หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อิอิกำ ซื้อมาไม่กี่เดือน ตกรุ่นแล้วครับ  (อ่าน 89840 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2011, 20:33:18 »

ถ้าซ่อมไม่ขึ้นยังไง ลองถอดเครื่องไปเสนอขายทำรถซาเล้งดูนะครับ   ระบายความร้อนด้วยอากาศนี่ ขายได้ราคาดีเลยครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #196 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 10:26:49 »

เอาใจช่วยครับสารคาม ความรู้ผมลงหม้อไปหมดแล้วหลังจากที่รือเครื่องเด็กพานิชพระนคร  drunk

เง้ออออ มาแนว อาจารย์น่อมเลยครับน้า อิอิกำ   rofl love out

คนละแนวครับ ลุงเชนแก่แต่เงี่ยงครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #197 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 11:22:28 »

เอาใจช่วยครับสารคาม ความรู้ผมลงหม้อไปหมดแล้วหลังจากที่รือเครื่องเด็กพานิชพระนคร  drunk

เง้ออออ มาแนว อาจารย์น่อมเลยครับน้า อิอิกำ   rofl love out

คนละแนวครับ ลุงเชนแก่แต่เงี่ยงครับ อิอิกำ

drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
tpp
True Love Always

« ตอบ #198 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 11:54:15 »

ดีครับ
lightron

eiei.de

« ตอบ #199 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2011, 20:54:36 »

Z1000+Akrapovic full system 4-2-2 in thailand
สนนราคา 8xxxx บาท
จัดไปคลิปเสียง
Akrapovic Full System Z1000 ~11 by Apshop

แถม Rizoma Fox Fender Eliminator ที่ยึดป้ายทะเบียน และตามด้วย ไฟเลี้ยว Avio 21 ครับ

สักใบไหมครับ แค่ใบละ8หมื่นเอง  lol

แรง แต่ช้า อิอิกำ
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #200 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2011, 21:27:24 »

ผมว่าท่อเดิมสวยและลงตัวมากอยู่แล้ว

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #201 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 08:51:32 »

http://www.superfour-club.com/index.php/topic,30651.0.html

อยากได้อีกแล้ว ของมันฝังจัย อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #202 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 09:19:49 »

เคยสนใจรุ่นนี้นะครับ

แต่ว่าจากที่เคยๆศึกษามา

ยำมาทั้งนั้นครับ

บางที จะไปดูแค่ครีบอย่างเดียว ดูปีไม่ออกแน่นอน 

ต้องดูเรือนไมล์ ดูคอ ดูคาร์บูอีกนะครับ เง้อ

ที่ว่ายำมาก็   เครื่องอาจจะเอาจากสักรถปี 96 มา แต่เรือนไมล์  ท่อ แผงรคอ ยำมาคนละปีเลยครับ   

นี่ไม่นับถึงว่า  ดวงดีจริงๆ ไปได้รถนักเรียนมาอีกนะครับ     อันนี้แถวๆพัทยา รถนักเรียนเพียบครับหลอกขายให้ฝรั่งขับไป 

ของใส่เข่งมาก็แบบนี้ครับ   คล้ายๆกับเทพบุตรรถเมล์ร้อนพล่ามเรื่องมอไซด์คันละล้านยกใส่กระบะมาแต่ยังมีหน้ามาบอกว่ารถศูนย์อีกนะครับ  อิอิกำ out

« ตอบ #203 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 09:47:10 »

เคยสนใจรุ่นนี้นะครับ

แต่ว่าจากที่เคยๆศึกษามา

ยำมาทั้งนั้นครับ

บางที จะไปดูแค่ครีบอย่างเดียว ดูปีไม่ออกแน่นอน 

ต้องดูเรือนไมล์ ดูคอ ดูคาร์บูอีกนะครับ เง้อ

ที่ว่ายำมาก็   เครื่องอาจจะเอาจากสักรถปี 96 มา แต่เรือนไมล์  ท่อ แผงรคอ ยำมาคนละปีเลยครับ   

นี่ไม่นับถึงว่า  ดวงดีจริงๆ ไปได้รถนักเรียนมาอีกนะครับ     อันนี้แถวๆพัทยา รถนักเรียนเพียบครับหลอกขายให้ฝรั่งขับไป 

ของใส่เข่งมาก็แบบนี้ครับ   คล้ายๆกับเทพบุตรรถเมล์ร้อนพล่ามเรื่องมอไซด์คันละล้านยกใส่กระบะมาแต่ยังมีหน้ามาบอกว่ารถศูนย์อีกนะครับ  อิอิกำ out

รุ่นนี้มันมีดีอะไหล่เพียบครับ แต่หาทะเบียนแท้โอนขนส่งได้ยากมาก มีแต่ทะเบียนสวมตอกเลขคอใหม่

อย่างคันที่ผมเอามาลงมันน่าสนใจที่เป็นทะเบียนแท้ เฉพาะค่าทะเบียนเอาไปจดตอนนี้ก็ 70000 ล่ะครับ รถก็เหลือแค่ 50000 อิอิกำ

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #204 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 06:50:44 »

กำ

ตกลงตื่นมาเช้านี้  เมียเอาใบเสร็จจองซื้อรถมาให้ดูครับ
ไม่น่าพล่ามให้มันฟังเรื่อง dtracker เลยครับ

สกู๊บปี้ไอ ....   สาดดดดดดดดดดดดดดด
วันนี้ต้องไปขับกลับช่วงเที่ยงอีกต่างหากครับ  ไม่อยากไปเลยครับจริงๆ     

ตกลงนี่ มอไซด์บ้านๆพวกนี้  ซื้อมันต้องจองด้วยเหรอครับ  เห็นในร้านก็มีขายถ้ามีตังค์ก็ขับออกไปได้เลย  งงเหมือนกันครับ 
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #205 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 06:54:36 »

ไอ้พวกรถออโต้คันเล็กๆพวกนี้ ราคามันเกือบครึ่งแสนเลยเหรอครับ เง้อ (พึ่งรู้ครับ)

ไม่รู้มีอะไรดลใจท่านครับ   มิน่าช่วงบ่ายๆโทรไปหา ไม่รับสายเลยครับ เลยเข้าใจว่า  ติดงานอยู่  เด็กในร้านก็ไม่อยู่ด้วยนะครับ   (แม่มไปกันสองคนชัวว์) 

ว่าแต่   มันขับยังไงครับรถพวกนี้ครับ    คล้ายๆพวกรถสกุตเตอร์สมัยก่อนหรือเปล่าครับ ที่ว่า ต้องกำเบรคก่อนถึงจะสต๊าดติด แบบนั้นหรือเปล่าครับ    ไม่เคยขับรถสมัยนี้จริงๆครับพวกไม่มีเกียร์ 

มองในแง่ดี  เอาไว้ให้เด็กๆใช้ครับ   มองในแง่ร้ายก็  มันเอาไว้ให้ผมขับไปทำงานแน่นอนครับดอกนี้ เง้อ  ดูไม่จืดเลยทีเดียวครับ อิอิกำ out
tpp
True Love Always

« ตอบ #206 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 07:20:10 »

ไอ้พวกรถออโต้คันเล็กๆพวกนี้ ราคามันเกือบครึ่งแสนเลยเหรอครับ เง้อ (พึ่งรู้ครับ)

ไม่รู้มีอะไรดลใจท่านครับ   มิน่าช่วงบ่ายๆโทรไปหา ไม่รับสายเลยครับ เลยเข้าใจว่า  ติดงานอยู่  เด็กในร้านก็ไม่อยู่ด้วยนะครับ   (แม่มไปกันสองคนชัวว์) 

ว่าแต่   มันขับยังไงครับรถพวกนี้ครับ    คล้ายๆพวกรถสกุตเตอร์สมัยก่อนหรือเปล่าครับ ที่ว่า ต้องกำเบรคก่อนถึงจะสต๊าดติด แบบนั้นหรือเปล่าครับ    ไม่เคยขับรถสมัยนี้จริงๆครับพวกไม่มีเกียร์ 

มองในแง่ดี  เอาไว้ให้เด็กๆใช้ครับ   มองในแง่ร้ายก็  มันเอาไว้ให้ผมขับไปทำงานแน่นอนครับดอกนี้ เง้อ  ดูไม่จืดเลยทีเดียวครับ อิอิกำ out

รอผู้รู้นะครับ เคยขี่แต่เวฟ 125 drunk

« ตอบ #207 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 09:09:35 »

แรงครับรุ่นนี้  drunk

yuki_kaze

« ตอบ #208 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 10:13:05 »

มีแค่เร่งกับเบรคเหมือนสกู๊ตเตอร์อะครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #209 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 12:16:01 »

http://www.superfour-club.com/index.php/topic,30651.0.html

อยากได้อีกแล้ว ของมันฝังจัย อิอิกำ

ดูจากสถานที่จอดรถ + มี GTR สีขาว + cube สีดำ เหมือนเต๊นเพื่อนผมเลยอ่ะครับ

หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15   ขึ้นบน
  พิมพ์