หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี Sony Vaio CR13S สีขาว สวย ๆ งาม ๆ แรง ๆ การ์ดจอแยก สภาพกิ๊บ ๆ มีประกัน มาขาย  (อ่าน 6151 ครั้ง)
พี่ตี๋
Vmodtech Member

« เมื่อ: 15 มิถุนายน 2009, 23:21:59 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณน้องแจ๊ค juro_Zero มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

วันนี้มาอีกแล้วครับ สำหรับ Notebook ดี ๆ สวย ๆ งาม ๆ แหล่ม ๆ มีการ์ดจอแยก มาให้พี่น้องได้เลือกซื้อกันอีกแล้วครับ รุ่นนี้การออกแบบบอดี้สวยงาม สไตล์ดูทันสมัย น่าใช้ยิ่งนัก พี่น้องท่านใดกำลังมองหา Sony Vaio สวย ๆ ราคาถูก ๆ เข้ามาดูกันเลยครับ เป็น Sony Vaio VGN-CR13S/W สีขาวสวยงามสะอาดตา มาพร้อมกับ CPU Core 2 Duo Processor T7100 1.8GHz การ์ดจอ ATi Radeon X2300 พร้อมด้วย Windows Vista License สภาพกิ๊บ ๆ สวยงามมากครับ อุปกรณ์ มีตัวเครื่อง สายชาร์จ Adaptor และกระเป๋า มาดูรายละเอียดกันเลยครับ

Model
Sony Vaio VGN-CR13S/W สีขาวสวยสะอาดตา
CPU
Intel Core 2 Duo Processor T7100 (1.8GHz)
Chipset
Mobile Intel PM965 Express Chipset
OS
Windows Vista Home Premium
RAM
1024MB DDR2
Harddisk
100GB Serial ATA 5400RPM
DVD RW
DVD Writer (Dual Layer Support + Removable)
จอ
14.1" wide (WXGA:1280 x 800) TFT Colour display (Clear Bright LCD Lite)
การ์ดจอ
ATi Mobility Radeon X2300
Webcam
1.3 Megapixel Camera Motion Eye
Bluetooth
Bluetooth standard Ver.2.0+EDR
Card Reader
SD Memory Card (รองรับ SDHC และ MMC)
Memory Stick (รองรับขนาด Standard/Duo, รองรับ MagicGate, รองรับ Memory Stick PRO, รองรับการโอนถ่ายข้อมูลแบบ High-speed)
Audio
Intel High Definition Audio compatible
Wireless LAN / LAN / Modem
Intel PRO/Wireless 3945ABG Network Connection
10Base-T/100Base-TX
Modem V.92 and V.90 compliant
Ports
USB 2.0 x 3, i.LINK (IEEE 1394) S400 (4pin), PC Card Slot ExpressCard/34 x 1, VGA Out ฯลฯ

ดูรายละเอียดต่าง ๆ จาก Link นี้ได้เลยครับ
http://rarkar.com/th/product/1000093...IO-VGN-CR13S-W
http://www.buycoms.com/spec.asp?Prod...roductTypeID=1

พี่น้องท่านใดสนใจ รับไปเลย ในราคา 20,900 บาทครับพี่น้อง โพสต์ PM หรือโทร.081-7503229 ขอบคุณมากครับ

มาชมภาพสินค้าตัวเป็น ๆ กันเลยครับ สภาพสวยงามมาก ๆ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิถุนายน 2009, 13:22:58 โดย พี่ตี๋ » บันทึกการเข้า

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2009, 23:29:01 »

เอ่อ คือว่าพี่ครับ คือผมขอผ่อน3เดือนดอก0%ได้มั้ยครับ อย่างโดนเลยครับราคานี้ อิอิ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 04:26:06 »

โอ้ยอยากได้จังครับ รอผมกลับไทยได้ปะพี่ตี้ อีกไม่กี่เดือนเอง

อยากได้ตัว 12 นิ้วด้วย Cry
พี่ตี๋

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 07:42:09 »

โอ้ยอยากได้จังครับ รอผมกลับไทยได้ปะพี่ตี้ อีกไม่กี่เดือนเอง

ได้เลยครับ หากกลับมาไทยแล้วติดต่อพี่ตี๋เดี๋ยวพี่ตี๋จัดให้แหล่ม ๆ มีทุก Size ทุกราคาครับ ขอบคุณมากครับ
เอ่อ คือว่าพี่ครับ คือผมขอผ่อน3เดือนดอก0%ได้มั้ยครับ อย่างโดนเลยครับราคานี้ อิอิ lol
ได้เลยครับท่านน่อม นอกจากให้ผ่อน 3 เดือนแถมเลี้ยงเหล้าอีกเดือนละมื้อครับ 5555555

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 07:45:40 »

ได้เลยครับ หากกลับมาไทยแล้วติดต่อพี่ตี๋เดี๋ยวพี่ตี๋จัดให้แหล่ม ๆ มีทุก Size ทุกราคาครับ ขอบคุณมากครับ
ได้เลยครับท่านน่อม นอกจากให้ผ่อน 3 เดือนแถมเลี้ยงเหล้าอีกเดือนละมื้อครับ 5555555

แบบนี้ผ่อนไปเมาไปแน่ๆเลยครับพี่ อิอิ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 08:33:13 »

ขอบคุณครับพี่ตี้ กลับไทยงวดนี้ผมมีเวลาอยู่แค่ 5 วันเอง ต้องให้พี่ตี้ดูให้ล่วงหน้า
ก่อนกลับไทยสัก 1 เดือนพี่ตี้รบกวนพี่ตี้ด้วยนะครับ กลับไทยประมาณเดือนตุลาสัปดาห์ที่สอง

ปล.ขอราคากันเองนะครับพี่ พอดีว่าจะไปถอย Netbook เทพๆสักตัว แต่หากได้จอ 12 นิ้ว Sony ก็แจ๋มเลย
พี่ตี๋

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 12:36:13 »

ขอบคุณครับพี่ตี้ กลับไทยงวดนี้ผมมีเวลาอยู่แค่ 5 วันเอง ต้องให้พี่ตี้ดูให้ล่วงหน้า
ก่อนกลับไทยสัก 1 เดือนพี่ตี้รบกวนพี่ตี้ด้วยนะครับ กลับไทยประมาณเดือนตุลาสัปดาห์ที่สอง

ปล.ขอราคากันเองนะครับพี่ พอดีว่าจะไปถอย Netbook เทพๆสักตัว แต่หากได้จอ 12 นิ้ว Sony ก็แจ๋มเลย
ได้เลยครับน้องคิม ไว้จัดให้ครับ ขอบคุณครับ

yuki_kaze

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 13:10:04 »

oh oh

ขายแต่ละอย่างน่าสนใจทั้งนั้นเลยครับ

ดูมานานช่วยดันมั่ง

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
พี่ตี๋

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 13:20:02 »

oh oh

ขายแต่ละอย่างน่าสนใจทั้งนั้นเลยครับ

ดูมานานช่วยดันมั่ง
ขอบคุณมากนะครับ

พี่ตี๋

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 13:21:24 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณน้องแจ๊ค juro_Zero มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

« ตอบ #10 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 14:30:45 »

โซนี่ของดีออกไวจริงๆครับ อิอิ

AMD
ที่ปรึกษาสมาคมลูกหนัง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2009, 00:33:33 »

สวยถูกใจจริงๆครับพี่

ร่วมต่อต้าน เควี่ยแก่ เกย์เฒ่า และโอเวอร์ก๊อกโจรทั้งหลาย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์