หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: :::7::: Sale Em' Up!!! (ขาย แ_่งเลย!!!) :::7:::  (อ่าน 11777 ครั้ง)
numz
Vmodtech Member

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 01:48:11 »

whistle

tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 17:01:36 »

whistle

ขอบคุณครับพี่หนุ่ม  mdr

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 17:25:12 »

มีกระทิงแดงเหลืออยู่ในบ้านครึ่งลัง    แลกได้ป่ะ   อิอิกำเลยงานนี้

พยายามเลิกๆอยู่   เหมือนติดคาเฟอีน    ว่าจะหันไปติด คาเฟ่ฯ  ไปหาร้องเพลงยามดึกดีกว่า อิอิ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 18:33:03 »

มีกระทิงแดงเหลืออยู่ในบ้านครึ่งลัง    แลกได้ป่ะ   อิอิกำเลยงานนี้

พยายามเลิกๆอยู่   เหมือนติดคาเฟอีน    ว่าจะหันไปติด คาเฟ่ฯ  ไปหาร้องเพลงยามดึกดีกว่า อิอิ

อิอิกำ เจอคอคล้ายๆกัน ผมติดคาราบาวแดงครับ  jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 18:37:29 »

แหมงั้นผมวัยรุ่นอยู่ ผมเลือกลิโพดีกว่า ฮ่าๆๆ เห็น presenter เค้าทำท่าน่ารักดี อิอิ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 18:44:18 »

แหมงั้นผมวัยรุ่นอยู่ ผมเลือกลิโพดีกว่า ฮ่าๆๆ เห็น presenter เค้าทำท่าน่ารักดี อิอิ

น่ารักจัง เห็นแล้วอยากเอาไปรูดตรงกลางระหว่างนิ้ว drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

« ตอบ #21 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2009, 10:23:23 »

เอาหนวดไปรูดระหว่างนิ้วหรอพี่ ฮ่าๆๆๆ  love

น่ารักจัง เห็นแล้วอยากเอาไปรูดตรงกลางระหว่างนิ้ว drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2009, 11:34:39 »

หลังนิ้วน้องเค้ามีกรรไกรซ่อนไว้อีกดอกนึง   

มีอะไรหลงเข้าไปหว่างนิ้ว งานนี้   เป็ดได้อร่อยอีกแล้ว อิอิ
tobi-x-kato

« ตอบ #23 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 09:06:35 »

ดันก่อนมีข่าวแว่วๆ ว่าจะได้ไปเปิดที่งานปาร์ตี้บนเกาะเสม็ด

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 09:14:24 »

ฟิตหุ่นให้ทันเน้อDJ 

ระยองฮิสั้น   จันทร์ฮิยาว    อิอิ 

« ตอบ #25 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 09:27:14 »

ดันก่อนมีข่าวแว่วๆ ว่าจะได้ไปเปิดที่งานปาร์ตี้บนเกาะเสม็ด

เปิดซิงหรือเปล่าครับ อิอิ drunk

tobi-x-kato

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 09:02:42 »

ฟิตหุ่นให้ทันเน้อDJ 
ระยองฮิสั้น   จันทร์ฮิยาว    อิอิ 

เสาร์นี้เลยพี่หมอ คนเป็นหมื่นเลย ตื่นเต้น ฮ่าๆๆ งานการกุศลแต่ได้สร้าง profile คุ้มแล้วพี่ เดินทางฟรี

เปิดซิงหรือเปล่าครับ อิอิ drunk

ว่าจะหาในงานเปิดซิงตัวเองอ่ะคับพี่น่อม อิอิกำ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 11:17:52 »

คนเป็นหมื่นเนี่ยนะ   ฝั่งสวนสน  ทางท่าเรือนวลทิพย์  หรือว่า   ตัวบ้านเพ?

หรือว่า  บนเสม็ดเลย?

ขนคนหมื่นคน  ก็หลายเที่ยวเหมือนกันนะ  เรือมันก็ยัดไปได้ไม่เท่าไหร่ต่อรอบ  ยิ่งคนไม่เคยนั่งเรือนะ   เจอคลื่นตีแล้วเรือเอียง   เรือบางลำ ชูชีพมีไม่พออีก  งานนี้ มีเสียว.... อิอิกำ     

ระวังไปเจอของดีนะ  เจอกองถ่าย AV ใส่รถไตรตันสองแถวบนเกาะนั่น   เคยเจอทีนึง  น่าจะใช่นะ  เหอๆๆๆ  มากันเป็นทีมเลย 

คงเคยไปอยู่มั๊งเนาะ   ไม่มีอะไร  เต็มที่แล้วกัน   ติดถุงยางนิรภัยไว้ด้วยเพื่อความปลอดภัย อิอิกำ
tobi-x-kato

« ตอบ #28 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 11:31:40 »

สงสัยหลายๆหาดรวมกันมั้ง อิอิกำ
ไม่เคยไปเหมือนกันพี่ แต่พี่ที่ผมเคยไปเปิดเพลงงานปาร์ตี้ให้เค้า
ชวนผมไปเปิดเพลงที่งานนี้ ก็เลยจัดไปซักหน่อย ตอนแรกก็คิดว่าไม่ได้เปิดหรอก
ไปเก็บบรรยากาศในงานพวกนี้และดู dj คนอื่นเล่น ก็ดี แต่ไปๆมาๆ ได้เิปิดซะงั้น เอิ๊กส์
อยากไปเก็บประสบการณ์ที่หน้างานด้วย เพราะอันนี้ sound กลางแจ้ง
ต้อง mix ในหูอย่างเดียว แต่ถ้ามีลำโพง monitor ดีๆ ก็น่าจะช่วยได้บ้าง
ต้องพกถุงลมนิรกัยอยู่แ้ล้วครับ เผื่อโดนเกย์เสียบ ฮ่าๆๆๆ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 11:44:24 »

อ๋อ   งั้นถ้าเป็นคอเบียร์ ติดปลายนวมไปเองสักสี่ห้าขวดแล้วกันนะ เพราะบนนั้น  ขายราคาฝรั่งจริงๆ  อิอิ

เค้าบอก  ไปเสม็ด  เสร็จทุกราย  (แต่ก่อนอยู่แถวๆนั้นแหล่ะครับ  ฝั่งบ้านเพ)

ก็ยังงงๆอยู่ว่า มันขี้โม้หรือว่า  จุ๊ๆ กันหรือเปล่าหว่า  อิอิ  เพราะไปไม่เคยเสร็จใครสักที   มีแต่ไปขี้ใส่ส้วมเค้าฟรีๆบนนั้นอย่างเดียว  อิอิกำอีก

โชคดี  ไม่มีหลุดแล้วกันเน้อ   100% perfect !!!
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์