หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Power Mall Electronica Showcase กับ น้องพริตตี้นิ้งๆ  (อ่าน 2091 ครั้ง)
whitebrownie
Registered User
*

« เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2009, 15:13:16 »

พอดีเมื่อวานผมมีโอกาสไปงานแถลงข่าวของ  Power Mall Electonica Showcase เลยเอาภาพน้องพริตตี้น่ารักๆ มาฝาก

อยากจะบอกเพื่อนๆ ว่าเห็นน้องๆ พริตตี้แล้วตาเด้งมาก ขาว สวย หมวย อึ๋ม มากก เส้นเลือดฝอยแตกอีกตามเคย

แต่ที่เด็ดของงานนี้จริงๆ คือ นำเอาสินค้าสุดยอดเทคโนโลยีมาโชว์ในงาน ซึ่งผมยังไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน

สินค้าแต่ละชิ้นเห็นแล้ว ผมขอคารวะเลย สุดยอดเทคโนโลยีจริงๆ  ครับ 

เพื่อนๆ พี่ๆ สนใจ ลองไปที่งานได้นะครับ ที่ พารากอน ชั้น 5 ตั้งแต่วันที่ 2 – 12 กรกฎาคม 2552
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์