หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายหวิวมาเยอะ...ขอถ่ายวิวมั่งล่ะกัน อิอิอิ....กำ  (อ่าน 4687 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 10:07:06 »

นั่งฝึกเรื่องแสงกะเงาอยู่กะที่บ้าน ความรู้สึกว่าถ้าเราถ่าย ๆ ไปบางทีเรามัวแต่มองเรื่องแบบจนลืมเรื่ององค์ประกอบรอบข้างไปเลยต้องฝึกตัวเองไปเรื่อย ๆ ครับ วันนี้เป็นวันนึงที่อากาศร้อนโครต ๆ แสงก็จ้าไปหมด...ต้องหามุมแสงและฉากให้พอที่จะสร้างงานและจัดองค์ประกอบให้ได้ ฝึกไปเรื่อยๆ ครับ เรื่องแสงเรียนรู้กันไป ทั้งชีวิต ก็มีเทคนิคให้เล่นเรื่อย ๆ แหละครับ ^^" เอิ๊ก ๆ ไว้ไปถ่ายสาว ๆ กันนะ อิอิอิ ช่วงนี้ขอเก็บเงินก่อน อิอิอ กำ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 10:10:55 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 12:06:23 »

แหล่มเลยครับท่าน คมกริ๊บๆๆ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 12:18:47 »

ถ่ายใด้คมจริงฯ great
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 13:18:23 »

สวดยวดครับ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 14:40:58 »

ภาพดอกไม้สวยๆมากๆครับ   drunk

HuGnOi

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 15:14:17 »

ชอบรูปเปิดครับ great
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์