หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมเปิดตัว Head Office ใหม่ของ Vmodtech.com ตุลาคมนี้  (อ่าน 15244 ครั้ง)
Jill
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 18:32:13 »

ยังไง ต้องเชิญท่านเทพไปเจิมด้วยนะครับ   drunk
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #16 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 18:46:02 »

ไปอยู่ขอตะกร้า กับผ้าขี้ริ้วซักผืน อิอิ

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 18:57:18 »

ไปอยู่ขอตะกร้า กับผ้าขี้ริ้วซักผืน อิอิ

สวัสดีครับท่านเทพครับ  รับผมเป็นศิษย์ด้วยคนครับ อิอิกำ  rules rules rules

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 18:58:25 »

ศักดิ์สิทธิ์ สุดๆ ขนาดลายเซ็นต์ยังเทพเลยขอรับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 19:52:27 »

เห็นวิ่งซ่าๆอย่างงี้   เป็นผมจับเช่าวักให้มันหมดพลัง เดี๋ยวมันก็นอนอยู่เฉยๆเองครับ อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 19:54:34 »

ขอชมนะครับ

ปูกระเบื้องแกรนิโต้ได้สวยครับ  แนวชิดดี   

จริงๆกระเบื้องแกรนิโต้จีนแดง ตารางเมตรละ 199 - 299 นี่  ถ้าหาช่างปูกระเบื้องเก่งๆ  ปูมาก็งานไม่น่าเกลียด ดูดีมากๆแล้วครับ ขอบมันจะไม่สบกันพอดี  แอ่นบ้าง  งอบ้าง แต่ไม่เหมือน CPU ไอ้เนียนจัญไรแอ่นเป็นไม้บรรทัดนะครับ อิอิกำ out out out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 20:02:28 »

ปกติเวลาผมไป ตจว. ไกลๆ  หลายๆวัน      ไม่ค่อยคิดถึงนายท่านเท่าไหร่ครับ  เพราะว่ากลับไปก็ได้เงินรายวันเหมือนเดิม เง้อ

ที่อยากกลับเร็วๆเพราะ คิดถึงหมานี่แหล่ะครับ  ภรรยาท่านไม่เกี่ยวเลยครับ  อิอิกำ drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 20:04:49 »

อิอิกำ กระเบื้องผมซื้อที่โฮมโปร ไอ้รุ่นนาโนซุปเปอร์กลอสซี่อะไรนี่แหละครับ

พวกนี้ต้องลงทุนนิดเพราะเปลี่ยนยาก ของดีหน่อยนอกจากจะไม่บิดตัวแล้วยังเป็นรอยยากครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #23 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 20:06:56 »

ปกติเวลาผมไป ตจว. ไกลๆ  หลายๆวัน      ไม่ค่อยคิดถึงนายท่านเท่าไหร่ครับ  เพราะว่ากลับไปก็ได้เงินรายวันเหมือนเดิม เง้อ

ที่อยากกลับเร็วๆเพราะ คิดถึงหมานี่แหล่ะครับ  ภรรยาท่านไม่เกี่ยวเลยครับ  อิอิกำ drunk

เหมือนกันครับ แรกๆกลับบ้านมาเมียเอารองเท้าไปเก็บให้ หมาออกมาเห่าต้อนรับหน้าบ้าน

พอเวลาผ่านไปกลายเป็นหมาคาบรองเท้าไปเก็บให้ แล้วเมียออกมาเห่าต้อนรับหน้าบ้านแทน อิอิกำ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 20:14:03 »

ดูแล้วกระเบื้องอบสีเท่าๆกัน เงาสะท้อนเหลี่ยมมุมโอเค     คิดว่า   กระเบื้องดีอยู่แล้วครับ

แต่ว่า เผื่อจะได้เอาไปปูพวกโรงเก็บรถ   อย่างประเภท รถสปอตเติมออกเทน 100  จะได้ไม่ต้องไปเช่าโชว์รูปจอดรถแล้วนั่งรถเมล์ร้อนไปพันทิพครับ อิอิกำ out

« ตอบ #25 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 22:59:43 »

ดูแล้วกระเบื้องอบสีเท่าๆกัน เงาสะท้อนเหลี่ยมมุมโอเค     คิดว่า   กระเบื้องดีอยู่แล้วครับ

แต่ว่า เผื่อจะได้เอาไปปูพวกโรงเก็บรถ   อย่างประเภท รถสปอตเติมออกเทน 100  จะได้ไม่ต้องไปเช่าโชว์รูปจอดรถแล้วนั่งรถเมล์ร้อนไปพันทิพครับ อิอิกำ out

ตร.ม.ละ 315 บาทเองครับ ไม่ได้แพงกว่าจีนแดงมาก สนใจหาชมได้ที่โฮมโปรครับ สีมืดกว่านี้สเป็คนาโนกลอสซี่เหมือนกัน 260 บาทก็มีครับ อิอิกำ

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #26 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 01:17:48 »

พากิ๊กไป overcock ได้ป่าวครับ

อยากรู้ว่าแรงมั้ย  drunk drunk drunk

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #27 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 01:19:30 »

อยากรู้ว่าแรงมั้ย  drunk drunk drunk

แรงมากไประวังจะเป็นอี่แก่ที่บ้านนะครับ

รับfitting3/8จ้า

« ตอบ #28 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 01:21:09 »

จัดมาเลยครับ ติดกล้องถ่ายทอดสดรอไว้ทุกห้องแล้วครับ อิอิกำ

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #29 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 09:14:54 »

รอชมคริบครับ  rules rules rules

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์