โพลล์
คำถาม: ร่วมโหวตบทความโดนใจ
บทความรีวิวจากท่าน ZADDMAN  โพสเมื่อ : 1 ต.ค. 54  เวลา 23:21
บทความรีวิวจากท่าน yuki_kaze  โพสเมื่อ : 4 ต.ค. 54  เวลา 17:38
บทความรีวิวจากท่าน HuGnOi   โพสเมื่อ : 7 ต.ค. 54  เวลา 20:17

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 11   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [ ประชาสัมพันธ์ ] __ งาน “รวมพล คน Vmod ครั้งที่ 1  (อ่าน 107001 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #90 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 16:26:12 »

กำลังเก็บข้าวเก็บของหอบเสื้อผ้าเตรียมลงกรุงครับ  jap

ถุงยางนิรภัยกับKY นำเด้ออาว    อิอิกำ tuxout
น่าจะปลอดภัยระดับหนี่งอยู่มั้งครับ ไม่มีดีเจ อิอิอิอิกำ  drunk drunk drunk

drunk drunk drunk

Vital_Remains

« ตอบ #91 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 17:20:22 »

เซ็งอ่ะ  งานดันมาอะไรวันนเสาร์ว้าา T__T เลี่ยงไม่ได้ด้วย เงินๆๆ 

ต้องพยายามรีบๆปิดดีลเเล้ว รีบชิ่ง   

มีพี่ผู้หญิง โทรมาถามด้วยครับ สุดยอดเลยเว็บนี้ อยากไปๆๆๆ

"ทำงานเหงื่อไม่แตก ทีแดกเสือกเหงื่อท่วม"
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 17:30:48 »

กำลังเก็บข้าวเก็บของหอบเสื้อผ้าเตรียมลงกรุงครับ  jap

ถุงยางนิรภัยกับKY นำเด้ออาว    อิอิกำ tuxout
น่าจะปลอดภัยระดับหนี่งอยู่มั้งครับ ไม่มีดีเจ อิอิอิอิกำ  drunk drunk drunk

drunk drunk drunk

ไม่ต้องห่วงครับ    DJ ไม่ชอบของไทยครับ ชอบของนอกครับ  อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 17:34:15 »

สงสัยขอนแก่นหล่อนั่งนครชัยแอร์แน่นอน  นั่ง  5 ทุ่มถึงปลายทางตรงศูนย์นครชัย   น่าจะตี 5 ก็ถึงแล้วครับ  ไวโคตรๆรถวิ่งเดี๋ยวนี้

ถ้าจองไม่ทัน ไปจองของเสี่ยชาญทัวว์  ฝากกความคิดถึงให้กับท่านท้วมๆท่านนั้นด้วยนะครับ   ฝากบอกด้วยว่า   Tee Kae Mae Yes จัญไรจริงๆครับ อิอิกำ out out out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 17:59:22 »

ปีครั้นพบวีม๊อด                   เช่นนี้  นานที

แยกค่ายต่างสีนี้                  ห่างพ้น

เพื่อนหลากพี่น้องเกลอ          มาทั่ว สารทิศ

รักใครกลมเกลียวแคล้ว          หยุดโลก เวลา

ใจบินไปแต่ไซร้                   ติดเน้น  การงาน

หาใช่ละทิ้งพลาง                 บ่นสิ้น

เดินทางท่านสวัสดิ์               ไร้สิ่ง จัญไร

จรดที่หมายไกลใกล้              ใฝ่พร้อม หน้ากัน

อิอิกำ tuxout                   
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #95 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 18:33:10 »

สงสัยขอนแก่นหล่อนั่งนครชัยแอร์แน่นอน  นั่ง  5 ทุ่มถึงปลายทางตรงศูนย์นครชัย   น่าจะตี 5 ก็ถึงแล้วครับ  ไวโคตรๆรถวิ่งเดี๋ยวนี้

ถ้าจองไม่ทัน ไปจองของเสี่ยชาญทัวว์  ฝากกความคิดถึงให้กับท่านท้วมๆท่านนั้นด้วยนะครับ   ฝากบอกด้วยว่า   Tee Kae Mae Yes จัญไรจริงๆครับ อิอิกำ out out out
นั่นไงครับ แม่นอย่างงี้ซื้อหวยเลยครับ  drunk
นครชัยเต็มเอี๊ยดยันพรุ่งนี้บ่ายเลยครับ อิอิกำครับ
ว่าแต่อ้วนๆ เนี่ยใครครับ 55 66 อะไรงี้เหรอครับ อิอิกำ

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #96 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 20:05:16 »

ผมเพิ่งกลับจากค่ายคุณธรรมมาเองครับ ไปนอนอยู่วัดสองคืน พรุ่งนี้ดันโดนงานช่วงเช้าอีก ยังไงถ้าเรือเสร็จเร็วจะรีบไปครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Northbridge

« ตอบ #97 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 20:10:50 »

แล้วเจอกันพรุ่งนี้ครับพี่น้อง Cool

lightron

eiei.de

« ตอบ #98 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 20:24:40 »

ปีครั้นพบวีม๊อด                   เช่นนี้  นานที

แยกค่ายต่างสีนี้                  ห่างพ้น

เพื่อนหลากพี่น้องเกลอ          มาทั่ว สารทิศ

รักใครกลมเกลียวแคล้ว          หยุดโลก เวลา

ใจบินไปแต่ไซร้                   ติดเน้น  การงาน

หาใช่ละทิ้งพลาง                 บ่นสิ้น

เดินทางท่านสวัสดิ์               ไร้สิ่ง จัญไร

จรดที่หมายไกลใกล้              ใฝ่พร้อม หน้ากัน

::190208:: ::190208:: ::190208::

แหล่มเลยครับ อิอิกำ แต่พรุ่งนี้มีแววจะเละสูงครับ เริ่มเมาตั้งแต่ประกอบเครื่องเดโมในงานแล้ว  drunk

แรง แต่ช้า อิอิกำ
yuki_kaze

« ตอบ #99 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 20:38:08 »

Cool Cool

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #100 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 21:51:01 »

ลากเพื่อนผม Mr.Jill " The Khonkaen Here " มาด้วยป่าวครับ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #101 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 22:23:29 »

มีเลขา โทรมาคอนเฟริมนัดพรุ่งนี้ด้วย อิอิอิ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 07:24:33 »

ผมยังอยู่ทางเหนืออยู่เลยครับตอนนี้   เส้นทางกลับไม่รู็น้ำจะขนาดไหนครับ 

ยังไงก็ขอให้โชคดีมีชัยทุกท่านครับ    เย็นๆค่ำๆก็อย่าลืมไปตีหม้อสักดอกสองดอกตามสมควรนะครับ อิอิกำ drunk
HuGnOi

« ตอบ #103 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 07:47:53 »

เดี๋ยวสายๆจับรถเมย์ร้อนไปดีก่า lol
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #104 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 10:06:36 »

วัน นี้ แล้ว สิ  drunk ดื่ม ดื่ม

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 11   ขึ้นบน
  พิมพ์