โพลล์
คำถาม: ร่วมโหวตบทความโดนใจ
บทความรีวิวจากท่าน ZADDMAN  โพสเมื่อ : 1 ต.ค. 54  เวลา 23:21
บทความรีวิวจากท่าน yuki_kaze  โพสเมื่อ : 4 ต.ค. 54  เวลา 17:38
บทความรีวิวจากท่าน HuGnOi   โพสเมื่อ : 7 ต.ค. 54  เวลา 20:17

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [ ประชาสัมพันธ์ ] __ งาน “รวมพล คน Vmod ครั้งที่ 1  (อ่าน 107000 ครั้ง)
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #105 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 10:52:58 »

วัน นี้ แล้ว สิ  drunk ดื่ม ดื่ม

ท่านประธานไม่ยอมมาร่วมงาน zzz

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #106 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 11:12:37 »

มาครับ อิอิอิอิ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 11:29:20 »

คุณพงษ์กำลังทำอะไรครับนั่น    จะแง้มๆซอกเกตเหรอครับ  อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #108 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 11:58:36 »

เดี๋ยวเจอกันครับ  great
tpp
True Love Always

« ตอบ #109 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 12:00:19 »

คุณพงษ์กำลังทำอะไรครับนั่น    จะแง้มๆซอกเกตเหรอครับ  อิอิกำ drunk

ผมครับ กำลังหาปุ่ม start
Friday~13rd

« ตอบ #110 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 15:22:10 »

ผมยังอยู่ทางเหนืออยู่เลยครับตอนนี้   เส้นทางกลับไม่รู็น้ำจะขนาดไหนครับ 

ยังไงก็ขอให้โชคดีมีชัยทุกท่านครับ    เย็นๆค่ำๆก็อย่าลืมไปตีหม้อสักดอกสองดอกตามสมควรนะครับ อิอิกำ drunk

จริงๆ แล้วอาจารย์ฯ จะบอกว่าขอให้โชคดีพกถุงยางมีชัยทุกท่าน หรือเปล่าครับ ?  drunk drunk drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 16:22:56 »

ผมยังอยู่ทางเหนืออยู่เลยครับตอนนี้   เส้นทางกลับไม่รู็น้ำจะขนาดไหนครับ 

ยังไงก็ขอให้โชคดีมีชัยทุกท่านครับ    เย็นๆค่ำๆก็อย่าลืมไปตีหม้อสักดอกสองดอกตามสมควรนะครับ อิอิกำ drunk

จริงๆ แล้วอาจารย์ฯ จะบอกว่าขอให้โชคดีพกถุงยางมีชัยทุกท่าน หรือเปล่าครับ ?  drunk drunk drunk

รู้สึกว่าจะไม่ต้องใช้กันทุกคนนะครับ เพราะว่าเป็นสมาชิก ยสตน. กันทั้งนั้นเลยครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #112 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 17:23:28 »

ขออภัยเพื่อนสมาชิกอย่างมากนะครับ วันนี้ผมติดงาน ประกอบกับงานเลิกค่อนข้างเร็ว เลยไม่สามารถไปร่วมงานได้ครับ Cry

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #113 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 17:39:17 »

mdr ได้ของกลับบ้านเต็มถุงเลย  oops

แผ่นรองเมาส์ MSI อันใหญ่ โอเคดี แต่ลื่นปรื๊ดดดด เป็น Mode Super Speed เลยเมาส์ผม  drunk

ปล. พี่ต่าย กับบักแคน ไฟฉาย Kingmax ใส่ถ่าน AA จำนวน1ก้อนครับผ้ม  he

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #114 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 18:34:48 »

รอชมคลิปเด้อครับ  Cry Cry

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #115 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 21:23:41 »

เงียบกันไปเลยนะงับ สงสัยงานยังไม่จบ คนไหนที่ได้ไปมา มาเล่าให้ลิงฟังด้วยนะงับๆๆๆๆ

คิดว่าคงสนุกกันมากแน่ๆเลยใช่มั้ยงับเนี่ย ลึกๆแล้วลิงก็เสียดายจังเลยงับๆๆ ที่ไม่ได้ไปด้วยไม่ได้

ทำไงได้งับ ปีนี้น้ำท่วมหนัก จว. ที่ลิงอยู่น้ำยังไม่ลด ต้องซื้อเรือสัญจรไปมาอยู่เลยงับๆๆๆ  Cry Cry

บรรดาสหายเพื่อนในฝูงของลิงเองหลายๆตัวก็เดือดร้อนกันยกใหญ่เลยงับ ป่าโดนน้ำท่วมหากล้วยกิงลำบากมากงับบบบๆๆๆๆ

ใครทีบริจาคช่วยน้ำท่วม ฝากช่วยบริจาคกล้วยมายเยอะๆด้วยนะงับๆๆๆ ลิงและเพื่อนๆในฝูงหลายตัวกำลังรอกล้วยอยู่งับบๆๆ   great

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #116 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 21:33:56 »

อิอิมึนครับ งานโค่ดมั่วเลยครับ แต่ผมขำดีครับ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #117 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 21:37:34 »

มาครับ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #118 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 21:39:36 »

อิอิมึนครับ งานโค่ดมั่วเลยครับ แต่ผมขำดีครับ อิอิกำ drunk

ถ้าหากมีงานหน้าแจ้งให้ทราบด้วยนะงับๆๆๆ ลิงจะพาเพื่อนๆในฝูงไปด้วยเยอะๆเลยงับๆๆ

แล้วถ้าอยากได้สปอนเซ่อเจ้าไหน บอกได้นะงับ เดี๋ยวลิงจะช่วยเลียให้สุดความสามารถของลิงเลยนะงับ สันยาเลยงับ  mdr

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
HuGnOi

« ตอบ #119 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 21:49:28 »

งานสนุกรู้จักเพื่อนฝูงครับ

ส่วนลุงเชนจะต่อไหน รอถามครับ lol
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11   ขึ้นบน
  พิมพ์