หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่าโต๊ะคอมผมรกครับ อิอิ กำ  (อ่าน 13970 ครั้ง)
benzzy_ku
Registered User
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 20:32:19 »

ยังวางโต๊ะไว้ที่เดิมเหมือนหกปีที่แล้วเลยนะครับพี่เชน Cool

เอ้ย สบายดีหรือเปล่าเบนซ์ ไม่ได้คุยกันเลย  love

สบายดีครับพี่ แล้วพี่และครอบครัวเป็นอย่างไรบ้างครับ

บอกตามตรง โคตรคิดถึงพี่เลยครับ ยิ่งเวลาเดินเจอร้านของแต่งคอมแรงๆนี่

ต้องพี่เชนคนเดี๋ยวเท่านั้นครับ........ great
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 20:58:17 »

ยังวางโต๊ะไว้ที่เดิมเหมือนหกปีที่แล้วเลยนะครับพี่เชน Cool

เอ้ย สบายดีหรือเปล่าเบนซ์ ไม่ได้คุยกันเลย  love

สบายดีครับพี่ แล้วพี่และครอบครัวเป็นอย่างไรบ้างครับ

บอกตามตรง โคตรคิดถึงพี่เลยครับ ยิ่งเวลาเดินเจอร้านของแต่งคอมแรงๆนี่

ต้องพี่เชนคนเดี๋ยวเท่านั้นครับ........ great

สบายดีทุกคนครับ ตัวจิ๋วโคตรซนเลย
magicmo
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 08:29:13 »

Winkเล่นเอาโต๊ะผมเล็กไปเลยคับ biggrin

เครื่องกรองน้ำ คุณภาพดี ตู้น้ำดื่มถูกหลักอนามัยcctvภาพคมชัด  กล้องวงจรปิดป้องกันขโมย
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์