หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย HDD + ข้อมูล Hi-Def เพียบ + เครื่องเล่น Egreat ราคาไม่แพงครับ  (อ่าน 1380 ครั้ง)
shafefever2u
Registered User
*

« เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2011, 10:26:12 »

เปิดร้านใหม่ครับ  ฝากตัวด้วยนะครับ

ขาย HDD + ข้อมูล Hi-Def เพียบ + เครื่องเล่น Egreat

รายชื่อหนังโหลดที่นี่เลยครับ http://www.mediafire.com/download.php?c4vyzdhfzjk0j3f"]รายชื่�
 PLAYON DVICO MEDE8ER WDTV EGREAT  ทุกเรื่องมี ปก และ info movie 

รายชื่อเมล์มาขอที่ [email protected]
อัพเดตราคาล่าสุด 23/07/54 ล่าสุดครับ

1 TB WESTERN GREEN 7200 RPM SATA II B/F 64 MB. Synnex หนังเต็มลูกรวมส่งEMS = 2300 SATA3**
2 TB WESTERN GREEN 7200 RPM SATA III B/F 64 MB.Synnex หนังเต็มลูกรวมส่งEMS = 3500 SATA3**

พิเศษสุด ซื้อวันนี้   แถมฟรีกล่องใส่ HDD

บริการ หนัง Hidef พร้อม Harddisk ครับ เลือกเรื่องได้ตามใจชอบ Harddisk ลูกใหม่ประกัน 3 ปีเต็ม

สำหรับการจัดส่งนะครับ ถ้าแจ้งโอนก่อนเที่ยงของจะจัดส่งได้ในวันถัดไปครับ ตัวอย่างเช่นแจ้งโอนวันจันทร์ก่อนเที่ยงจะจัดส่งได้ในวันอังคารครับ

***สำหรับการส่งไปรษณีย์จะแพ็คอย่างแน่นหนาอัดกันกระแทกแบบเต็มที่ครับ ***

ขั้นตอนการสั่งครับ
1.เลือกขนาด Harddisk ที่ต้องการพร้อมหนังที่ต้องการครับ ส่งมาทาง [email protected] ติดต่อได้ที่เบอร์ 086-2672512
2.ทางเราจะส่งเลขบัญชีเพื่อให้ท่านโอนเงินครับ
3.เมื่อท่าการโอนเรียบร้อย แจ้งการโอนโดยละเอียด วันเวลาที่โอน พร้อมทั้งที่อยู่โดยละเอียดครับ
4.เมื่อจัดส่งเรียบร้อยแล้วจะแจ้งเลข EMS ให้ทราบทางเมล์ครับผม สามารถนำไปเช็คสถานะของพัสดุได้ที่เว็ปไปรษณีย์ไทย lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กรกฎาคม 2011, 12:29:39 โดย shafefever2u » บันทึกการเข้า
shafefever2u
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2011, 12:30:49 »

Update Movie   25/07/11

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์