หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าน Venom-Crusher ยังอยู่มั้ยครับ  (อ่าน 18490 ครั้ง)
Pead_Modify
Registered User
*

« เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 13:49:35 »

พอดีคิดถึ๊งคิดถึง  love  ไม่ได้เข้า Vmod มาแสนนาน เว็บสวยงามขึ้นมากมายเรย   gasp

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่รูปภาพในลายเซ็น*
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 13:52:40 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

เง้อ น้ำท่วมหน้าบ้านป่าวครับ เลยมีเวลาแวะมาเยี่ยม อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Pead_Modify
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 14:00:06 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

เง้อ น้ำท่วมหน้าบ้านป่าวครับ เลยมีเวลาแวะมาเยี่ยม อิอิกำ

ได้ความรู้อีกแล้ว

เอ้ย...ไม่ใช่

ตอนนี้อยู่ ตจว. แล้วครับ ไม่ได้เข้ากรุงซักเท่าไหร่ ตอนนี้เริ่มมีเวลาว่างมากขึ้นแล้วตั้งแต่ได้เปลี่ยนงานจากกรรมกร

เรยอยากจะจัดหาความแรงมาประดับบารมีซะหน่อย แบบว่าตกรุ่นไปนาน อิอิ

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่รูปภาพในลายเซ็น*
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 14:39:05 »

หวัดดีครับท่าน

อยากได้ความแรงแนะนำ AMD FX เลยครับ

แต่มันจะช้าซักนิดนะ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 14:55:26 »

หายไปซะนานนน mdr

beerking

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 15:15:18 »

หวัดดีครับท่าน

อยากได้ความแรงแนะนำ AMD FX เลยครับ

แต่มันจะช้าซักนิดนะ

อิอิ ได้ทีเลยนะครับลุงเชน อิอิ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 15:43:56 »

ได้ความรู้อีกแล้ว

เอ้ย...ไม่ใช่

ตอนนี้อยู่ ตจว. แล้วครับ ไม่ได้เข้ากรุงซักเท่าไหร่ ตอนนี้เริ่มมีเวลาว่างมากขึ้นแล้วตั้งแต่ได้เปลี่ยนงานจากกรรมกร

เรยอยากจะจัดหาความแรงมาประดับบารมีซะหน่อย แบบว่าตกรุ่นไปนาน อิอิ

เป็นไปได้ซื้อ notebook เล่นดีกว่าครับช่วงนี้ HDD ขายแยกแพงเหลือเกิน drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
2jz_turbo

« ตอบ #7 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 18:45:21 »

หวัดดีคับท่าน ไม่เจอนานเลยเนอะ

Pead_Modify
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 19:20:19 »

ดีครับทุกท่าน

ดีใจที่ยังเห็นหลายๆ ท่านตั้งแต่ยุคบุกเบิกยังคงอยู่  mdr

ว่าแต่เด๋วนี้ท่านหวีนม ควบ ER6N แล้วเหรอเนี่ย พอดีตอนนี้ผมรอเก็บอัฐไปถอย versys อยู่ แล้วเจอกานครับ อิอิ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 20:04:46 »

อ๋อ  เข้าใจแล้วทำไมมันถึงแพงกว่าหลายตังค์เลยครับ

โช๊ค อัพไซด์ดาวน์

สวิงอาร์มหลังปิเนียมไซส์ยักษ์   เฟรมตัวถึงพวกเทคมูฟเมนต์นี่  เขื่องๆเลย   

แค่อัพไซด์ดาวน์ตัวนึงนี่ก็    แพงบรรลัยเลยครับ     
รู้มาจากคนที่เล่นมอเตอร์ครอสนะครับ โช๊คต้นละแสน  แม่มมันยังซื้อลงครับ ใจเอามากๆครับ  อิอิกำ drunk
Pead_Modify
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 20:33:09 »

อ๋อ  เข้าใจแล้วทำไมมันถึงแพงกว่าหลายตังค์เลยครับ

โช๊ค อัพไซด์ดาวน์

สวิงอาร์มหลังปิเนียมไซส์ยักษ์   เฟรมตัวถึงพวกเทคมูฟเมนต์นี่  เขื่องๆเลย   

แค่อัพไซด์ดาวน์ตัวนึงนี่ก็    แพงบรรลัยเลยครับ     
รู้มาจากคนที่เล่นมอเตอร์ครอสนะครับ โช๊คต้นละแสน  แม่มมันยังซื้อลงครับ ใจเอามากๆครับ  อิอิกำ drunk
ที่สำคัญ versys รถมันสูงด้วยครับ ขี่แล้วหล่อกว่ารุ่นอื่นๆ ในค่ายนี้ครับ เอิ๊กๆ  he

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 20:50:50 »

ต่อประกันชั้น 1 ทีนี่ ราคาพอๆกับต่อประกันชั้น 1 แคมรี่เลยนะครับ อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 20:55:13 »

ว่าแล้วก็ เมื่อก่อนน่าจะมีประกันมอไซด์เหมือนสมัยนี้จริงๆครับ

สองจังหวะ   นี่ช่างแทบไม่ได้แดร๊กตังค์ค่าซ่อมเลยจริงๆครับ   พรรคพวกแงะกันเองหมดเลย

เอาไปอัดจนเน่า ค่อนไปท้าแข่งหาคันจี๊ดๆไปกินรถกัน   ได้มาก็เอาอะไหล่มายำใหม่ แข่งต่ออีกนะครับ

พวกสายมาร   เน้นลักขโมยรถมาแต่งนี่ ไม่ขอพูดถึงนะครับ ไม่ได้ดีเลยสักคนครับพวกนี้

ถ้าเป็นเมื่อก่อน   อาจจะโอเคครับผมว่า  ขับดรีม เมท อะไรงี้ไปครับ  สมกับฐานะ สมกับวัยดี 

พอมีอายุสักหน่อย      ต้องหันมาเล่นพวกนี้แล้วครับ    ไม่งั้นเจอเกรียนอนุบาลมาเว็นท์ๆนี่ไม่ไหวครับ  รุ่นลูกรุ่นหลานกันทั้งนั้นเลย      มันก็มีเหตุผลนะครับ  ทำไมถึงมีรถพวกนี้ขายกัน    เป็นไปตามเลเวลจริงๆครับ

ตอนนี้ก็   เท่าที่นั่งนับๆเงินดูนี่     ตอนนี้ชัวว์ๆครับได้จักรยาน LA ขอบ 21 นิ้วคันนึงแน่นอนครับ  อิอิกำ drunk

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2011, 05:30:12 »

Versys ก็สวยดีครับ แต่ผมชอบรถทรง Naked มากกว่า ถ้าจะขยับเปลี่ยนอีกที ผมก็คงเอา Z1000 แหละครับ อิอิกำ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2011, 05:37:58 »

ว่าแต่  ยางมอไซด์ยี่ห้อ maxxis นี่เข้าใจว่ามีบนโลกนี้ครับ แต่   ทำไมไม่เคยเห็นมีขายก็ไม่รู้เหมือนกันครับ อิอิกำ tuxout
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์