หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : OCZ Vertex2 SSD SATAII 120GB  (อ่าน 8063 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 18:53:23 »

gasp แรงดีจัง (SAMSUNG นะ อิอิอิ) great great

อิอิกำครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 19:11:13 »

พระเจ้า นี่หมื่นกว่าเลยเหรอครับ !!!  oh

เป็นบุญจริง ๆ ครับที่ได้เสียบ (ลงเครื่อง) out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
idirex2000

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 20:17:19 »

อยากได้ครับแต่ติดตรงราคาแรงจริงๆครับ SSD
ต้องรอราคาและใช้ HDD ต่อไปครับ lol
Cybernetic

« ตอบ #18 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 08:33:20 »

ผมเห็นมันมี ssd แบบแปลก ๆ ด้วยคือเป็นแบบการ์ด pcie บนตัวการ์ดก็มีเมมโมรี่ชิบเต็มไปหมด ถ้าเอาซิงค์แรมไปติดให้หมดคงจะดูดุมิใช่น้อย  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Friday~13rd

« ตอบ #19 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 09:26:17 »

ผมเห็นมันมี ssd แบบแปลก ๆ ด้วยคือเป็นแบบการ์ด pcie บนตัวการ์ดก็มีเมมโมรี่ชิบเต็มไปหมด ถ้าเอาซิงค์แรมไปติดให้หมดคงจะดูดุมิใช่น้อย  drunk

เง้อออ  Read/Write กันทีนึงว่ากันเป็น  ~พันกว่า MB/s
ป๋าฯ ช่วยไปหามาให้ลองเทสซักอัน ดิ   เอิ้กๆๆ

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Cybernetic

« ตอบ #20 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 09:41:01 »

มัน 2 TB เลยเหรอครับน้า ไอ้ตัวที่รีวิวนี่สามร้อยกว่ากิ๊ก ยังหมื่นกว่า แล้วนี่ 2TB น่าจะราว ๆ 4 หมื่นกว่านะครับ ประกอบคอมมหาเทพได้ทั้งชุด drunk drunk

ที่ว่า read/write พันกว่านี่คงต้อง raid0 ช่วยด้วยแหงม ๆ

Friday~13rd

« ตอบ #21 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 17:57:16 »

มัน 2 TB เลยเหรอครับน้า ไอ้ตัวที่รีวิวนี่สามร้อยกว่ากิ๊ก ยังหมื่นกว่า แล้วนี่ 2TB น่าจะราว ๆ 4 หมื่นกว่านะครับ ประกอบคอมมหาเทพได้ทั้งชุด drunk drunk

ที่ว่า read/write พันกว่านี่คงต้อง raid0 ช่วยด้วยแหงม ๆ

ถ้าได้มาซักตัว  HDD Score บน PCMark คงพุ่งกระฉูด... he

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
MXdeFunk
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 18:24:48 »

memoryc ขายอยู่ 222 ยูโร บ้านเราโขกราคาซะสูงเลย  grrrrrr
pasta
Registered User
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 19:26:41 »

HOW MUCH out
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #24 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 19:32:53 »

Vertex 3 ออกมาแหละ

ผมรอซื้อปลายปีดีกว่า

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์