หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : STRONTIUM Memory DDR3 4GB Micron D9KPT Chips!!  (อ่าน 18123 ครั้ง)
teerasaklek
Vmodtech Member

teerasak_potongcomepan@msn.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 01:27:36 »

กรรมทามไมเพิ่งมาบอก grrrrrr diablo

ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมือง หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #16 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 01:31:41 »

เพิ่งมาบอกกันอ่ะนะ

555

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 01:57:08 »

ขอบคุณป๋าที่นำข่าวดีๆมาบอก อยากได้แรมชุดนี้จัง Cry
ปล. ได้ของดีมาตั้ง2เดือน แล้วพึ่งมาบอก จะมีเหลือมั๊ยหนอ  mdr

เยี่ยมไปเลยครับ D9 รุ่นนี้ดองนานจัง ... อิอิ

ของหมดแล้วแน่ๆ ไม่ทันกินอีกตามเคยไอ้กระผมนิ Cry

กรรมทามไมเพิ่งมาบอก grrrrrr diablo

เพิ่งมาบอกกันอ่ะนะ

555

อย่าโกรธกันเลยนะจ๊ะ มาช้ายังดีกว่าไม่มานะจ้ะ รักนะ จุบุ๊ จุบุ๊  out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim

« ตอบ #18 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 06:58:22 »

ของหมดแล้วแน่ๆ ไม่ทันกินอีกตามเคยไอ้กระผมนิ Cry
ดึกแล้ว ไปนอนไป๊ คิดมากไปได้ DDR3นะ จะเอาไปทำไม ที่บ้านยังใช้DDR1อยู่เลย rofl

ยังไม่ถึงเวลานอนเลย เมียก็ยังไม่มี ไม่รีบๆๆ

DDR1 โดดไป DDR3 เลย  clown
DDR2 ให้เด็กๆที่บ้านเค้าใช้กัน  ^^
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #19 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 08:48:42 »

ดึกแล้ว ไปนอนไป๊ คิดมากไปได้ DDR3นะ จะเอาไปทำไม ที่บ้านยังใช้DDR1อยู่เลย rofl

ยังไม่ถึงเวลานอนเลย เมียก็ยังไม่มี ไม่รีบๆๆ

DDR1 โดดไป DDR3 เลย  clown
DDR2 ให้เด็กๆที่บ้านเค้าใช้กัน  ^^
ก็เป็นเกย์จะมีเมียได้ไง มีแต่ผัวนะสิ mdr
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 08:57:36 »

ได้แรม แล้วไม่มีบอร์ดใส่อะ

ตุนไว่ก่อน

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #21 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 09:08:12 »

great great oops oops

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
dkkd
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 09:49:20 »

ถ้าไอ้บัง ฟิวชั่นกับ เกย์แก่ บวกคู่เกย์มัน  ผลลัพธ์ที่ได้จะเป็นยังไงหว่า  อิอิกรรม

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 11:38:37 »

ถ้าไอ้บัง ฟิวชั่นกับ เกย์แก่ บวกคู่เกย์มัน  ผลลัพธ์ที่ได้จะเป็นยังไงหว่า  อิอิกรรม

อิอิกำครับอีกแล้วครับ out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Friday~13rd

« ตอบ #24 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 13:28:49 »

อยากได้จริงติดต่อได้นะครับ กำลังหาเงินแลกข้าวสารกรอกหม้ออยู่ครับ อิอิกำ

นั่นดิครับ ช่วงนี้กินแต่บะหมี่ซอง ไม่ได้กินเนื้อย่างนานแล้ว..อิอิ drunk

นั่นแหละท่านฯ รสนิยมดี กินแต่อาหารญี่ปุ่น  อิอิกำ  he

.

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Friday~13rd

« ตอบ #25 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 13:30:32 »

เอ่อ ท่านฯ พอมี File หนังดราก้อนบอล Z มั๊ย ต้องการมาก  อิอิกำ   out

.

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
MatooM

« ตอบ #26 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 13:57:35 »

เอ่อ ท่านฯ พอมี File หนังดราก้อนบอล Z มั๊ย ต้องการมาก  อิอิกำ   out

.

ผมมีครบเลยท่าน  สนจัยมั้ย  อิอิกำ

ปล.ที่ร้านท่าน Microsoft  จะมี Ram ตัวนี้เหลือมั้ยครับท่านน่อม
beerking

« ตอบ #27 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 15:28:02 »

.

เมื่อคืนหาเจอแล้ว  จะเอาวันใหนครับน้าโต  อิอิ

« ตอบ #28 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 17:39:19 »

.

ผมมีครบเลยท่าน  สนจัยมั้ย  อิอิกำ

ปล.ที่ร้านท่าน Microsoft  จะมี Ram ตัวนี้เหลือมั้ยครับท่านน่อม

ผมก็จากร้านนั้นแหละครับ แต่วันนี้ผมเจอมาใหม่อีกแล้วแบรนด์ใหม่เด๋วรีบวิจัยและจะลงให้ดูโดยด่วนนะครับ แต่วันนี้ขอไปดูทรานฟอร์เมอร์สก่อนนะครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2009, 18:18:22 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #29 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 17:49:59 »

อิอิกำครับ อีแม่ข่อย แฮงหลาย งึดอีหลี หมีแพนด้า อิอิกำ อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์