมใช้ได้วันเดียวต้องเอาไปเปลี่ยนเป็น PX2370 มาเลยครับ ท่านลองดูก่อนแล้วกันครับว่าเป็นเหมือนผมหรือเปล่า

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 19:27:55 »

จอที่ท่านเอามารุ่นนี้ผมใช้ได้วันเดียวต้องเอาไปเปลี่ยนเป็น PX2370 มาเลยครับ ท่านลองดูก่อนแล้วกันครับว่าเป็นเหมือนผมหรือเปล่า

หมายถึง  ไหม้เปิดไม่ติดใช่เปล่าครับ อาจารย์  rofl drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 20:04:41 »

พึ่งกลับมาจากกรุงเทพครับ ได้ของติดมือมานิดหน่อย ลุงเชนโดนแน่ๆ  666

เง้อออออ  out out out

idirex2000

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 20:21:51 »

Cry Cry

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #10 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 21:35:37 »

อาการปัญหามันเป็นอย่างไรท่าน อธิบายหน่อยครับ จะได้เอาไปสังเกตุอาการมั่งครับ  love

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
tpp
True Love Always

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 22:05:50 »

แค่เห็นการ์ด เค้าก็ยอมแล้วครับ love

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2010, 10:20:15 »

570 SLI เดิมๆครับ แรงกว่า 470 SLI ที่ 860/1000 เสียอีก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม 2010, 10:53:07 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #13 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2010, 10:44:51 »

อาการปัญหามันเป็นอย่างไรท่าน อธิบายหน่อยครับ จะได้เอาไปสังเกตุอาการมั่งครับ  love

อย่างแรกคงเป็นเพราะผมโชคไม่ดีครับ คือตัวจอมันล็อคกับฐานได้ไม่สนิท โยกเยก ๆ กดยังไงก็ไม่ลง ขืนกดลงไปอีกจอพังแน่ครับเลยตัดสินใจเอาไปคืน

อย่างที่สองแสงลอดที่ค่อนข้างเยอะครับ ลอดอย่างเดียวไม่พอแต่ลอดแบบน่าเกลียด ท่านลองสังเกตนะครับเวลาดูหนังหรือดูรูปที่แบคกราวน์เป็นสีดำ แสงจะลอดออกมาด้านซ้าย ขวา บน ล่าง และตรงกลางของจอ แบบเป็นหย่อม ๆ พอนึกภาพออกไหมครับ คือไม่ได้ลอดออกมาพร้อมกันทั้งจอ

แต่ถ้าท่านไม่เจอปัญหาเหล่านี้ แสดงว่าตัวที่ผมเอามาเป็นตัวที่ไม่ดี แต่ผมก็นับว่าโชคดีที่ตอนเอาไปเปลี่ยนทางร้านเค้าไม่มีรุ่นนี้แล้ว ผมเลยเอา PX2370 มาแทน ซึ่งผม happy กับรุ่นนี้มากครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

« ตอบ #14 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2010, 10:50:23 »

อย่างแรกคงเป็นเพราะผมโชคไม่ดีครับ คือตัวจอมันล็อคกับฐานได้ไม่สนิท โยกเยก ๆ กดยังไงก็ไม่ลง ขืนกดลงไปอีกจอพังแน่ครับเลยตัดสินใจเอาไปคืน

อย่างที่สองแสงลอดที่ค่อนข้างเยอะครับ ลอดอย่างเดียวไม่พอแต่ลอดแบบน่าเกลียด ท่านลองสังเกตนะครับเวลาดูหนังหรือดูรูปที่แบคกราวน์เป็นสีดำ แสงจะลอดออกมาด้านซ้าย ขวา บน ล่าง และตรงกลางของจอ แบบเป็นหย่อม ๆ พอนึกภาพออกไหมครับ คือไม่ได้ลอดออกมาพร้อมกันทั้งจอ

แต่ถ้าท่านไม่เจอปัญหาเหล่านี้ แสดงว่าตัวที่ผมเอามาเป็นตัวที่ไม่ดี แต่ผมก็นับว่าโชคดีที่ตอนเอาไปเปลี่ยนทางร้านเค้าไม่มีรุ่นนี้แล้ว ผมเลยเอา PX2370 มาแทน ซึ่งผม happy กับรุ่นนี้มากครับ

ผมยังไม่เจอปัญหาแบบที่ท่านว่ามาเลยครับ ดวงดีจริงๆ  love

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์