หน้า: [1] 2 3 ... 15   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อิอิกำ ซื้อมาไม่กี่เดือน ตกรุ่นแล้วครับ  (อ่าน 89833 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 11:33:13 »

โมเดลนี้พึ่งออกมาในเมืองไทยได้3ปี 2009-2011 ปรกติมอเตอร์ไซด์จะ Model Change ช้ามากๆ

แต่เดือนหน้านี้จะเปลี่ยนโฉมแล้วครับ เซ็งเป็ดสุดขีด เอาไปเทิร์นราคาฮวบแน่ อิอิกำ  drunk drunk drunk

โฉมและสี 2010 ที่ผมซื้อมา เมียชอบสีเขียวครับ อิอิกำ

โฉมใหม่ 2012 ที่กลังจะออกมาเดือนหน้า ตอนนี้เปิดจองแล้วครับ แพงขึ้นมา5000ได้ เซ็งเป็ด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2011, 13:00:56 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 11:36:19 »

สีดำแหล่มมาก

สีขาวก็หล่อ

กำลังดูให้มันไม่สวยอยู่ครับ เพราะว่าเอารูปให้เมียดูแล้วโดนด่า อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 11:48:03 »

ไม่รู้เรื่องรถมอเตอร์ไซค์เท่าไหร่ แต่ผมว่ารถรุ่นใหญ่ๆมันก็มีเสน่ห์ของแต่ละรุ่นครับ

มันยังไม่ได้เปลี่ยนแปลงขนาดcbrรุ่นเก่ากับใหม่ ออกมานี่รุ่นเก่า  bad  tuxout

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Suhanna

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 11:56:16 »

ผมชอบสีเหลือง lol

วันนั้นเห็นจอดอยู่หน้าร้านเกมส์ ยังว่ารถใคร สวยดี รถท่านน่อมนี่เอง
ไว้ขี่ตอนกลางคืนดีมากเลยครับ แดดไม่ร้อน อิอิ...
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 12:28:11 »

แนะนำให้หัดขับก่อนนะครับ เดี๋ยวล้มทับขา อิอิ กำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 12:42:19 »

เห็นว่ามีดูคาติ คันละล้านจอดที่บ้านไม่ใช่เหรอครับคุณพงษ์ครับ   คนเรานี่มันก็แปลกครับ  หลอกได้แม้กระทั่งหลอกตัวเองครับ   เป็นตุเป็นตะเลยทีเดียว   แบบนี้แหละครับ   ความจัญไรของลูกทรพีครับ ถีบจักรไม่รู้กี่รอบเพื่อให้ลูกผลาญเงินเล่นนะครับ     อิอิกำ out out out
Suhanna

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 12:57:58 »

แนะนำให้หัดขับก่อนนะครับ เดี๋ยวล้มทับขา อิอิ กำ

แหะๆ คุณเชนรู้ได้ไง ว่าผมขับ มอไซต์ไม่เป็นอ่ะครับ.... lol
tpp
True Love Always

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 13:04:52 »

แหะๆ คุณเชนรู้ได้ไง ว่าผมขับ มอไซต์ไม่เป็นอ่ะครับ.... lol

เง้อ ไม่ได้่ว่าพี่นะครับ แนะนำเจ้าของเว็บนะครับ drunk
tony

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 14:07:52 »

ก็ถือว่าไม่เร็วนะครับ โมเดล 2009 นี่ก็ตั้งสามปีแล้ว ส่วนมากอะไรก็ไม่ต่างจากเดิมมากมายหรอกครับ ตัวที่ใช้นี่็ก็แจ่มแล้วครับ ถ้ามีตังส์จะซื้อต่ออยุ่ครับ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 15:07:55 »

อยากเห็นภาพ ตอน อาจารย์น่อม  ขับจัง ครับ   drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 15:41:05 »

อยากเห็นภาพ ตอน อาจารย์น่อม  ขับจัง ครับ   drunk drunk drunk

เร็วๆนี้ครับ หัดยังไม่คล่องเลยตกรุ่นซะแล้ว อิอิกำ

เห็นว่ามีดูคาติ คันละล้านจอดที่บ้านไม่ใช่เหรอครับคุณพงษ์ครับ   คนเรานี่มันก็แปลกครับ  หลอกได้แม้กระทั่งหลอกตัวเองครับ   เป็นตุเป็นตะเลยทีเดียว   แบบนี้แหละครับ   ความจัญไรของลูกทรพีครับ ถีบจักรไม่รู้กี่รอบเพื่อให้ลูกผลาญเงินเล่นนะครับ     อิอิกำ out out out

อิอิครับรถออกห้างแต่ขนส่งขึ้นปิ๊กอัพอย่างกะรถอินวอยซ์ สายันดูคาติครับ อิอิกำ
ผมชอบสีเหลือง lol

วันนั้นเห็นจอดอยู่หน้าร้านเกมส์ ยังว่ารถใคร สวยดี รถท่านน่อมนี่เอง
ไว้ขี่ตอนกลางคืนดีมากเลยครับ แดดไม่ร้อน อิอิ...

อิอิกำครับพี่ drunk

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 15:42:45 »

ก็ถือว่าไม่เร็วนะครับ โมเดล 2009 นี่ก็ตั้งสามปีแล้ว ส่วนมากอะไรก็ไม่ต่างจากเดิมมากมายหรอกครับ ตัวที่ใช้นี่็ก็แจ่มแล้วครับ ถ้ามีตังส์จะซื้อต่ออยุ่ครับ

มารับไปเลยครับ ท่านโทนี่จัดราคาพิเศษไปเลยครับ 190K แต่งเต็มคัน ท่อ Leovince เสียงสะท้านหูตำหนวด อิอิกำ

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 15:48:08 »

2012 Kawasaki ER-6n Bike Magazine tracking shoot .MTSpowered by Aeva

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 15:56:13 »

2010 Kawasaki ER-6n Preview - Official Videopowered by Aeva

drunk drunk drunk

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 16:11:14 »

มารับไปเลยครับ ท่านโทนี่จัดราคาพิเศษไปเลยครับ 190K แต่งเต็มคัน ท่อ Leovince เสียงสะท้านหูตำหนวด อิอิกำ

190k นี่หมายถึง 1,900 บาทใช่หรือเปล่าครับ  ถ้าใช่ราคานี้ เดี๋ยว ผมรับเองครับ  rules drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: [1] 2 3 ... 15   ขึ้นบน
  พิมพ์