หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (ส่งบทความครับ) ขำๆกับงานรวมผลคนรัก Vmodtech ครั้งที่ 1 By HuGnOi  (อ่าน 15621 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2011, 10:24:13 »

vote great great great
beerking

« ตอบ #31 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2011, 18:04:44 »

555  สุดยอดเลยครับท่าน MrHelix   สุดตีนเลยจริงๆ อิอิ  555
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2011, 20:57:32 »

มันก็ดีทุกอันนะครับ   อันนี้ไม่ได้อวยกันนะครับดูจากเนื้อหากับภาพที่มีนะครับ    เพราะว่าแต่ละท่านก็ แต่ละสไตล์   ทั้งๆที่มันก็งานเดียวกัน ส่วนจะถ่ายทอดออกมายังไงก็  เหมือนแชร์ความรู้สึกกับงานนั้นที่ผ่านมามากกว่าครับ   แบบนี้ดีครับ

แต่  ให้แต้ม ขอนแก่นหล่อ ดีกว่าครับ   เพราะว่า   มี Tee Kae Yah Med ด้วยครับ   ประทับใจจริงๆครับ   อิอิกำ out

ยังดีนะครับ   ไม่มีวิศวกรเยอรมันจัญไรแถมมาด้วย ไม่งั้น จัญไรสมบูรณ์แบบไร้ที่ติจริงๆครับ อิอิกำอีก out out out out
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #33 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2011, 21:26:17 »

มันก็ดีทุกอันนะครับ   อันนี้ไม่ได้อวยกันนะครับดูจากเนื้อหากับภาพที่มีนะครับ    เพราะว่าแต่ละท่านก็ แต่ละสไตล์   ทั้งๆที่มันก็งานเดียวกัน ส่วนจะถ่ายทอดออกมายังไงก็  เหมือนแชร์ความรู้สึกกับงานนั้นที่ผ่านมามากกว่าครับ   แบบนี้ดีครับ

แต่  ให้แต้ม ขอนแก่นหล่อ ดีกว่าครับ   เพราะว่า   มี Tee Kae Yah Med ด้วยครับ   ประทับใจจริงๆครับ   อิอิกำ out

ยังดีนะครับ   ไม่มีวิศวกรเยอรมันจัญไรแถมมาด้วย ไม่งั้น จัญไรสมบูรณ์แบบไร้ที่ติจริงๆครับ อิอิกำอีก out out out out

เดกเอ๋อ.....หลงสัญชิตนะเหรอครับ เอิ๊กกกกก  lol ไม่มานะดีแล้ว ฮ่า ๆ ๆ อิอิอิ.....กำ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #34 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 00:11:49 »

rofl rofl rofl rofl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ตุลาคม 2011, 02:04:22 โดย lightron » บันทึกการเข้า

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
lightron

eiei.de

« ตอบ #35 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 02:04:05 »

rofl rofl rofl rofl

great great great

lol lol lol lol drunk drunk drunk drunk

แรง แต่ช้า อิอิกำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #36 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 13:49:03 »

งานนี้ตี๋แก่แย่เม็ดน่าจะภาคภูมิใจครับ เพราะมีแต่คนสรรเสริญกันทั้งงาน  lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #37 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 18:41:16 »

งานนี้ตี๋แก่แย่เม็ดน่าจะภาคภูมิใจครับ เพราะมีแต่คนสรรเสริญกันทั้งงาน  lol

อยากจะเห็นบทความอันใหม่มีหัวข้อว่า

'ตี๋แก่แย่เม็ด' มิติใหม่ในวงการไอที ที่นี่ที่แรกและที่เดียวในโลก

จังเยยงับๆๆๆ

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #38 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 19:51:49 »

อยากจะเห็นบทความอันใหม่มีหัวข้อว่า

'ตี๋แก่แย่เม็ด' มิติใหม่ในวงการไอที ที่นี่ที่แรกและที่เดียวในโลก

จังเยยงับๆๆๆ

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 22:14:03 »

ถ้า Tee Kae Mae Yes นี่ ไม่ใช่มิติใหม่ของวงการอะไรนะครับ

มันเป็นมาสิบกว่าปีแล้วครับความจัญไร  เอาง่ายๆ  แม้แต่คนใกล้ตัวมันยังทำกันได้ครับ   ปล้นเค้ามาแท้ๆ

นับประสาอะไรกับลูกน้อง Tee Kae Mae Yes มันครับ    จัญไรทุกตัวครับ   การันตีได้เลย  อิอิกำ out out out out
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #40 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 23:07:57 »

ถ้า Tee Kae Mae Yes นี่ ไม่ใช่มิติใหม่ของวงการอะไรนะครับ

มันเป็นมาสิบกว่าปีแล้วครับความจัญไร  เอาง่ายๆ  แม้แต่คนใกล้ตัวมันยังทำกันได้ครับ   ปล้นเค้ามาแท้ๆ

นับประสาอะไรกับลูกน้อง Tee Kae Mae Yes มันครับ    จัญไรทุกตัวครับ   การันตีได้เลย  อิอิกำ out out out out

เง้อออออ คนหรือเห็บหมัดงับเนี่ยยยยยย ดูดเลือดดูดเนื้อเก่งขิงๆ งิงิงำๆๆ  lol

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
zaddman

« ตอบ #41 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 02:07:05 »

เง้อออออ คนหรือเห็บหมัดงับเนี่ยยยยยย ดูดเลือดดูดเนื้อเก่งขิงๆ งิงิงำๆๆ  lol

เอ๊ก ๆ  ๆ  กระดึ๊บเรียกพี่....ปลิงเรียกป๋า......แบบนั้นเลยป่าวววว อิึกกกกกกกกก

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์