หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Power Mall Electronica Showcase งานนี้สุดยอดจริงๆครับพี่น้องครับ  (อ่าน 2153 ครั้ง)
Thuram
Registered User
*

« เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2009, 11:48:33 »

พี่น้องครับ ผมได้มีโอกาสไปงานแถลงข่าว power mall electronica showcase มาครับพี่น้อง

ขอบอกเลยว่างานนี้เป็นงานโชว์สุดยอดเทคโนโลยี จริงๆครับ มีทุกอย่างที่เป็นเทคโนโลยีรุ่นใหม่ล่าสุด

เห็นแล้วน้ำลายหกครับ อยากได้ไปหมดเลย ต้องรีบหาตังค์ก่อน อิอิ

อ้อ เกือบลืมบอกครับว่า งานเค้าจัดที่ พารากอน ชั้น 5 ตั้งแต่วันที่ 2 – 12 กรกฎาคม 2552
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2009, 14:56:08 โดย Thuram » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์