หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ARCTIC COOLING Accelaro Xtreme Plus on HD 6950  (อ่าน 8406 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 13:22:56 »

สู้ลุงไม่ได้เลยเรา อ่อนจริงๆๆ :'( :'(

ท่านหนุ่มสั่งมาจากไหนครับ ผมฝากสั่งตัวนึงสิครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 13:40:13 »

ตัวเดียวกันนั่นแหละครับท่านดิส คือเราจะทำรีวิวอะไรกันต้องมีคอนเทสต์กันก่อนว่าใครถ่ายรูปสวยสุดจะชนะเอาสินค้าชิ้นนั้นไปเทสต์

ช่วงนี้ปู่เชนถ่ายรูปสวยสุดก็เลยทำบทความบ่อยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 13:41:42 »

ตัวเดียวกันนั่นแหละครับท่านดิส คือเราจะทำรีวิวอะไรกันต้องมีคอนเทสต์กันก่อนว่าใครถ่ายรูปสวยสุดจะชนะเอาสินค้าชิ้นนั้นไปเทสต์

ช่วงนี้ปู่เชนถ่ายรูปสวยสุดก็เลยทำบทความบ่อยครับ อิอิกำ
อ๋อ เดี๋ยวนี้ต้องมีการประกวดกันก่อนด้วยเหรอครับเนี่ย มิน่าล่ะภาพถึงออกมาสวย แบบนี้ถ้าผมสอยมาเทสกับ 470 นี่สงสัยต้องไปหัดถ่ายรูปมาใหม่แน่ ๆ เลยครับ out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 15:53:21 »

อิอิ กำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 17:44:10 »

อ๋อ เดี๋ยวนี้ต้องมีการประกวดกันก่อนด้วยเหรอครับเนี่ย มิน่าล่ะภาพถึงออกมาสวย แบบนี้ถ้าผมสอยมาเทสกับ 470 นี่สงสัยต้องไปหัดถ่ายรูปมาใหม่แน่ ๆ เลยครับ out

เป็นแนวคิดของปู่เชนเขาแหละครับ ผมโคดเซ็งปู่แกจริงๆ  bad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 18:22:54 »

กำแท้ๆ อิอิ กำ อีกดอก
idirex2000

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 18:46:22 »

อิอิกำ ด้วยคนครับ
rapin

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011, 16:21:43 »

น่าลอง 580 จะทะลุพันเอ็ดมั๊ยนี่...

Kanano
Registered User
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 23:24:15 »

TK ว่าไงมั่งครับ จะเอาเข้ามั้ยหว่า จะได้ยังไม่สั่งจากนอก  Shocked
tpp

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 00:34:33 »

น่าลอง 580 จะทะลุพันเอ็ดมั๊ยนี่...

เอิ๊กๆ คาดว่าต้องเล่นน้ำมังครับ  rofl

TK ว่าไงมั่งครับ จะเอาเข้ามั้ยหว่า จะได้ยังไม่สั่งจากนอก  Shocked

เดี๋ยวรอดูคุณต้นก่อนนะครับ ท่านน่อมช่วยอัพเดทหน่อยครับ
Kanano
Registered User
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2011, 14:35:12 »

ส่งเมลไปถามเรื่องการฝากสั่งซื้อเข้ามา ปรากฏว่าได้รับการตอบกลับมาว่า ของจะเข้ากลางเดือนหน้า

ไม่ต้องสั่งนอกแล้วเรา  lol
tpp

« ตอบ #26 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2011, 14:56:18 »

ส่งเมลไปถามเรื่องการฝากสั่งซื้อเข้ามา ปรากฏว่าได้รับการตอบกลับมาว่า ของจะเข้ากลางเดือนหน้า

ไม่ต้องสั่งนอกแล้วเรา  lol

โอ้ว แจ๋วเลยครับ
Cybernetic

« ตอบ #27 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 18:26:28 »

มันหายอยากซะแล้วสิครับ อิอิกำ out

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์