หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Asus SABERTOOTH P67 : Review  (อ่าน 10111 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 00:00:23 »

ของแรง หน้าตาแปลก กับ Sabertooth P67
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Friday~13rd

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 00:04:04 »

ดันให้ของงามๆ หน้าตาแปลกๆ ขอรับ  he

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Suhanna

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 00:33:59 »

บอร์ดเคยอยากได้มากครับ คุณโต  lol

ว่าแต่ปัญหา กับ Chipset P67 บอร์ดรุ่นนี้มันแก้ไขได้หรือยังอ่ะครับ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 01:35:21 »

บอร์ดเคยอยากได้มากครับ คุณโต  lol

ว่าแต่ปัญหา กับ Chipset P67 บอร์ดรุ่นนี้มันแก้ไขได้หรือยังอ่ะครับ

รอล๊อตใหม่ B3 ครับ ใกล้ออกขายล่ะครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 07:12:10 »

ว้ากกกก...อยากได้ครับ เดี๋ยวผมไปตีแผ่นอลูมิเนียมติดบอร์ดผมมั่งดีก่า drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Friday~13rd

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 07:53:24 »

ตัวที่ใช้เทส เป็นตัวที่ยังไม่ได้ไมเนอร์เชนจ์ครับท่านฯ   he

ว้ากกกก...อยากได้ครับ เดี๋ยวผมไปตีแผ่นอลูมิเนียมติดบอร์ดผมมั่งดีก่า drunk

ซีรีย์นี้ ท่านรองฯ น่าจะรับไว้เป็นคอลเลคชั่นอีกซักตัว จะได้ครบเซตไงครับ  lol

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 08:01:13 »

แบบนี้ดิสชอบแน่ๆ

แรงสุดๆครับน้าโต
HuGnOi

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 08:51:20 »

ทั้งแรงทั้งเทห์เลยครับหน้าโต

กล่องไอ้ที่เป็นลายๆเสี้ยนแบบโลหะนั้น น่าจะเรียกว่า Hairline ครับน้าโต มีทั้ง  stainless Hairline, aluminium Hairline สวยเทห์ดูมีระดับ lol
Cybernetic

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 09:26:13 »

ตัวที่ใช้เทส เป็นตัวที่ยังไม่ได้ไมเนอร์เชนจ์ครับท่านฯ   he

ซีรีย์นี้ ท่านรองฯ น่าจะรับไว้เป็นคอลเลคชั่นอีกซักตัว จะได้ครบเซตไงครับ  lol
อิอิกำ สงสัยไม่ไหวครับ ถ้าสะสมนี่ต้องไล่สอย X58 ด้วยดิครับ  drunk

ชอบมันชอบแหละครับ แต่ไม่รู้จะเอาไปทำไมเยอะแยะ rules

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #9 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 10:01:20 »

เมา เอ้ย แรงดีครับ  mdr

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
PatRaceTin

« ตอบ #10 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 13:46:46 »

ครั้งแรกกับเมนบอร์ดที่มีกล่องลม

Intel Core i5-2500K + Asus P8P67 Deluxe + Mushkin BlackLine 2133C10 (Hynix-BFR) 8GB + Asus 7970 DCU2 TOP& VGA SupremeHF + WD 320AAKS x2 + Samsung S22A300B + Antec 1200W OC Version + ชุดน้ำ EKSupremeHF + Swiftech655/XSPC Res&Top + BlackIce GTX360 + NMB-MAT 12cm. x3 + Lamptron FC-2
rapin

« ตอบ #11 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 14:27:48 »

ชอบอันข้างล่างนี่ครับถ้ามาอย่าลืมเอามาเทสต์นะครับ..อิ..อิ...แรงกะแพง555+ rules

thanks..unlimitpc

Night

« ตอบ #12 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 14:39:52 »

นี่มันบอร์ดอะไรกัน
คุมจะมิด

pasta
Registered User
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 19:41:12 »

มาแรงจิง แล้วทำไงกะรุ่นเก่าที่ใช้อยู่อ่ะ ใช้ของrampage formula รุ่นแรกเลย ถ้าซื้อก็ต้องเมนบอร์ด กับซีพียู รวมทั้งซิงค์ด้วย

แล้วตัวAsus SABERTOOTH P67 ราคาเท่าไรครับ กี่หมื่น
Cybernetic

« ตอบ #14 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 20:04:21 »

เข้าใจแล้วครับ ไอ้แผ่นพลาสติคที่คลุมอยู่เนี่ย มันเอาไว้ป้องกันเราทำไขควงหลุดมือลงไปเจาะตัวเมนบอร์ดก็เป็นไปได้ครับ drunk

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์