หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ: Call of Duty Modern Warfare 3 กันไหมสาดดด  (อ่าน 18332 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 19:07:42 »

ไปเว็บ ER6 เจอ Avatar คุณพงษ์ไปโผล่แถวๆนั้นด้วยนะครับ อิอิกำ drunk

จริงๆตั้งใจเอาไปใช้ที่นั่นครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 22:22:19 »

ลองเกมส์นี้ดูดีกว่าครับ สมจริงมากๆเลยครับ อิอิกำ drunk

scary maze game makes dude break the computer and pee himself lolpowered by Aeva

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 22:36:37 »

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 22:48:14 »

drunk drunk drunk

อาจจะมีอาการอย่างงี้ก็ได้ครับถ้าเจอ Tee Kae Mae Yes ครับ  แต่เปลี่ยนจากหมัดเป็นส้น Teen แทนครับ อิอิกำ out
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #19 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 23:02:22 »

ไปเว็บ ER6 เจอ Avatar คุณพงษ์ไปโผล่แถวๆนั้นด้วยนะครับ อิอิกำ drunk

จริงๆตั้งใจเอาไปใช้ที่นั่นครับ อิอิกำ

แว่วๆว่าจะไป Z1000 เหรอครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 05:49:29 »

ใช่ครับ

แต่ของผมแว่วๆว่าจะได้ตัว 100 แทนครับ อิอิกำ drunk

ยี่ห้อ ไล่แฟน  ลี่ฟาน  ไล่ฟาน    แล้วแต่จะเรียนกครับ จีนแดง 100%  อิอิกำอีก tuxout
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 06:06:56 »

คันที่เห็นข้างบนนี่ ราคาเท่า เวฟ 100 แต่ก่อนเลยครับ เง้อ  

ผมก็สงสัยมานานแล้วครับ ว่า ซาเล้งแถวบ้านผมทำไมเครื่องมันแรงกันจัง

ดูแล้วชัวว์ครับ ใช่เครื่องยี่ห้อนี้แน่นอน เพราะมันขายกันแค่เครื่องละ 5000 - 11000 ไม่เกินนี้ครับแล้วแต่ซีซี

มีเครื่อง 50ซีซี ยันเครื่องสูบ V สองสูบ  เครื่องออโตเมติก เครื่องสูบน้ำมันทำหมดเลยครับ

แสดงว่า ใครมีเฟรมพวกรถเก่าๆ รถคลาสสิค หาเรื่องพวกนี้ swap ใส่ได้เลย

มิน่าหละครับ  พวกรถ C ทำไมมีวิ่งกันดีจัง   เกิดใหม่เพราะได้เครื่องใหม่นี่เองครับ    5 - 6 พันบาท ปลุกผีวิ่งได้  ดีเหมือนกันครับ

คันข้างบนนี่  เปลี่ยนเครื่องพวกนี้ได้ครับ

150 ซีซี

250 ซีซี ก้านกระทุ้ง และ โซ่ราวลิ้น

200ซีซี

ที่ฮาคือ  พวกเล่น DTX 125  เครื่องเน่า     ดันเอาเครื่อง 200 ซีซีมาใส่นี่สิครับ ดันวิ่งดีอีกต่างหาก  อิอิกำ drunk

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2011, 06:10:30 โดย leim » บันทึกการเข้า
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 12:02:05 »

เมื่อคืนก็ฝ่าไฟแดงเหมือนกันครับ   lol

ขับรถฝ่านะครับ  drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 14:40:38 »

ไม่หรอกครับ ไปแหย่พวกที่ซื้อมาเล่นแค่นั้นครับ อิอิ

คันที่เห็นข้างบนนี่ ราคาเท่า เวฟ 100 แต่ก่อนเลยครับ เง้อ 

ผมก็สงสัยมานานแล้วครับ ว่า ซาเล้งแถวบ้านผมทำไมเครื่องมันแรงกันจัง

ดูแล้วชัวว์ครับ ใช่เครื่องยี่ห้อนี้แน่นอน เพราะมันขายกันแค่เครื่องละ 5000 - 11000 ไม่เกินนี้ครับแล้วแต่ซีซี

มีเครื่อง 50ซีซี ยันเครื่องสูบ V สองสูบ  เครื่องออโตเมติก เครื่องสูบน้ำมันทำหมดเลยครับ

แสดงว่า ใครมีเฟรมพวกรถเก่าๆ รถคลาสสิค หาเรื่องพวกนี้ swap ใส่ได้เลย

มิน่าหละครับ  พวกรถ C ทำไมมีวิ่งกันดีจัง   เกิดใหม่เพราะได้เครื่องใหม่นี่เองครับ    5 - 6 พันบาท ปลุกผีวิ่งได้  ดีเหมือนกันครับ

คันข้างบนนี่  เปลี่ยนเครื่องพวกนี้ได้ครับ

150 ซีซี

250 ซีซี ก้านกระทุ้ง และ โซ่ราวลิ้น

200ซีซี

ที่ฮาคือ  พวกเล่น DTX 125  เครื่องเน่า     ดันเอาเครื่อง 200 ซีซีมาใส่นี่สิครับ ดันวิ่งดีอีกต่างหาก  อิอิกำ drunk

อิอิกำ ไม่รู้ว่าจะแรงแต่ช้าหรือเปล่า อิอิกำ

tpp
True Love Always

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 16:47:35 »

แรงแต่ช้านี่ มันเป็นสโลแกนของ AMD นี่ครับ เง้อ
teesuyarg
Registered User
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 15:07:19 »

ฮาาาาา

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #26 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 15:11:05 »

จบไปแล้ววว  แต่ด่านน้อยไปนิด   lol lol lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
lnwdragonica
Registered User
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 12 มกราคม 2012, 18:52:08 »

เป็นอีก 1 เกมที่น่าโดนมากกกก แต่... คงต้องซื้อคอมใหม่มาเล่นและ T^T
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์