หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมหลงรักน้องคนนี้มานานแล้ว แต่ยังไม่ได้บอกใคร  (อ่าน 10429 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 13:36:06 »

เท่าที่จำได้นี่ น้าหลงรักมาเป็นสิบคนแล้วนะครับ ตั้งแต่ 15 ยัน 35 (อายุ)  rofl

อิอิ กำครับน้า

หลงรักได้ทุกคนครับ (แต่ 15 นี่คงไม่ไหวนะครับ) แต่จะรักก็ต่อเมื่อเค้ารักลูกผมมากๆ แล้วผจะดูแลชีวิตเค้าเอง
ซิ้งกินใจมากครับบบบ ลูกพี่.... Cry Cry Cry Cry Cry
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 13:42:19 »

เท่าที่จำได้นี่ น้าหลงรักมาเป็นสิบคนแล้วนะครับ ตั้งแต่ 15 ยัน 35 (อายุ)  rofl

อิอิ กำครับน้า

หลงรักได้ทุกคนครับ (แต่ 15 นี่คงไม่ไหวนะครับ) แต่จะรักก็ต่อเมื่อเค้ารักลูกผมมากๆ แล้วผจะดูแลชีวิตเค้าเอง
มันก็ลำบากหน่อยครับผู้หญิงสมัยนี้ รักสบายกันทุกคน หายากหน่อยถ้าต้องให้เค้ามารักลูกเราจากใจ ถ้าหาไม่ได้น้าอยู่กับลูกไปอย่างนี้ดีกว่าครับ เดี๋ยวเอามันมาแล้วมารังแกลูกเราอีก

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 14:48:13 »

ลุงเชน เป็นอะไรหรา ครับ   sarcastic

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 22:14:45 »

ในรูปนี่ ลุงเชนพาลูกไปฮะจิบังราเมน ที่แหลมทองหรือเปล่าครับ คุ้นมากครับ อิอิกำ tuxout

ข้างๆนั่น โรงแรมสอยเด็ก  โกลเด้นซิตี้นี่ครับ แถวๆตลาดหมอสาโรจน์ ที่หิ้วอีหนูเลย  อิอิกำอีก drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 22:46:07 »

ในรูปนี่ ลุงเชนพาลูกไปฮะจิบังราเมน ที่แหลมทองหรือเปล่าครับ คุ้นมากครับ อิอิกำ tuxout

ข้างๆนั่น โรงแรมสอยเด็ก  โกลเด้นซิตี้นี่ครับ แถวๆตลาดหมอสาโรจน์ ที่หิ้วอีหนูเลย  อิอิกำอีก drunk

อิิอิ กำด้วยครับ ร้านอาหารสิ้นคิดของสองพ่อลูกคือฮะจิบัง กับสเวนเซ้นนี่แหล่ะครับ  drunk
benzzy_ku
Registered User
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 21:32:47 »

น่ารักจิงๆครับพี่ Cool
tpp

« ตอบ #21 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 21:12:26 »

นั่นสิครับ

110328 รักยากลืมยาก @ Sleepless Society Concert in Pattaya Press ConferenceDQ | by Aeva
2jz_turbo

« ตอบ #22 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 09:36:18 »

อิิอิ กำด้วยครับ ร้านอาหารสิ้นคิดของสองพ่อลูกคือฮะจิบัง กับสเวนเซ้นนี่แหล่ะครับ  drunk

แหม่ น่ารักจิง ๆ คับ พ่อลูก กินบะหมี่กับไอติมกัน อิอิ น่ารักอย่างงี้สงสัยต้องพาไปหานักศึกษาน่ารัก ๆ หน่อยแล้วม้างเนี่ย อิอิ

tpp

« ตอบ #23 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 20:47:14 »

แหม่ น่ารักจิง ๆ คับ พ่อลูก กินบะหมี่กับไอติมกัน อิอิ น่ารักอย่างงี้สงสัยต้องพาไปหานักศึกษาน่ารัก ๆ หน่อยแล้วม้างเนี่ย อิอิ

love
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์