หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันวานยังหวานอยู่ อิอิ  (อ่าน 19296 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 07:44:43 »

อีกที่ก็ รอบบึงแก่นนครนะครับ   เยื้องๆกับโลตัสเอกเพรซ์ใกล้ๆกับ ฉ.วังปูนะครับ

เดี๋ยวนี้เค้าเปิดเป็นสถานบำบัด นวดแผนโบราณ  เปิดมานานแล้วครับ เปิดทั้งวัน เง้อ

แต่เด็ดกว่านั้นครับ    พึ่งมาเปิดใหม่ สำหรับท่านชายก็มีครับ    หมายถึง   ท่านที่อยากลองดากกันก็ไปใช้บริการกันได้ครับ ใกล้ๆเยื้องๆกันเลยทีเดียว  อิอิกำ drunk

เง้อ ขนาดคนพื้นที่ยังไม่รู้ลึกขนาดนี้เลยครับ  มิน่าผมเห็นพวกนักวิ่งใส่เสื้อกล้าม กล้ามโตๆ แวะเข้าไปบ่อยจัง มิน่าล่ะ

วันนั้นเกือบแวะไปใช้บริการแล้ว อิอิ กำ  drunk drunk drunk

ฝากท่านด๊อดไปสอยแล้วทำบทความด้วยได้ป่าวครับ เดี๋ยวผมให้คะแนนความพยายามเต็มสิบเลยครับ drunk
dodge

Nongkoo OverclockTeam

« ตอบ #31 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 08:58:12 »

^
^
^

ผมจะไม่พรุนหรอครับงานนี้ท่านเชน อิอิ กำ  drunk drunk drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #32 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 10:59:46 »

ชวนกันไปหาทองคำแล้ววววว  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #33 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 12:59:57 »

กลายเป็นกระทู้หาสถานที่ระเบิดถังขี้ไปอีกหนึ่งกระทู้ครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Bluesky-Run

AlOnE In thE dArk

« ตอบ #34 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 00:42:25 »

แรงกันไปไหนเนี่ย อิจฉาจัง

<br /><br />เดี๊ยะ...ยิงไส้แตก
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์