หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเจ้าของเว็บครับ  (อ่าน 14006 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 21:16:07 »

ที่บอกผมอ่อนเรื่องหาอะไรกินไม่ได้ที่ไทเปอ่ะ ต้องขอโทษทีนะ ผมอ่อนจริงๆ หากินได้แค่สตาร์บัคเองครับ กินง่ายดี แค่สามสี่ร้อยเหรียญต่อมื้อ หกวันก็ไม่เท่าไหร่
tpp

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 21:19:57 »

กลางวันก็หากินยากครับ เลยจัดง่ายๆไว้ก่อน ไม่กี่ตังหรอกครับเพราะหากินง่ายๆแถวๆงาน หกเจ็ดร้อยเหรียญต่อมื้อ จะมีเมื่อวานอ่ะที่แพงหน่อย พันกว่าเหรียญ หกวันสำหรับมื้อเที่ยง
tpp

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 21:23:21 »

มื้อเย็นนี้เน้นของหนักนะครับเพราะปกติผมกินหนักช่วงเย็นๆ ก็กินใต้ที่อยู่นั่นแหล่ะครับ คล้ายๆแบบนี้ทุกวันเลย ง่ายดี

เดี๋ยวเอาบิลไปให้อย่างที่บอก แต่ตอนนี้แค่แจ้งให้ทราบครับ ว่าผมพออยู่ได้ อิอิ กำ
tpp

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 21:25:04 »

เออ เกือบลืมครับ ของที่ฝากซื้อหายากมากครับ เพิ่งเจอเมื่อเย็นนี้เอง  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 21:47:26 »

drunk drunk drunk ท่านเทพรวยครับไม่ต้องห่วง อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dodge

Nongkoo OverclockTeam

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2011, 19:14:00 »

คนบ้านๆแบบผม ขอแค่ยืนมองที่หน้าร้านก็พอครับ...อิอิ  drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 08:05:25 »

กินไปไม่ถึงสามหมื่น อย่ามาเรียกว่าค่าใช้จ่ายครับ มันสิวๆเกิ้นนน

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 08:32:57 »

กินไปไม่ถึงสามหมื่น อย่ามาเรียกว่าค่าใช้จ่ายครับ มันสิวๆเกิ้นนน

แถวแฟลตป๋มเงินสามหมื่นมีไว้จ้างยามเฝ้ารถให้อ่ะคับ

พอดีลิงอย่างป๋มกัวรถหายคับ ถ้าอยู่เฉยๆจะไม่หายคับ จะหายแค่ตอนเวลามีคนมาขอดูรถ ใครจะดูทีไรรถป๋มหายทู๊กทีเลยงับ สงสัยมันจะแปลงกายเป็นออโต้บอตไปสู้กับดิเซปติค่อนโดยไม่ได้บอกผมล่วงหน้างับ

พอรถหายก็ต้องนั่งรถรถเมล์คับ จิงๆไม่อยากจะนั่งเพาะขึ้นไปแล้วมันคัน ยิกๆๆ เลย

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 09:44:50 »

แถวแฟลตป๋มเงินสามหมื่นมีไว้จ้างยามเฝ้ารถให้อ่ะคับ

พอดีลิงอย่างป๋มกัวรถหายคับ ถ้าอยู่เฉยๆจะไม่หายคับ จะหายแค่ตอนเวลามีคนมาขอดูรถ ใครจะดูทีไรรถป๋มหายทู๊กทีเลยงับ สงสัยมันจะแปลงกายเป็นออโต้บอตไปสู้กับดิเซปติค่อนโดยไม่ได้บอกผมล่วงหน้างับ

พอรถหายก็ต้องนั่งรถรถเมล์คับ จิงๆไม่อยากจะนั่งเพาะขึ้นไปแล้วมันคัน ยิกๆๆ เลย

ชีวิตเหมือนไอ้เณรนาธานที่ผมรู้จักเลยครับ อิอิกำ

2jz_turbo

« ตอบ #9 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 10:25:56 »

พี่เชนไม่ซื้อหมากล่ะคับ น่าจะชอบนะ อิอิ

ปล อย่าลืมเอาคนขายกลับมาฝากผมด้วยล่ะ อิอิกำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2011, 10:27:32 โดย 2jz_turbo » บันทึกการเข้า

tpp

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 10:48:01 »

พี่เชนไม่ซื้อหมากล่ะคับ น่าจะชอบนะ อิอิ

ปล อย่าลืมเอาคนขายกลับมาฝากผมด้วยล่ะ อิอิกำ

เง้อ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 17:01:59 »

ชีวิตเหมือนไอ้เณรนาธานที่ผมรู้จักเลยครับ อิอิกำ
นาธานเคยเป็นเณรก่อนมาเป็นนักร้องด้วยเหรองับ

ป๋มนึกว่าเขาเป็นนักร้องตั้งแต่ทีแรกแว้ว เพราะเห็นเขาออกทีวีประกาศไปทั่วๆๆๆเลยงับว่าเป็นนักร้องดัง ไม่เคยเห็นเขาบอกเลยงับว่าเคยเป็นเณรด้วย ถ้าเคยเป็นจิงก็ไม่เหงน่าอายเลยงับที่จะบอกใครต่อใคร

จิงมั้ยงับ อิอิกำ

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 06:17:44 »

นาธานเค้าว่าเค้าเป็นนายร้อยนะครับ    แถมจบวิศวะจากเยอรมันซะด้วย 

แต่สืบๆไปแล้ว      เลยเข้าใจครับว่า    การที่ฝันว่าขับ 350  หลังพวงมาลัย momo ทำให้คนมันบ้าได้ถึงขั้น  แกว่งตั๋วเที่ยวเดียว เช็ดน้ำลายตัวเองไปพันทิพได้ครับ   กระดาษใบแค่นั้น พัดให้ตายยังไงก็ลมแรงกว่าตดนิดเดียวครับ อิอิกำ out
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 09:26:10 »

นาธานเค้าว่าเค้าเป็นนายร้อยนะครับ    แถมจบวิศวะจากเยอรมันซะด้วย 

แต่สืบๆไปแล้ว      เลยเข้าใจครับว่า    การที่ฝันว่าขับ 350  หลังพวงมาลัย momo ทำให้คนมันบ้าได้ถึงขั้น  แกว่งตั๋วเที่ยวเดียว เช็ดน้ำลายตัวเองไปพันทิพได้ครับ   กระดาษใบแค่นั้น พัดให้ตายยังไงก็ลมแรงกว่าตดนิดเดียวครับ อิอิกำ out
โห โปรไฟล์ดีขนาดนี้ จบนอกด้วยป่านนี้คงได้ขึ้นไปนายพันแล้วมั้งงับ
แบบนี้ใครมีเรื่องกับนายพันก็ซวยจิงับ กลัวโดนเอารถถังมาถล่มฝูงลิงของป๋มจังเลยงับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 13:45:47 »

คิดว่าคงเป็นรถเมล์สักคันปิดถนนก็พอครับ  น่าจะได้เพราะสนิทกับระบบขนส่งมวลชนเหลือเกินครับ  อิอิกำ out
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์