หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Power Mall Electronica Showcase กับ น้องพริตตี้นิ้งๆ  (อ่าน 2120 ครั้ง)
Thuram
Registered User
*

« เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2009, 11:47:19 »

พอดีเมื่อวานผมมีโอกาสไปงานแถลงข่าวของ  Power Mall Electonica Showcase เจอน้องๆพริตตี้น่ารักๆเยอะแยะเลยครับ

อยากจะบอกเพื่อนๆ ว่าเห็นน้องๆ พริตตี้แล้วตาเด้งมาก ขาว สวย หมวย อึ๋ม มากก เส้นเลือดฝอยแตกอีกตามเคย

แต่ที่เด็ดของงานนี้จริงๆ คือ นำเอาสินค้าสุดยอดเทคโนโลยีมาโชว์ในงาน ซึ่งผมยังไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน

สินค้าแต่ละชิ้นเห็นแล้ว ผมขอคารวะเลย สุดยอดเทคโนโลยีจริงๆ  ครับ 

เพื่อนๆ พี่ๆ สนใจ ลองไปที่งานได้นะครับ ที่ พารากอน ชั้น 5 ตั้งแต่วันที่ 2 – 12 กรกฎาคม 2552
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2009, 14:55:36 โดย Thuram » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์