หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: :::7::: Sale Em' Up!!! (ขาย แ_่งเลย!!!) :::7:::  (อ่าน 11750 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« เมื่อ: 13 มิถุนายน 2009, 23:43:14 »

สวัสดีครับ เพื่อนๆชาว VMODTECH ทุกท่าน

มีสินค้ามาขายนำทุนไปสมทบค่าข้าวเดือนนี้ครับ drunk

[SIZE="4"]รายการสินค้าที่ขายมีดังนี�

ิ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

[COLOR="Green"][SIZE="4"]set rare item 939 *2[/SIZE][/COLOR]

AMD Athlon64 X2 3800+ s939 @ 285
Abit Fatal1ty AN8 Redblood
Geil Evo One 512*2 tccd ddr600

[COLOR="Red"][SIZE="3"] ตั้งราคาไว้ 4,600.- บาทไทยครับ ราคานี้หิ้วไปนี่หล่อแรงเลย [/SIZE][/COLOR]

เพราะ cpu ไม่มี zink และหมดประกัน
บอร์ดประกันก็อย่าถามครับ มันไม่มี  ฮะๆๆ
cpu อาการมันคือร้อนกว่า amd ทั่วไปนะครับ แต่ถ้าใส่ zink แบบผมเล่น
ก็ไม่มีปัญหา

สำหรับ set นี้ ผมกดแรมที่ cl 2 ram chip samsung tccd นะครับ
แต่ถ้าให้ดีหาพัดลมเป่าแรมหน่อยและกันครับ แรมมันจะปล่อยความร้อนมาพอประมาณ
แต่ร้อนไม่เท่า utt หรอก อันนี้ร้อนนรก (สำหรับการกด cl2) นะครับ

คิดว่าน่าจะเหมาะสำหรับผู้ที่ใจรักครับ

สำหรับชุดนี้ถ้าจะ oc ด้วยความเร็วเท่านี้ แนะนำใช้ zink extreme ประมาณ แมงป่องแดง
หรือ v8 ตามรูปครับ

ชุดนี้มีแค่ ram ตัวเดียวที่ยังมีประกัน lifetime saveway ครับ ส่วนอุปกรณ์อื่นๆ
ผมคิดว่ามาเทสต์ดูด้วยตัวเองดีกว่า จะได้สบายใจ แต่ถ้าให้ oc เท่าในรูป
รบกวนติด zink มาเผื่อด้วยะครับ เพราะผมนำ v8 มาใส่ชุดหลักแล้ว ไม่สะดวกแงะ
เพราะต้องใช้เครื่องหลักทำงาน

ส่วนมาก set นี้ผมเอาไว้ run กู้ข้อมูลลูกค้าอย่างเดียว นอกนั้นก็ไม่ได้เปิดใช้งานครับ
ดังนั้นความฟิตเครื่องนี้ เฟี้ยวเงาะครับ

-------------------------------------------------------------------------
update รายการสินค้าเพิ่มเติม รูปมาวันเสาร์ดึำกๆ หรือไม่ก็วันอาทิตย์ครับ
เอารูปแทนไปเป็น"แชมป์_่า_" กันก่อนนะครับเพื่อนๆ

[SIZE="5"][COLOR="Blue"]PSU Seventeam 300 watt [/COLOR][/SIZE]
set นี้พา dfi วิ่งเสียวๆที่ 4.38 ghz มาแล้วพร้อมพ่วงอุปกรณ์
ในเครื่องมหาศาล hdd 2ea, dvd writer 1ea, fan 12cm 5ea, fan 6cm 1ea,
fan ram phuri 1ea, sata rack 1ea, cm cool drive 1ea, enermax bay panel 1ea,
uv light 1ea, vga 4850 1ea

ส่วนเทสต์แบบยาวๆ 7 วัน 7 คืนไม่ปิด system ลองกับ set นี้ครับ
http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showpost.php?p=115762&postcount=1
กดที่ความเร็วนี้ 7 วัน 7 คืน โหลดหนัง ยาวๆ เสถียรดีครับ ไม่ต้องรีเครื่องกันเลย

ขายเท่าไหร่ดี ขาย 700 และกัน งุงิ ค่าส่งออกเองนะครับ หนักจริงๆ :smellie_cool:

รูปจริง สายสำหรับจ่ายไฟเท่านี้

ถัดมา ปั่นหน้าหยก

[COLOR="Blue"][SIZE="4"]Gigabyte G Power Lite[/SIZE][/COLOR]
รายการนี้คิดไป hum hum เอ้ย ขำๆ ครับ  600 และกัน ems ทั่วไทย +50บาท งุงิ

สภาพเป็นไงหรอ ร่อแร่ครับ อิอิกำ ไม่ใช่ สภาพดีอยู่ครับ อุปกรณ์ครบใส่ได้ตั้งแต่
478 939 am2 775 ใช้งานน้อยจริงๆ
แค่รันตอนกู้ข้อมูล ตัวนี้ lapping แล้วครับ

รูปจริงพร้อมส่ง

รูปสำหรับแชมป์ :smellie_cool:

[SIZE="5"][COLOR="Blue"] สาย SATA UV pack 2 เส้น จาก DFI[/COLOR][/SIZE]
คิดราคาไป 200 ems+20 ครับ

-------------------------------------------------------------------------
เผื่อมีคนสนใจตัวนี้ อิอิ กำ

[COLOR="Blue"][SIZE="4"]Printer Canon IP3000 : รายการนี้มี 2 ตัว คิดไป ตัวละ [COLOR="Red"]300.-[/COLOR] ครับ[/SIZE][/COLOR] เป็นเครื่องพิมพ์เปล่าๆกับสายไฟ ไม่มีแท็งค์หรือหมึกใดๆ หัวพิมพ์เสียแล้วนะครับ ต้องเปลี่ยนหัวพิมพ์ แต่ตัวปริ้นเตอร์ยังใช้งานได้อยู่ มีถาดปริ้นท์ cd 1 ถาด (รายการนี้ ท่านต้องมารับเองนะครับ รายการนี้ผมมีน้ำหมึกให้ท่านด้วย ครบทุกสี และมีหัว printer ไปให้ท่านลองล้างเล่นๆเผื่อใช้ได้ประมาณ 2 - 3 อันครับ)

[COLOR="Blue"][SIZE="4"]หมึกพิมพ์ Canon รหัส BCI ทุกสี ตามรูป (ดำ แดง เหลือง ฟ้า) จัดไปเลยครับทั้งชุด [COLOR="Red"]1,000.-[/COLOR] บาท อันนี้ไม่ได้แถมมากับปรินท์นะครับ คือซื้อมาจะใช้ แล้วไม่ได้ใช�[/COLOR]

[COLOR="Blue"][SIZE="6"] รายการข้างล่างพวกนี้ ผมแจกครับ ใครว่างก็เข้ามาเอาและกัน รายการด้านล่าง ตามนี้ [/SIZE][/COLOR]

Case penguin เหมาะสำหรับวัยรุ่นรักสัตว์โลก อยากเลี้ยงเพนกวิ้น แต่เมืองไทยมันเลี้ยงลำบาก หน้าตาตามข้างล่างครับ ตัวมันคล้ำๆหน่้อยนะครับ
สงสัยอยู่เมืองไทยนาน แดดมันแรง

printer เสียครับ รายการนี้ซื้อสแกนเห่ยๆ ถึงแถมปริ้นท์เตอร์ตัวนี้มา ปริ้นท์ได้ถึง A3 ใครมีอะไหล่ อยากประลองฝีมือการซ่อมเชิญครับ รายการนี้

พัดลม usb พร้อมไฟสว่าง ส่องนำทางหัวใจครับ
"สายลมเอื่อยๆ จะทำให้เส้นผมของคุณ พริ้วสลวย สวยเก๋ เงางามต้องแสง ประดุจใยไหม"
หลังจากท่าน ใช้แชมพูประคำดีควาย ก็สามารถเป่าผมให้แห้ง ด้วยพัดลมตัวนี้เช่นเดียวกันครับ

หากเพื่อนๆมีสินค้าชนิดไหนอยากลองแลก ก็เสนอได้นะครับ คุยกันได้

เพื่อนที่ต้องการสินค้าของผมสามารถนำสินค้ามาแลก หักกลบ ต่อรองลบส่วนต่างกันได้ครับไม่มีปัญหา ท่านคิดราคาสินค้าท่านมาครับ

--- การติดต่อ

ติดต่อผมได้ทาง pm หรือ โทรมาที่เบอร์ 089-199-3120 ครับ (บอกเรื่องที่จะติดต่อด้วยจ้า บางทีช่วงนี้คนติดต่อเยอะจะได้ไม่งง ^^)
ผมอยู่แถวฝั่งธน บางแค จรัญสนิทวงศ์ 13 ครับ น่าจะมาหากันได้ไม่ยาก
อยู่ตรงช่วง แยกเพชรเกษม 48 ครับผม

ถ้าให้ดีติดต่อทางมือถือดีกว่าครับ บางทีผมดูหน้าร้าน หรือไปข้างนอก ไม่ได้อยู่หน้าคอมตลอดเวลา
จะได้ตกลงเรื่องสถานที่ส่งของกันได้ครับ

ท้ายสุดนี้ขอขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาช่วยดันและสนใจในสินค้า

ขอบคุณ Vmod Tech ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ สำหรับบอร์ดซื้อขายสินค้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กันยายน 2009, 16:23:33 โดย tobi-x-kato » บันทึกการเข้า

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 00:35:45 »

เง้อออ โละหมดบ้านเลยครับ ของเทพๆทั้งนั้นด้วย แวะมาดันๆครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 00:39:25 »

เง้อออ โละหมดบ้านเลยครับ ของเทพๆทั้งนั้นด้วย แวะมาดันๆครับ อิอิ

ขอบคุณครับ พี่น่อมน่ารักที่สุด อิอิ  love

TheW07

thew07_07@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 01:30:52 »

แทบขายหมดบ้านเลยไม๊นั่น เยอะจัง
kim

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 06:53:37 »

ราบการเยอะจริงๆครับ เนตเต่าบ้านผมโหลดไม่ทันเลย Cry
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 09:00:29 »

การ์ดจอATI ขายรึเปล่าครับ รุ่นอะไร ราคาเท่าไหร่ ^^
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 09:32:43 »

gasp กรุแตกกก

tobi-x-kato

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 14:10:32 »

แทบขายหมดบ้านเลยไม๊นั่น เยอะจัง

กรุแตก อิอิ

ราบการเยอะจริงๆครับ เนตเต่าบ้านผมโหลดไม่ทันเลย Cry

แหะๆ เยอะนิดนึงครับ ระดมทุน

การ์ดจอATI ขายรึเปล่าครับ รุ่นอะไร ราคาเท่าไหร่ ^^

HIS REV. 4850 ddr3 512 mb ราคาตอนนี้เก็บมันไว้ให้อยู่กับผมดีกว่า แหะๆ

gasp กรุแตกกก

ขอบคุณครับพี่หนุ่ม

tobi-x-kato

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 18:20:46 »

up สำหรับวันนี้  tux

tobi-x-kato

« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2009, 09:31:31 »

good morning note note note

tobi-x-kato

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2009, 12:54:01 »

up for this day.  yes

Phuri
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2009, 03:23:55 »

drunk drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2009, 08:33:01 »

เอ้า นึกว่าขายหมดแล้วครับ แวะมาดันให้ต่อครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #13 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2009, 09:08:26 »

เอ้า นึกว่าขายหมดแล้วครับ แวะมาดันให้ต่อครับ อิอิ
+1  yes
tobi-x-kato

« ตอบ #14 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 01:26:11 »

drunk drunk

+1  yes

ขอบคุณทุกท่านครับ ดันต่อครับ ปิ้วๆ

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์