หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยนะครับ  (อ่าน 1698 ครั้ง)
tam5711
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

TamKuppom
« เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 12:22:16 »

รบกวนถามหน่อยนะครับถ้าผมซื้อเเรมมาเพิ่มใส่ได้เลยไหมครับต้องลงโปรเเกรมอะไรไหม

HuGnOi

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 14:22:51 »

เสียบปุ๊บติดปั๊บเลยครับ

ประเด็นอยู่ตอนเลือกซื้อมากกว่า ผมว่าน๊ะทางที่ดีน่าจะเอาบัสเท่าตัวเดิมที่มีอยู่
dodge

Nongkoo OverclockTeam

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 18:56:25 »

ตามท่านฮูกครับ

ควรเลือกบัสเท่ากัน

ถ้าเอามา โอเวอร์คล๊อก ก็ควรซื้อยี่ห้อเดียวกัน บัสเท่ากัน ...

ประมาณนั้นครับ... drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 19:41:34 »

แนะนำว่าให้ถอดแรมออกมาแล้วถ่ายรูปไปให้ร้านดูครับ บอกเค้าว่าเอาบัสเท่านี้แหล่ะครับ

กรณีที่ท่านไม่ชำนาญนะครับเลยแนะนำอย่างนี้
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 21:27:59 »

lol ตอน ยัด เข้า ระ วัง หน่อย ครับ ชิฟ อาร์ ซี ตัว เล็ก เล็ก มัน จะ ดีด ออก ซวย เหมือน ผม หมด ประ กัน 5 5 5 มัก ง่าย ไป หน่อย เสียบ ไม่ ระ วัง ไม่ ตรง ร่อง อีก เรื่อง คือ ให้ จับ เฉพาะ ขอบ สัน มัน เช็ด มือ ให้ สะ อาด ด้วย เคย เสียบ ไหม้ มา แล้ว ไม่ ทราบ สา เหตุ แรม ใหม่ ใหม่ เลย

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2011, 10:41:45 »

lol ตอน ยัด เข้า ระ วัง หน่อย ครับ ชิฟ อาร์ ซี ตัว เล็ก เล็ก มัน จะ ดีด ออก ซวย เหมือน ผม หมด ประ กัน 5 5 5 มัก ง่าย ไป หน่อย เสียบ ไม่ ระ วัง ไม่ ตรง ร่อง อีก เรื่อง คือ ให้ จับ เฉพาะ ขอบ สัน มัน เช็ด มือ ให้ สะ อาด ด้วย เคย เสียบ ไหม้ มา แล้ว ไม่ ทราบ สา เหตุ แรม ใหม่ ใหม่ เลย

ปิดไฟก็งี้แหละครับท่านประธาน   drunk drunk rofl out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์