หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : G.SKILL SNIPER F3-14900 CL9D-8GBSR  (อ่าน 3682 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 01:12:16 »

G.SKILL SNIPER F3-14900 CL9D-8GBSR Review
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
aekunited

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 03:00:22 »

แรงครับ แต่ลืมแงะชิพโชว์  great great great
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 07:30:40 »

ขอบคุณนะครับทีติชม

เรื่องแงะซิ๊งเนี่ย ต้องขออภัยนะครับ ผมไม่ทราบแหล่งที่มาครับว่ามาจากร้าน มาจากแบรน หรือว่าเป็นของพวกๆกัน ดังนั้นหากถอดประกอบไม่ดีแล้วเสียหายไปมันจะเป็นเรื่องครับ

หลายครั้งผมรับของมาเทสแล้วเจอปัญหาครับ อย่างการ์ดจอที่น่าจะมีบางเว็บถอดซิ้งโชว์พาวและประกอบแบบมั่วๆมา เอียงก็บ่อย ไม่รู้วางยาหรือว่าไม่ตั้งใจไม่ทราบ คือการตรวจสอบซิ้งมันไม่ยากครับ แต่พวกของเหลวที่อยู่ระหว่างนั้นมันดูยาก บางตัวนี่มี full load แล้วดับไปเลยเหมือนกันครับ

ดังนั้นต้องขออภัยนะครับ  love
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 07:42:24 »

ขอบคุณนะครับทีติชม

เรื่องแงะซิ๊งเนี่ย ต้องขออภัยนะครับ ผมไม่ทราบแหล่งที่มาครับว่ามาจากร้าน มาจากแบรน หรือว่าเป็นของพวกๆกัน ดังนั้นหากถอดประกอบไม่ดีแล้วเสียหายไปมันจะเป็นเรื่องครับ

หลายครั้งผมรับของมาเทสแล้วเจอปัญหาครับ อย่างการ์ดจอที่น่าจะมีบางเว็บถอดซิ้งโชว์พาวและประกอบแบบมั่วๆมา เอียงก็บ่อย ไม่รู้วางยาหรือว่าไม่ตั้งใจไม่ทราบ คือการตรวจสอบซิ้งมันไม่ยากครับ แต่พวกของเหลวที่อยู่ระหว่างนั้นมันดูยาก บางตัวนี่มี full load แล้วดับไปเลยเหมือนกันครับ

ดังนั้นต้องขออภัยนะครับ  love

คนแก่นอบน้อม  rules

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 07:55:10 »

ไปเร็วจริงๆ 8g แล้ว  great

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
HuGnOi

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 09:22:05 »

เรื่องแงะซิงค์เนี้ย ผมว่าถ้าเป็นงบส่วนตัวนี้เต็มที่กันไปได้เลยครับ

แต่ถ้าเป็นของทดสอบควรได้รับอนุญาติ จากเจ้าของผู้ส่งทดสอบครับ และต้องไม่ใช่ของเวียนทดสอบครับ

ส่วนผู้ทดสอบควรถือเป็นมารยาท ว่าของเวียนไม่ควรดัดแปลงใดๆทั้งสิ้น

ส่วนที่เห็นแงะๆกันแล้วประกอบชุ่ยๆส่งมาให้คนอื่นทดสอบไม่มีความรับผิดชอบแบบนี้ พิจารณากันเอาเองครับ

แล้วไอ้ที่แงะแล้วกลายเป็นสินค้าส่งมาขายให้ผู้บริโภคอีกนี้ ทุเรจมากๆครับ บางท่านเจอมาแล้วไม่ได้พูดกันลอยๆ

ส่วนผมนี้ก็เจอมากับตัว ของใหม่แกะกล่อง อุปกรณ์ไม่ครบ สินค้าหัวน็อตมีลอยไขควง ดีที่ทางร้านเค้าเปลี่ยนตัวใหม่ให้แบบไม่มีเงื่อนไข

พิจารณากันครับถังขยะเปียกทำยังไงมันก็เปียก lol

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 09:29:31 »

ผมก็มีความเห็นมาเสนอครับ ผมว่าเราควรมาตะโกน ตี๋แก่แย่เม็ด พร้อมๆกันดีกว่าครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 10:28:52 »

ถังขยะเปียกนี่น่าเบื่อจริงๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 10:36:24 »

ชิป Hynix คู่ละ 2300 หาซื้อได้ตอนนี้เลยครับที่ HWH  lol

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 12:46:24 »

ผมว่าแลดูจัญไรๆยังไงบอกไม่ถูกนะครับ  แต่ก็ต้องทำใจครับเพราะว่ามันเป็นมาตั้งแต่หัวหน้า Tee Kae Mae Yes แล้วครับ ดังนั้น  ผมไม่แปลกใจเลยที่ลูกน้องมันจะจัญไรเหมือนกับมันครับ อิอิกำ out out out
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์