หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้มาเยี่ยม บ้าน vmodtect นานๆๆๆๆมากเค้าย้ายบ้านแระ  (อ่าน 3469 ครั้ง)
pradit
Registered User
*

« เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2009, 19:40:04 »

ยินดีกับบ้านไหม่ด้วยคับ  เสียดาย id เดิมเข้าไม่ได้แล้ว   พอดีเพื่อนๆๆๆที่นี่เทพทั้งนั้น  เลยไม่รูจะถามไรดีอิอิ
วันนี้อยากจะถามไรหน่อยอิอิ ถ้าเราอยากจะรู้  หมายเลขบัตรประชาชนนี้  3900600254701 ชื่ออะไร  บ้านเดิมตามบัตรประชาชนอยู่ที่ไหน  พอจะมีวิธีหาได้อยางไรบ้างคับ  ท่านเทพทั้งหลาย   ช่วยหน่อยนะๆๆๆๆตอนนี้กำลังเดือดร้อนมาก  จะรอท่านเทพ ตอบทั้งคืนเลยวันนี้  เทพ Beerking  ผู้ใจดี  อิอิ 
Ruin
Vmodtech Member

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2009, 19:48:56 »

จะจีบใครเหรอครับ  Tongue

pradit
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2009, 19:51:12 »

จะไปยิง ชู้  อิอิ   รู้แต่บัตรประชาชน   และที่อยู่ไหม่  แต่ไม่รู้บ้าเกิด^-^  ขอแอด m หน่อยนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤษภาคม 2009, 20:13:07 โดย pradit » บันทึกการเข้า
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2009, 19:57:11 »

จะไปยิง ชู้  อิอิ   รู้แต่บัตรประชาชน   และที่อยู่ไหม่  แต่ไม่รู้บ้าเกิด^-^

นึกว่าลูกหนี้มันหนี แล้วจะตาม  diablo
อย่างนั้นผมเจอบ่อย เลยอยากรู้เหมือนกัน grrrrrr
pradit
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2009, 20:15:55 »

ไม่รูจิงปะนะ คนรักคอมมีโลกส่วนตัวกับคอม มักจะโดนแฟนทิ้ง หรือว่ามะจิง อิอิ มีคนหัวอกเดียวกัน1แระ mdr
TheW07

thew07_07@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009, 07:13:26 »

ไม่รูจิงปะนะ คนรักคอมมีโลกส่วนตัวกับคอม มักจะโดนแฟนทิ้ง หรือว่ามะจิง อิอิ มีคนหัวอกเดียวกัน1แระ mdr

ไม่เจงคับ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009, 08:54:05 »

ยินดีกับบ้านไหม่ด้วยคับ  เสียดาย id เดิมเข้าไม่ได้แล้ว   พอดีเพื่อนๆๆๆที่นี่เทพทั้งนั้น  เลยไม่รูจะถามไรดีอิอิ
วันนี้อยากจะถามไรหน่อยอิอิ ถ้าเราอยากจะรู้  หมายเลขบัตรประชาชนนี้  3900600254701 ชื่ออะไร  บ้านเดิมตามบัตรประชาชนอยู่ที่ไหน  พอจะมีวิธีหาได้อยางไรบ้างคับ  ท่านเทพทั้งหลาย   ช่วยหน่อยนะๆๆๆๆตอนนี้กำลังเดือดร้อนมาก  จะรอท่านเทพ ตอบทั้งคืนเลยวันนี้  เทพ Beerking  ผู้ใจดี  อิอิ 

ดูจากเลขบัตรแล้วน่าจะเป็นคนใต้นะครับ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009, 08:58:18 »

ดูจากเลขบัตรแล้วน่าจะเป็นคนใต้นะครับ

ผู้เชี่ยวชาญมาแว้ววววว drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์