หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<< รับซื้อโน๊ตบุ๊ค รับซื้อโน๊ตบุ๊คเก่า ใหม่ เสียพัง >>>>>  (อ่าน 21632 ครั้ง)
npkub
Registered User
*

« เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 12:09:35 »

รับซื้อโน๊ตบุ๊ค รับซื้อโน๊ตบุ๊คเก่า รับซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่ รับซื้อโน๊ตบุ๊คเสีย รับซื้อโน๊ตบุ๊คทุกประเภทจ้า

รับซื้อโน๊ตบุคเสียแล้ว ทุกอาการครับ ไม่ว่าจะเป็น

น้ำเข้า ตกกระแทก เปิดไม่ติด จอแตก เมนบอร์ดพัง

รับหมดทุกอาการครับผม ไม่เสีย หรือรุ่นเก่าๆ ก็รับครับ
เปิดรับตลอด ไม่มีวันหยุด ไม่มีวันจบครับ

*****************************************************************************************

ซื้อขายกันอย่างไร?

แบบนัดเจอตัวนอกสถานที่(บริการรับของนอกสถานที่ครับ) หรือ
มาเจอผมได้ที่ ลาดพร้าว80 (ใกล้บิ๊กซีลาดพร้าว เรียบทางด่วนรามอินทรา)ครับ

ขอทราบราคาเบื้องต้นว่าขายได้เท่าไหร่ได้ที่ 083 6459189 (ติดต่อได้ 24 ชม.) หรือแอดmsn หรือส่งเมล [email protected]

ผมจะถามชื่อรุ่นและอาการเบื้องต้นครับ แล้วจะแจ้งราคาเบื้องต้นก่อนได้เลย

ได้ราคาดีแน่นอนครับผมพิสูจน์ด้วยการลองสอบถามตามร้านแล้ว ให้ต่ำกว่าผมครับ

หากผมคิดว่าซ่อมแล้วคุ้มกว่าขาย ก็จะซ่อมให้ในราคาถูกกว่าซ่อมที่อื่น 30-50% ครับผม

การนัดรับสินค้าที่สะดวก
ลูกค้าต่างจังหวัด ถ้าไม่สะดวกมา ส่งของทางไปรษณีย์อย่างเดียวนะครับ ไว้ใจกันได้ครับ เพราะผมทำตรงนี้เป็นธุระกิจ
ลูกค้าในกรุงเทพสามารถนัดรับตามสถานที่ต่างๆได้ตามที่ท่านสะดวกเลยครับ เช่น
สถานีรถไฟฟ้า่ใต้ดิน หรือ BTS
พระราม 9
รัชดา
ห้วยขวาง
ลาดพร้าว
บางกะปิ
สุทธิสาร
ดินแดง
หอการค้า
เซนทรัลลาดพร้าว
วิภาวดี
เกษตร
เมจอร์รัชโยธิน
รามอิทรา
บิ๊กซีลาดพร้าว
พระราม 4
คลองเตย
และอื่นๆตามที่สะดวกเลยครับ โทรนัดได้ครับ

รวมรุ่นโนตบุคนิยมเสีย เสียบ่อยๆถ้ามีชื่ออยู่ในที่นี้ แนะนำให้ขายเลยครับ ซ่อมไม่คุ้มแน่นอน
Acer 4510,4520,4530,4540,4710,4720,4730,4740
Acer 5580
HP dv2000,dv2500,dv6000
Compaq V3000,V3500,CQ40
ASUS รุนที่ฝาบนเป็นสีบรอนซ์ เสียทุกรุ่นครับ
Toshiba M200
Sony vaio VGN ที่ใช้การ์ดจอ nVidia
BenQ R45,S41
npkub

npkub
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2011, 21:44:23 »

รับซื้อโน๊ตบุ๊ค รับซื้อโน๊ตบุ๊ค รับซื้อโน๊ตบุ๊ค รับซื้อโน๊ตบุ๊ค

รับซื้อโน๊ตบุ๊ค รับซื้อโน๊ตบุ๊ค รับซื้อโน๊ตบุ๊ค รับซื้อโน๊ตบุ๊ค
npkub
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 11:45:12 »

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์