หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : PNY QUADRO 600 1GB GDDR3 Review  (อ่าน 7044 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 18:27:03 »

กำ เป็นควอโด้รุ่นเล็กๆ แต่ราคาเท่า 570 เลยนะงับ

ถ้าใครยังงงอยู่ก็ขอพูดภาษาลิงให้เข้าใจง่ายๆว่า
ควอโด้มีไว้เพื่อสร้างภาพกราฟฟิค ส่วนจีฟอซมีไว้เพื่อแสดงผลภาพกราฟิคที่ถูกสร้างจากควอโด้น่ะงับ

ผมรักพี่ลิงจังเลยครับ หมวกแดงการ์ดแดง ตะแคงตีนเดิน happy
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #16 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 18:32:21 »

กำ เป็นควอโด้รุ่นเล็กๆ แต่ราคาเท่า 570 เลยนะงับ

ถ้าใครยังงงอยู่ก็ขอพูดภาษาลิงให้เข้าใจง่ายๆว่า
ควอโด้มีไว้เพื่อสร้างภาพกราฟฟิค ส่วนจีฟอซมีไว้เพื่อแสดงผลภาพกราฟิคที่ถูกสร้างจากควอโด้น่ะงับ

ผมรักพี่ลิงจังเลยครับ หมวกแดงการ์ดแดง ตะแคงตีนเดิน happy

หมวกของแท้ต้องมีสกรีนรูปถังขยะเปียกบอกสังกัดด้วยนะงับๆๆๆ  drunk

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
lightron
Vmodtech Member

eiei.de

« ตอบ #17 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 23:41:08 »

lol lol lol

แรง แต่ช้า อิอิกำ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์