หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ASUS P8P67 DELUXE Motherboard  (อ่าน 8534 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 06:31:36 »

Motherboard รุ่นใหญ่กับ Feature เพียบ
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 06:39:13 »

หล่อแสรดๆๆ

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #2 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 07:04:33 »

อ้างถึง
ปล. ถ้าใครเป็นเจ้าของ Motherboard ASUS P8P67 Series อยู่ ทาง ASUS ได้เตรียมอัพเกรดเป็น Revision B3 ไว้ให้ในอีกไม่กี่วันข้างหน้านี้นะครับ ทั้งนี้ก็เพื่อทำการแก้ไขปัญหาที่เกิดจาก Chipset ที่เกิดขึ้นใน Revision ปัจจุบัน

ของ Giggabyte จะเปลี่ยนให้ตอนไหนครับ  drunk

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 07:42:21 »

อ้างถึง
ปล. ถ้าใครเป็นเจ้าของ Motherboard ASUS P8P67 Series อยู่ ทาง ASUS ได้เตรียมอัพเกรดเป็น Revision B3 ไว้ให้ในอีกไม่กี่วันข้างหน้านี้นะครับ ทั้งนี้ก็เพื่อทำการแก้ไขปัญหาที่เกิดจาก Chipset ที่เกิดขึ้นใน Revision ปัจจุบัน

ของ Giggabyte จะเปลี่ยนให้ตอนไหนครับ  drunk

ถ้าจำไม่ผิดหน้าจะเป็นภายในสองอาทิตย์แรกของเดือนมีนานะครับ รอเช็คข่าวอยู่เหมือนกัน
tpp

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 07:47:21 »

เรื่องภาพถ่ายต้องขออภัยนะครับ กำลังปรับปรุงเรื่อง monitor อยู่ ผมดูว่ามันเรียบร้อยแล้วแต่พอไปดูที่จออื่นก็เห็นจุดบกพร่องอยู่ กำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 07:49:57 »

เรื่องภาพถ่ายต้องขออภัยนะครับ กำลังปรับปรุงเรื่อง monitor อยู่ ผมดูว่ามันเรียบร้อยแล้วแต่พอไปดูที่จออื่นก็เห็นจุดบกพร่องอยู่ กำ

คนแก่หูตาฝ้าฟางเลอะเลือนเป็นเรื่องธรรมดา หลานๆเข้าใจดีครับ rules

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 08:23:41 »

เป็นเมนต์บอร์ดที่มีหน้าตาดุดันมากครับ Cool
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #7 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 08:28:48 »

รุ่นใหญ่จริง

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
rapin

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 11:21:32 »

P67 Pro ผมยังไม่ได้ใช้เลยส่งเคลมละ..เซ็ง B3 มาตอนไหนนี่...รอ bad

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 11:47:08 »

P67 Pro ผมยังไม่ได้ใช้เลยส่งเคลมละ..เซ็ง B3 มาตอนไหนนี่...รอ bad

มาเดือนนี้ล่ะครับ เคลมได้ตัวใหม่ประกันเริ่มใหม่เลยครับสำหรับ ASUS

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 12:23:49 »

มาเดือนนี้ล่ะครับ เคลมได้ตัวใหม่ประกันเริ่มใหม่เลยครับสำหรับ ASUS

B3 มาลากไม่ไปละหงายท้องเลยครับ อิอิ กำ

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 12:38:12 »

ผมกลัวเรื่อง CPU PLL OverVoltage จะโดนยกเลิกในไบออสใหม่ๆหมดในไม่ช้านี้ครับ

รู้สึกว่าไบออสใหม่ๆจะถูกตัดออกไป สงสัยมีแล้วอาจทำให้อะไรบางอย่างเจ๊งแน่ๆเลย อิอิกำ

Friday~13rd

« ตอบ #12 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 13:06:38 »

ผมกลัวเรื่อง CPU PLL OverVoltage จะโดนยกเลิกในไบออสใหม่ๆหมดในไม่ช้านี้ครับ

รู้สึกว่าไบออสใหม่ๆจะถูกตัดออกไป สงสัยมีแล้วอาจทำให้อะไรบางอย่างเจ๊งแน่ๆเลย อิอิกำ

เง้อ !  งั้นไม่เอาไปเคลมดีกว่า   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #13 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 13:08:38 »

สวยมากครับ เห็นแล้วอยากได้เลย ทั้ง ๆ ที่เอามาก็ไม่ค่อยได้เล่น lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 14:58:39 »

งั้นเล่นให้เจ๊งก่อนค่อยเอาไปเปลี่ยนดีกว่า อิอิ กำ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์