หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่าโต๊ะคอมผมรกครับ อิอิ กำ  (อ่าน 13982 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 21:49:15 »

วันนี้ได้มรดกใหม่จากพ่อครับ เป็นโต๊ะไม้มะค่าทั้งแผ่น ไม่ได้เห็นโต๊ะนี้มาสิบปีแล้ว วันนี้เห็นก็ตกใจ นี่ขนาดว่าได้ถูกตัดออกไปเพื่อแปรรูปเป็นแผ่นบ้างแล้วนะครับ ยังใหญ่โตมาก คิดแล้วก็นึกถึงต้นไม้ ณ วันนี้ คงมีเหลือให้เห็นต้นใหญ่ๆกันน้อยมาก เฮ้อ
tpp

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 21:50:01 »

นี่เป็น Torture station ครับ  drunk
tpp

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 21:51:32 »

ดิสเข้ามาคงหัวเราะ ไม่เห็นมันจะเรียบร้อยเลยพี่ อิอิ กำ  out

ปล ยังจัดไม่เสร็จนะครับ แต่ถ้าจัดเสร็จคงไม่หนีแบบนี้เท่าไหร่ อิอิ กำ อีกรอบ ชายโสดก็อย่างนี้ละครับ  whistle
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #3 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 22:04:18 »

เยื้องย่างแต่ล่ะก้าว ไม่กลัวสะดุดไปชนโต๊ะล้มบ้างหรอครับลุงเชน วัยรุ่นอย่างผมล่ะเสียวแทนจริงๆ  drunk

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
tpp

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 22:13:32 »

เดี๋ยวอีกซักพักน่าจะมีการขยับขยายครับ เพราะคนข้างๆตัวเริ่มบ่นแล้ว  drunk
idirex2000

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 22:14:53 »

ใหญ่ยาวสวยงามไว้มีโอกาสผมจะไปนั่งโต๊ะไม้มะครับค่าครับลุง great great
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 22:20:36 »

ดิสเข้ามาคงหัวเราะ ไม่เห็นมันจะเรียบร้อยเลยพี่ อิอิ กำ  out

ปล ยังจัดไม่เสร็จนะครับ แต่ถ้าจัดเสร็จคงไม่หนีแบบนี้เท่าไหร่ อิอิ กำ อีกรอบ ชายโสดก็อย่างนี้ละครับ  whistle
รู้ใจจริง ๆ ครับน้า ผมนึกอยู่ครับว่ามันเรียบร้อยตรงไหน rofl

แล้วน้าไม่ต้องจัดหรอกครับ เอามันไว้แบบนี้แหละ จัดไปก็เท่านั้นครับ  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 23:48:53 »

รู้ใจจริง ๆ ครับน้า ผมนึกอยู่ครับว่ามันเรียบร้อยตรงไหน rofl

แล้วน้าไม่ต้องจัดหรอกครับ เอามันไว้แบบนี้แหละ จัดไปก็เท่านั้นครับ  rofl

น่านงัย  love
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #8 เมื่อ: 04 เมษายน 2011, 07:45:42 »

เด๋วผมเอาโต๊ะผมมาให้ดูครับน้า แล้วน้าจะรู้ซึ้งถึงความหมายของคำว่า "เรียบร้อย"  love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Friday~13rd

« ตอบ #9 เมื่อ: 04 เมษายน 2011, 08:33:39 »

โต๊ะน้าเชน น่าเอามาปูสักหลาด ทำโต๊ะสนุ๊กฯ ตัวเล็กๆ จริงๆ   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
yuki_kaze

« ตอบ #10 เมื่อ: 04 เมษายน 2011, 13:09:55 »

วางคีย์บอร์ดบนโต๊ะแล้วพิมพ์สะดวกเหรอครับ ouch

เห็นหลายๆคนเขาจัดแบบนี้กัน

เยื้องย่างแต่ล่ะก้าว ไม่กลัวสะดุดไปชนโต๊ะล้มบ้างหรอครับลุงเชน วัยรุ่นอย่างผมล่ะเสียวแทนจริงๆ  drunk

อันนี้ก็น่ากลัวครับ rules

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tpp

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 เมษายน 2011, 14:31:28 »

วางคีย์บอร์ดบนโต๊ะแล้วพิมพ์สะดวกเหรอครับ ouch

เห็นหลายๆคนเขาจัดแบบนี้กัน

อันนี้ก็น่ากลัวครับ rules

ที่วางบนโต๊ะเพราะผมถนัดแบบนี้ครับ ไม่มีอะไรพิเศษ อีกอย่างคือ โต๊ะแบบที่วางคีย์บอร์ดไว้ในลิ้นชักนั้น แคบไป ใส่แผ่นรองเมาส์ไม่ได้อ่ะครับ วางแบบนี้จนถนัดแล้วเลยไม่ได้ปรับเปลี่ยนอะไร
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 เมษายน 2011, 22:49:16 »

โต๊ะดูแก่ๆเหมาะสมกันดีแล้วครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
benzzy_ku
Registered User
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 21:24:19 »

ยังวางโต๊ะไว้ที่เดิมเหมือนหกปีที่แล้วเลยนะครับพี่เชน Cool
tpp

« ตอบ #14 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 21:25:28 »

ยังวางโต๊ะไว้ที่เดิมเหมือนหกปีที่แล้วเลยนะครับพี่เชน Cool

เอ้ย สบายดีหรือเปล่าเบนซ์ ไม่ได้คุยกันเลย  love
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์