หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : ราคา iPad และ ราคา iPad 2 ในไทย วันที่ 4 เมษายน 2554 : iPad 2 3G (ไอแพด 2 Wifi+3G) และราคา iPad 1 (ไอแพด) Wifi 3G ในประเทศไทย  (อ่าน 3997 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 01:34:08 »

ราคา iPad และ ราคา iPad 2 ในไทย วันที่ 4 เมษายน 2554 : iPad 2 3G (ไอแพด 2 Wifi+3G) และราคา iPad 1 (ไอแพด) Wifi 3G ในประเทศไทย
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #1 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 03:04:22 »

ใช้ไม่เป็นอ่ะครับ  drunk drunk drunk

แต่ผมก็อยากได้นิดๆนะ  rofl rofl rofl  แค่นิดเดียวจริงๆ   lol lol lol

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 08:02:16 »

ใช้ไม่เป็นอ่ะครับ  drunk drunk drunk

แต่ผมก็อยากได้นิดๆนะ  rofl rofl rofl  แค่นิดเดียวจริงๆ   lol lol lol

จริงๆสะดวกกับช่างภาพดีนะครับ ไว้เก็บรูปดูกันได้เพลินๆเลย lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #3 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 10:00:18 »

จริงๆสะดวกกับช่างภาพดีนะครับ ไว้เก็บรูปดูกันได้เพลินๆเลย lol

ถ้าเอาไว้เก็บรูป หรือไว้พรีวิวรูปหน้าจอใหญ่ๆเวลาออกทริบก็ ok ครับ ถ่ายเสร็จปุ๊บชวนสาวๆมาดูรูปได้เลย ดูดีไฮโซอีกตังหาก  เทียบกับ storage ที่ไว้สำรองรูปโดยเฉพาะสมัยก่อนก็ถือว่าไม่แพงเกินไป  อย่างพวก Epson 40GB ที่มีหน้าจอแสดงรูป เมื่อก่อนราคาก็ปาไปเป็นหมื่นแล้วครับ  แถมทำอะไรอย่างอื่นไม่ได้เลย

ipad อาจจะตอบสนองได้ไม่เยอะเพราะ CPU + software แต่ก็พอกล่อมแกล่มได้ครับ

มีบทความน่าสนใจครับ ลองอ่านกันดูครับ

http://dpreview.com/reviews/appleipad2/

tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 10:05:51 »

รอรีวิว (เอง) อยู่นะครับ อิอิ กำ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 10:26:25 »

ราคาโคดน่าสอยครับ ใครพอมีตังค์ก็น่าสอยมาใช้เล่น ๆ ถือสะดวก ๆ เอาไว้เล่นเน็ต ดูรูป เล่นเกมส์เพลิน ๆ ได้ดีเหมือนกันครับ

แต่ผมรอเก็บของพ่อผมดีกว่าครับ ฟรี  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์