หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : MSI BIG BANG P67 MARSHAL Motherboard Review  (อ่าน 11733 ครั้ง)
Friday~13rd
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 11:57:58 »

ว้า ! PCI เดิมๆ สูญพันธ์ไปแล้ว การ์ดโมเด็ม 56K กับการ์ดเสียงที่มีอยู่ ใช้ไม่ได้ซ๊ะแล้ว

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
ched2468
Registered User
*

fullwatch.net@hotmail.com facebook.com/fullwatch.net
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 17:07:09 »

ท่านไหนรู้ราคาบ้างครับ สวยมาก ชอบ msi ออกแบบสวย ใส่ใจทุกรายละเอียดมาก อุปกรณ์นี่ ยี่ห้ออื่นเทียบยากครับ !!!

Fullwatch.net จำหน่ายนาฬิกาเกรด AAA,Mirror,Swiss ราคาถูก ทั้งปลีกและส่ง ที่เหมือนแท้ทุกรายละเอียด เราเน้นคุณภาพเป็นหลัก ความมั่นใจของลูกค้าคือความปรารถนาของเรา มั่นใจได้ของชัวร์.!! w w w.fullwatch.net
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 17:23:13 »

ท่านไหนรู้ราคาบ้างครับ สวยมาก ชอบ msi ออกแบบสวย ใส่ใจทุกรายละเอียดมาก อุปกรณ์นี่ ยี่ห้ออื่นเทียบยากครับ !!!

เด๋วไว้ไปสืบให้นะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
konlaos

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 21:32:41 »

ใหญ่จริงๆ แจ่ม
kid
Registered User
*

slow but sure

« ตอบ #19 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 21:53:35 »

ถึงจะเป็นซ็อคเก็ต lotes แต่ก็อย่าพึ่งมั่นใจนะครับ

เพราะการใส่ซีพียูที่ไม่ถูกต้อง จนเกิดการโก่งงอ ก็ทำให้ซ็อคเก็ตไหม้ได้ครับ

เพราะฉะนั้นคนที่ใส่ซีพียู จึงต้องมีวิทยายุทธแก่กล้าเป็นพิเศษ

ต้องตีลังกาเอาเท้าชี้ฟ้าเวลาใส่ซีพียู แล้วกระโดดหมุนตัวใส่เกลียว3รอบก่อนถึงพื้นนะครับ
   ::190208:: ::190209::   พอดีพึ่งสำเร็จวิชาเปลี่ยนเส้นเอ็นจากวัดเส้าหลินมาพอได้ไหมครับ
    หรือว่าต้องไปฝึกวิชาบาทาไร้เงากับหวงเฟยหงดี  เง้อออออออ Kiss Kiss Kiss                                                           

มาช้ายังดีกว่า...ไม่มา

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 22:00:03 »

ถึงจะเป็นซ็อคเก็ต lotes แต่ก็อย่าพึ่งมั่นใจนะครับ

เพราะการใส่ซีพียูที่ไม่ถูกต้อง จนเกิดการโก่งงอ ก็ทำให้ซ็อคเก็ตไหม้ได้ครับ

เพราะฉะนั้นคนที่ใส่ซีพียู จึงต้องมีวิทยายุทธแก่กล้าเป็นพิเศษ

ต้องตีลังกาเอาเท้าชี้ฟ้าเวลาใส่ซีพียู แล้วกระโดดหมุนตัวใส่เกลียว3รอบก่อนถึงพื้นนะครับ

::190208:: ::190209::   พอดีพึ่งสำเร็จวิชาเปลี่ยนเส้นเอ็นจากวัดเส้าหลินมาพอได้ไหมครับ
    หรือว่าต้องไปฝึกวิชาบาทาไร้เงากับหวงเฟยหงดี  เง้อออออออ Kiss Kiss Kiss                                                           

บาทาไร้เงาไม่แน่ใจ แต่บาทาไร้พ่าย ฝึกกันได้ที่ Vmodtech.com ครับ อิอิกำ

http://www.vmodtech.com/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=391

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 22:05:01 »

อีกหนึ่งกระบวนท่า บาทาเซ๊ตอัพ โดยท่านเทพสเตฟรานครับ ศักดิ์สิทธิ์จริงๆ  drunk

http://www.vmodtech.com/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=257

yuki_kaze

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 22:37:59 »

เห็นภาพสมัยก่อนแล้วดูวัยรุ่นกันจังเลยครับ lol

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tpp
True Love Always

« ตอบ #23 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 00:06:26 »

กำ
kit99

« ตอบ #24 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 09:05:23 »

ว่าวๆๆ บาทาไร้พ่าย great กับ บาทาเซ๊ตอัพ อยากเรียนบ้างจัง อิอิอิ กำ drunk drunk he he
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์