หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Night Episode : After The World (Music Electronic)  (อ่าน 4043 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 16:22:19 »

สวัสดีวันหวยออก เดือนละสองครั้งสำหรับประเทศไทยครับ  drunk

สำหรับช่วงนี้อากาศก็ร้อนๆนะครับ อยากไปอาบน้ำจังเลย อิอิ กำ
ก็พอดีเมื่อวาน เพิ่งมีเวลาว่างๆ สำหรับอัดเซ็ตหลังจาก
เคลียร์ข้าวของในห้องพักนะครับ ก็เลยอัด Routine ของผมมาแบ่งกันฟัง

Night Episode : After The World

สำหรับ set นี้จะเป็น sound style Progressive house
ที่รวบรวมมาช่วงปีใหม่ แต่ยังหาจิ๊กซอว์ไม่ครบ อิอิ กำ
เพิ่งมาครบได้สักพัก และลองหาเวลาว่าง นั่งเรียบเรียงดูครับ
เพลงอาจจะหนักไปหน่อยสำหรับ ขาชิลล์นะครับ

set นี้ นำผลงานมาแบ่งปันให้เพื่อนๆได้ฟังกันครับ
ผิดพลาดประการใด ขอน้อมรับไว้ตรงนี้ครับผม

Night Episode : After The World
2nd on series mix Night Episode

Equipment for record
Pioneer Cdj 400 and Pioneer Djm 400
and my soul

Pls. Enjoy music everbody Smiley

Listen & Download Link

http://soundcloud.com/tobithailand/night-episode-after-the-world

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2011, 22:49:25 โดย tobi-x-kato » บันทึกการเข้า

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 20:43:07 »

เนื้อหาน่ามีกลิ่นอายของน้ำท่วมเมื่อเดือนเมษาแน่ๆเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 20:46:46 »

ผลงานคุณภาพอีกแล้วว เดี๋ยวไปโหลดครับดีเจ
tobi-x-kato

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 02:56:26 »

เนื้อหาน่ามีกลิ่นอายของน้ำท่วมเมื่อเดือนเมษาแน่ๆเลยครับ อิอิกำ
 drunk drunk drunk

ผลงานคุณภาพอีกแล้วว เดี๋ยวไปโหลดครับดีเจ

Thx. krab P'Chain  lol

captainkid
Registered User
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 15:33:07 »

รับไป burn หู หน่อยนะครับ  great

tobi-x-kato

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 15:49:34 »

รับไป burn หู หน่อยนะครับ  great

Thx. ครับ ท่าน เสธ.  drunk

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์