หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : NVIDIA Demos Tegra 3 Tablet @ Computex 2011  (อ่าน 3361 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 01:07:47 »

เดโมเด็ดๆ พร้อมทั้งสาธิตความสามารถของ Tegra Quadcore ใน Tablet !!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 01:10:41 »

great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 08:36:50 »

ดีเลยมี product ใหม่

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 08:49:36 »

เตรียมพบกับแะไรเด็ดๆจาก nvidia ที่นี่แน่นอนครับ
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 17:04:53 »

นึกว่าผมจะได้เห็นการจัดบูธสาธิตวิธีการปลูกถั่วงอกแบบใหม่จาก nvidia ซะอีก  drunk drunk

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 13:15:55 »

นึกว่าผมจะได้เห็นการจัดบูธสาธิตวิธีการปลูกถั่วงอกแบบใหม่จาก nvidia ซะอีก  drunk drunk

แขกไม่แวะเลยครับบูธนี้  rofl

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 16:29:34 »

great  great  great

Avata  โดนใจมากครับ อิอิ 
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 20:45:48 »

great  great  great

Avata  โดนใจมากครับ อิอิ 

เจ้าจ๋อเจี๊ยกเจี๊ยกของผมเองคับ แสนรู้สุดๆ เลี้ยงไว้ปีนเก็บต้นถั่วงอกขายแดกเฉพาะหน้า อิอิ

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 22:36:24 »

Tegra นี่ออกเสียงอย่างไรครับเนี่ย ผมอ่านเป็นตี๋แกร่ ฟังชื่อแล้วมันอัปมงคลยังไงก็ไม่รู้บอกไม่ถูกครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 00:13:54 »

Tegra นี่ออกเสียงอย่างไรครับเนี่ย ผมอ่านเป็นตี๋แกร่ ฟังชื่อแล้วมันอัปมงคลยังไงก็ไม่รู้บอกไม่ถูกครับ

rofl rofl rofl

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์