หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Sandy Bridge Core i7 2600K on MSI P67A GD65  (อ่าน 14438 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 11:32:03 »

แวะมาแก้รูปเลยดูอีกที 06 คะแนนสะใจมากมาก ตกลงว่า 06 มันตันที่ซีพียูจริงๆด้วย  lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kid
Registered User
*

slow but sure

« ตอบ #16 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 12:26:28 »

สาวก amd ว่าไงคับแบบเนี๊ย...เง้อออ

มาช้ายังดีกว่า...ไม่มา

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 12:54:22 »

สาวก amd ว่าไงคับแบบเนี๊ย...เง้อออ

AMD ก็ยังแรงแบบคุ้มค่าครับ บอร์ดถูก ซีพียูราคาก็ลงมาเยอะตอนนี้ รอดู Bulldozer กันอีกทีครับว่าจะไหวมั้ย lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kid
*

slow but sure

« ตอบ #18 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 13:17:32 »

AMD ก็ยังแรงแบบคุ้มค่าครับ บอร์ดถูก ซีพียูราคาก็ลงมาเยอะตอนนี้ รอดู Bulldozer กันอีกทีครับว่าจะไหวมั้ย lol
   ถ้าอย่างงั้นก้อแสดงว่า
   เราถอยไม่ได้อีกแล้วครับพี่น้อง  amd สู้ๆๆๆ diablo diablo

มาช้ายังดีกว่า...ไม่มา
MatooM

« ตอบ #19 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 14:42:38 »

ไมคะแนนมันไหลขนาดนั้นครับน้า
 gasp gasp gasp
idirex2000

« ตอบ #20 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 15:07:10 »

รอทีเด็ดนวลนางอีกดอกครับเสี่ยเต้ อิอิกำ lol
ched2468
*

fullwatch.net@hotmail.com facebook.com/fullwatch.net
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 15:15:22 »

มันแรงเกินไป สวยงาม!!! go

Fullwatch.net จำหน่ายนาฬิกาเกรด AAA,Mirror,Swiss ราคาถูก ทั้งปลีกและส่ง ที่เหมือนแท้ทุกรายละเอียด เราเน้นคุณภาพเป็นหลัก ความมั่นใจของลูกค้าคือความปรารถนาของเรา มั่นใจได้ของชัวร์.!! w w w.fullwatch.net
tpp
True Love Always

« ตอบ #22 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 16:04:11 »

กลับมาดูอีกที ลุงเชนแก่แต่แรงจริงๆ  drunk

เง้อ กำ คำก็แก่ สองคำก็แก่ คนแก่น้อยใจแล้วนะเนี่ย  yes

สอย 950+570 มาแล้วอ่า แต่แค่นี้เกมส์ที่เล่น ก็ลื่นไร้หลุมให้สะดุดแล้วครับ อิอิ whip

นั่นก็แรงสุดยอดแล้วครับท่าน

สู้ต่อไปครับ  great

MSI ไม่น่าจะทำให้ผิดหวังในภาคสองแน่นอนครับ นี่ถ้าได้ Bios ดีๆ และคาดหวังแค่ผ่าน SuperPI 32M Multi Thread ละก็ ไปได้อีกเท่าไหร่กันเนี่ย อิอิ กำ อยู่กับท่านเต้น่าจะไปได้อีกเยอะแน่นอนครับ  love

มันแรงเกินไป สวยงาม!!! go

บอร์ดก็สวยมากครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #23 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 16:44:21 »

เดี๋ยวขอตัวไปประกาศขาย sabertooth 55i + 750 ก่อนนะครับ  tuxout

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp

« ตอบ #24 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 16:54:27 »

เดี๋ยวขอตัวไปประกาศขาย sabertooth 55i + 750 ก่อนนะครับ  tuxout

ไม่ต้องขายหรอกครับดิส เชื่อผม
idirex2000

« ตอบ #25 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 16:54:54 »

i5 2500k ก็แรงเหมือนกันน่ะครับท่านรอง lol
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #26 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 17:04:47 »

i5 2500k ก็แรงเหมือนกันน่ะครับท่านรอง lol
หลัง ๆ ผมเหมือนเริ่มเคืองอินเทลยังไงไม่รู้ครับ เล่นเปลี่ยนซอกเก็ตทุกปีแบบนี้ จะอัพกันทีต้องยกกันทั้งบอร์ดทั้ง cpu  out

เค้ากะขายทั้งชิบทั้ง cpu เป็นแพคคู่จริง ๆ ครับ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp

« ตอบ #27 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 17:51:10 »

หลัง ๆ ผมเหมือนเริ่มเคืองอินเทลยังไงไม่รู้ครับ เล่นเปลี่ยนซอกเก็ตทุกปีแบบนี้ จะอัพกันทีต้องยกกันทั้งบอร์ดทั้ง cpu  out

เค้ากะขายทั้งชิบทั้ง cpu เป็นแพคคู่จริง ๆ ครับ  drunk

จริงครับดิส ผมเริ่มเบื่อ intel แล้วเหมือนกันครับ เล่น AMD ดีกว่าครับ แรงงงงง เล่นเนตลื่น ใช้งานทั่วๆไปเนียน (จัง) เสียอย่างเดียวครับ มันช้า

เง้อ วอนทีนอีกแล้ววววว  love
Birdza
*

kakaza_bird@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 18:11:59 »

แรงสสสสสสส

« ตอบ #29 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 18:16:21 »

จริงครับดิส ผมเริ่มเบื่อ intel แล้วเหมือนกันครับ เล่น AMD ดีกว่าครับ แรงงงงง เล่นเนตลื่น ใช้งานทั่วๆไปเนียน (จัง) เสียอย่างเดียวครับ มันช้า

เง้อ วอนทีนอีกแล้ววววว  love

drunk drunk drunk drunk drunk

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์