หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "แข่งกันเจ๊ง" shop เคส iPhone 4 ราคาทีใครก็จับจองได้ ถูกกว่า  (อ่าน 12574 ครั้ง)
puyn
Registered User
*

« เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 02:21:45 »

"แข่งกันเจ๊ง" shop เคส iPhone 4 ราคาทีใครก็จับจองได้ ถูกกว่านี้หาที่ไหนไม่ได้แล้ว!!!

จุดยืนของเราคือ ขายของอย่างจริงใจ ขายของแบ่งกันใช้ เคสมือถือเป็นของฟุ่มเฟือย ที่ใช้แล้วเปลี่ยนไปอยู่บ่อยๆ พี่ๆเพื่อนๆก้อคงเสียดายใช่มั๊ยครับที่อยากจะเปลี่ยนแต่ซื้อมาแพงเลยไม่เอาดีกว่า เราเลยอยากจะมอบโอกาสดีๆให้พี่ๆเพื่อนๆทุกคน ได้เปลี่ยนเคสหน้าตาสวยๆเท่ๆ เหมือนเปลี่ยนถุงเท้าในราคาที่ไม่สะกิดกระเป๋าตังครับ[/size]

ของๆเราจะมีสามเกรดด้วยกันครับ
- AAAAA เกรดนี้จะเป็นเกรดเกือบเหมือนครับ บางรุ่นจะมีสีที่ของจริงไม่มี แต่สวยนะจะบอกให้
- Super A เกรดนี้เหมือนสุดๆ ขาดนิดเดียวเช่น ฟิลม์ไม่เหมือนของจริง เป็นฟิลม์กันรอยทั่วไป
- OEM เกรดนี้จะสุดยอดครับ ดูไม่ออกแยกไม่ถูก เหมือนเดี๊ยๆๆ แม้แต่ของข้างในก้อเหมือนครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นสินค้าทุกชิ้นคุณภาพครับ ของข้างในวัสดุต่างๆ ความแข็งแรงไม่ต่างของจริงครับผม

โปรโมชั่นวันนี้
เมื่อสั่งสินค้าครบ 500 บาท ส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศครับ (ซื้อไม่ถึง +ค่าส่ง 30 บาทครับผม)

ปล. ร้านเราไม่มีหน้าร้านนะครับ ขายในเนทส่งไปรษณีย์อย่างเดียวครับผม ของทุกชิ้นรับประกันความพอใจ สินค้ามีปัญหาเปลี่ยนใหม่ได้ภายในหนึ่งวันหลังจากได้รับสินค้า สินค้าพวกนี้เป็นของระเอียดอ่อนครับผม ต้องขอความเห็นใจนะครับ เพราะบางทีแกะหรือใช้งานไปแล้ว มันจะมีตำหนิอ่ะครับ จึงขอให้ตรวจเชคของทันทีหลังจากได้รับ หากพบปัญหาใดๆ ให้รีบโทรแจ้งครับ และดำเนินการส่งกลับทันที ทางเราจะรีบดำเนินการเปลี่ยนให้อย่างเร็วครับ

วิธีสั่งซื้อสินค้า โทรหรือเมลมาตามข้อมูลด้านล่างนี้นะครับผม

[SIZE="4"]SGP Neo Hybrid EX series เคสสุดฮิตครับ ของครบครับ มีฟิลม์กันรอยหน้าหลัง มีที่ติดแฟลชด้วยครับทุกกล่อง มี 9 สีด้วยกันครับ
สีเงิน สีดำ สีเทา สีแดง สีเหลือง สีชมพูเข้ม สีขาว สีชมพูอ่อน และ สีฟ้า

Switcheasy Trim เคสเหมือนที่สุดของเรา เกรดเดียวกับของแท้ครับ ของแถมในกล่องเพียบ ขอบเป็นแง่งๆ จับติดมือมากครับ มี 6 สีให้เลือกครับ

[SIZE="4"]Switcheasy Capsule Rebel เคสก้างปลาแข็งอ่อนในอันเดียวกัน สีสันสดใสครับ ของแถมในกล่องเพียบเช่นกันครับ มีให้เลือก 6 สีครับ
สีดำ สีเขียวมะนาว สีชมพู สีฟ้า สีแดง สีขาว

[SIZE="4"]More Safara Classic ซองหนังสองหน้า ด้านหน้าเป็นขน ด้านหลังเป็นหนัง หรูมากครับ ในกล่องมีฟิลม์ให้อีกสองแผ่นครับ มีให้เลือก 3 ลายครับ
เสือดาว ม้าลาย ม้าดำ

More Classic Collection ซองหนังล้วนๆเรียบหรูมีสไตล์ มีฟิลม์ให้สองแผ่นครับ มีให้เลือก 2 สีเท่านั้น ดำ น้ำตาล

More Para Blaze เคสผิวด้านกันรอยนิ้วมือได้เป้นอย่างดี มีขอบกระจกไว้ส่องหน้าสองด้านด้วยครับ เรียบหรูไม่แพ้ใครครับ มีให้เลือก 3 สีครับ
สีน้ำเงิน สีดำ สีขาว

เพื่อนๆพี่คนไหนสนใจสั่งสินค้า โทรหรือเมลมาตามข้อมูลด้านล่างนี้นะครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2011, 02:25:14 โดย puyn » บันทึกการเข้า
puyn
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 02:37:19 »

ของดีราคาถูกหาไม่ใหนไม่ได้อีกแล้ววว
puyn
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 02:53:18 »

เคสเทพ ราคาสบายกระเป๋า คุณภาพเยี่ยม
puyn
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 03:24:17 »

เคสเทพ ราคาสบายกระเป๋า คุณภาพเยี่ยม
puyn
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 11:10:51 »

puyn
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 11:46:02 »

puyn
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 12:21:33 »

puyn
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 12:56:59 »

puyn
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 13:23:38 »

puyn
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 13:58:46 »

puyn
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 14:34:29 »

puyn
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 15:10:02 »

puyn
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 15:45:40 »

puyn
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 16:20:59 »

puyn
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 16:56:34 »

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์