หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Alpha Experience Media Trip ร่วมกับทาง Sony ประเทศไทยครับ  (อ่าน 5242 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 27 มิถุนายน 2009, 18:51:55 »

เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสออกไปร่วมทริปกับทาง Sony ประเทศไทย ได้จัดทริปให้แก่สื่อมวลชนและตัวแทนจากเว็บกล้องทั่วประเทศได้ทดสอบกล้องตระกูล อัลฟ่า ครับ หลังจากที่ลองใช้แล้ว อึ่ง ทึ่ง กับระบบ Wifi Flash ที่ใช้ครับ สุโค๊ย...จริง ๆ ><"
อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่เลยครับ
Link : http://www.techxcite.com/content.php/2/1862/

PS. ภาพทั้งหมดถ่ายจาก Sony Alpha a330 นะครับเพ่น้อง ^^"  ยังไงลองเข้าไปดูบทความผมต่อได้นะครับ

Thanks Sony ประเทศไทยครับที่เชิญผมไปงานนี้  lol lol

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2009, 18:56:35 »

แหล่มไปเลยครับท่าน มีชุดเมทด้วย น่า....สุดๆเลยครับอิอิกำ out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2009, 19:09:41 »

Cool
kim

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2009, 20:11:09 »

คุณเติ้งจับกล้องอันไหนๆภาพก็ออกมาดูดีหมดเลย

มืออาชีพตัวจริง ฝีมือล้วนๆ
Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2009, 14:25:31 »

อิจฉาคนมีฝีมือจัง great

Jill

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2009, 15:00:21 »

ฝีมือดีจริงๆครับท่าน   Cool
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์