หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : PNY Quadro 5000 2.5GB GDDR5 Review  (อ่าน 9031 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 17:44:52 »

ตอนเทสมือสั่นมั๊ยครับ แพงกว่า 590 อีก อิอิ ^^
กี่เท่าครับ
10 เท่าได้ไหม่ครับ ^^

การ์ดรุ่นนี้ขาดอีก1200ก็ครบแสนบาทพอดี แต่ของระดับมืออาชีพก็ราคาแบบนี้ครับ การ์ตูนก้านกล้วยก็ใช้การ์ดรุ่นนี้ในการผลิตอยู่ครับ
แรมที่มากขึ้นทำให้งานออกมาดีกว่าเดิมไหมครับ อันนี้ต้องขอความรู้เลยครับ ผู้เชี่ยวชาญนิดๆหน่อยๆอย่างผมงง
หรือว่าแค่ให้ทำงานได้เร็วยิ่งขึ้น

ที่สงสัยเพราะเห็น palip ตอนทำ 580 ออกมาครับ ตัวแรม 3 กิก พอเทสประสิทธิภาพเหมือนกับตัวธรรมดาเลย 1.5 กิก

ช่วยให้ใช้เวลาเรนเดอร์งานแต่ละเฟรมน้อยลงเยอะครับ เมื่อเทียบกับการ์ดสำหรับเล่นเกมส์

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoyomust
Registered User
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 23:57:19 »

star star star star star

ผมให้ 5 ดาวเลยท่าน ไปเอามาจากไหนเน้อ
แค่เห็นราคาก็สะึอึกแล้ว  gasp
idirex2000

« ตอบ #17 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 06:56:49 »

ผมให้ 5 ดาวเลยท่าน ไปเอามาจากไหนเน้อ
ขอบคุณครับ love

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 09:17:16 »

เอามาจาก deva ตัวแทนจำหน่ายโดยตรงของประเทศไทยเลยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 09:24:06 »

หนังสามมิติ (มิติแห่งความจัญไร + ไม่รู้จักบุญคุณคน + เลียใครไม่เป็น) ที่กำลังจะเปิดกล้องเร็วๆนี้ เรื่อง Tee Kae Mae Yes กับสมุนแขก ปะทะ นักเรียนนายร้อยนี่   เค้าใช้ถั่วงอกเรนเดอร์ใช่มั๊ยครับ อิอิกำ out
lightron

eiei.de

« ตอบ #20 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 00:26:40 »

กล่องไม่ใหญ่แต่ราคาใหญ่ยิ่งอิอิกำ  out

แรง แต่ช้า อิอิกำ

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 00:59:24 »

หนังสามมิติ (มิติแห่งความจัญไร + ไม่รู้จักบุญคุณคน + เลียใครไม่เป็น) ที่กำลังจะเปิดกล้องเร็วๆนี้ เรื่อง Tee Kae Mae Yes กับสมุนแขก ปะทะ นักเรียนนายร้อยนี่   เค้าใช้ถั่วงอกเรนเดอร์ใช่มั๊ยครับ อิอิกำ out

drunk drunk drunk

ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #22 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 01:20:48 »

แขกที่ว่านี่เป็น แขกดอย ขั้นเมพขิงๆ เลยนะงับบบ  he

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์