หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซื้อ Mp3 Player สักตัว แนะนำผมหน่อยครับ  (อ่าน 4130 ครั้ง)
HudsonX
Registered User
*

« เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 23:37:53 »

มีงบประมาณ 1พัน5 - 2 พัน + - บาท ได้ หน่อย ถ้าเกิด มันคุ้มน่าซื้อจริงๆ

เอามาฟังเพลง อย่างเดียว ไม่อยากได้ อย่างอื่น

ขอแค่ฟัง FLAC ได้ และ เสียงดีกว่า พวก Xpress Music ของ Nokia

หรือ เสียงดี พอๆ กับ Zylo ของ Sony ก็ได้ครับ เน้นที่ ราคา นะครับ

ส่วนหูฟัง แนะนำด้วยก็ดีครับ  biggrin

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.หากผมตั้งผิดห้อง ขออภัยอย่างสูงครับ  slap
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 00:50:59 »

โห งบประมาณนี้ ไม่แน่ใจว่าจะมีให้เลือกหรือเปล่านะครับสำหรับไฟล์ FLAC

ดันไว้ให้แล้วกันนะครับ
HudsonX
Registered User
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 01:12:02 »

ครับๆ งั้นถ้าถามว่า

งบขนาดนี้ Mp3 อย่างเดียว

ฟังแล้วเสียงดีกว่า โทรศัพ มากไหม ถ้าหูฟัง ตัวเดียวกันอ่ะครับ
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 07:44:49 »

ไม่ต่างครับ  Wink
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์