หน้า: 1 ... 13 14 [15]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาที่ 1 ตุลาคมนี้ จะมีงานมิตติ้งของ Vmodtech.com ค่าใช้จ่ายฟรีตลอดงาน อิอิกำ  (อ่าน 56202 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« ตอบ #210 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 17:57:27 »

Tongue จะมีใครรู้จักน้องใหม่อย่างเรามั้ยเนี่ย

พี่หนุ่ม เดี๋ยวไปจัด malibu กันอีกดีกว่าพี่ รอบนี้เดี๋ยวผมซื้อเอง อิอิ

จัดปายครับคุณน้องงง  ที่บ้านเหลือแต่ บอมเบย์  oops

ชอบจิง ๆ เหล้าอะไร กินแล้วตื่นมาหน้าใส แถมมีประโยชน์ต่อร่างกาย เหอๆ

Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #211 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 20:24:42 »

Tongue จะมีใครรู้จักน้องใหม่อย่างเรามั้ยเนี่ย

พี่หนุ่ม เดี๋ยวไปจัด malibu กันอีกดีกว่าพี่ รอบนี้เดี๋ยวผมซื้อเอง อิอิ

จัดปายครับคุณน้องงง  ที่บ้านเหลือแต่ บอมเบย์  oops

ชอบจิง ๆ เหล้าอะไร กินแล้วตื่นมาหน้าใส แถมมีประโยชน์ต่อร่างกาย เหอๆ
มันมีเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์ที่มีสรรพคุณแบบนั้นด้วยเหรอครับ อยากลองบ้างจังครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #212 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2011, 15:32:20 »

info info ประกาศผลแล้วนะคร๊าบ  พี่น้อง !!   info info

ติดตามผลได้ที่กระทู้นี้เลยคร๊่าบ~~arrow http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,16248.0.html

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 ... 13 14 [15]   ขึ้นบน
  พิมพ์