หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [Review] PC POWER & COOLING Silencer 750 Quad  (อ่าน 5513 ครั้ง)
narakrit
Vmodtech Member

« เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 14:14:18 »

สวัสดีครับ วันนี้ผมมี Power Supply อีกหนึ่งรุ่น ซึ่งเป็นยี่ห้อที่ทั่วโลกรู้จักกันเป็นอย่างดี ว่าจ่ายไฟนิ่งในระดับแนวหน้าจาก PC Power & Cooling ขนาดกำลังไฟ 750W ครับ โดยเป็นรุ่นที่รองรับการเชื่อมต่อการ์ดจอได้มากถึง 4 ใบ อีกทั้งยังมีประสิทธิภาพใน การทำงานสูง ได้มาตรฐาน 80PLUS ด้วย แล้วก็มาดูทางด้านสเปคกันเลยดีกว่าครับ..

ทางด้านแพ็คกิ้งของ PC Power & Cooling Silencer ก็เป็นกล่องกระดาษสีดำดังรูปครับ

รายละเอียดของฟีเจอร์ด้านข้างกล่องครับ

และนี่ก็ตัว PSU สีแดงแจ๊ดครับ

มีสติกเกอร์ป้ายบอกรุ่นและรายละเอียดครับ

ภาพบรรยากาศในการทดสอบ

ผลการทดสอบต่างๆ ยังมีอีกเยอะครับ กดไปอ่านต่อได้ครับ http://pcendless.com/2009/05/pc-power-cooling-silencer-750-quad/

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่สนใจทุกท่านครับ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 14:31:32 »

สีแดงเชียว mdr
Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #2 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 18:09:40 »

ให้เข้ากับ AMD/ATi แน่ๆ

Jill
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009, 14:21:30 »

จ่ายไฟเฟสเดียว 60 A เลย  โหดจริง   Cool
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์