หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : RAZER Goliathus Gaming Mats  (อ่าน 4122 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 00:02:39 »

แผ่นรองเมาส์เทพ อีกหนึ่งจาก RAZER
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 02:10:32 »

lol วันศุกร์ไปจับมาแล้วครับ ชอบตัวspeed ครับ ตัวcontrol มันสากๆและมีหลุมคิดว่าฝุ่นขี้ไคล้คงติดแน่แท้ แต่ ว่า รุ่นนี้มี 2 แบบ แบบลายเขียวกับแบบทีมีแต่โลโก้ ราคา ต่างกัน 100 ลายจะแผงกว่า ขนาดกลางก็ว่าใหญ่แล้วนะ ยังมีขนาดใหญ่อีก ผมว่า ซื้อแบบใหญ่มาตัดแบ่งกันจะคุ้มครับ เพิ่มไม่กี่ตัง
อ้อ มีอีกยี่ห้อ steel อ่ะครับราคาพอกันยังไม่ได้ไปลองจับเลย
วันนั้นเกือบซื้อแล้วพอดีว่ามีแต่ขนาดกลางซึ่งผมมองว่ามันใหญ่ไปหาที่วางลำบาก ขนาดเล็กแบบspeedหมด ไปอีกร้านก็ปิดแล้ว เลยไม่ได้อะไรเลยตังก็หมด

idirex2000

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 09:01:04 »

อยากได้บ้างครับ Cry
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 09:43:25 »

เดี๋ยวไปซื้อมามาเพิ่มแทน eXactmat ดีกว่า ชอบอ่ะ อิอิ กำ
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 12:35:20 »

แบบspeedผมว่ามันไวไปหน่อย(ซื้อครั้งแรกคิดแบบเดียวกับคุณciciนี่แหละ)

แบบcontrolติดขี้ไคลแน่นอนครับ ผมใช้อยู่

ตอนนั้นซื้อแบบแผ่นใหญ่สุดมาแบ่งกับคุณnumz (จะว่าไปตอนนี้หายไปเลย)

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #5 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 12:59:41 »

ผมใช้อยู่ครับ เป็นแบบคอนโทรล ใช้ได้ครับไม่ลื่นไม่ฝืดจนเกินไป

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #6 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 14:24:56 »

lol อยากให้ลองเทียบกับ ของ Steel ครับพวกรุ่น QcK ไม่มีลายอ่ะครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 00:34:17 »

ผมก็ใช้ตัวคอนโทรลอยู่ มือบุ๋มเป็นลายถาวรไปแล้วครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 16:07:42 »

lol ซื้อมาแล้วแผ่นใหญ่แบบคอนโทรลไม่มีลาย 790 ร้านไม่ลดให้สักบาท ตัดแบ่งครึ่งกับเพื่อน ไม่สวยอ่ะครับมันออกยาวๆ
แผ่นใหญ่ 444mmx355mm หนา 4.3mm ครึ่งแล้วมันยาวๆแปลกๆ หารสอง ตกคนละ 395บาท

yuki_kaze

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 20:36:50 »

แน่นอนครับว่าแบ่งครึ่งแล้วไม่สวย แต่ผมเอาครึ่งมาแบ่งครึ่งอีกที

ใช้ทีละครึ่ง jap

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์