หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน มีข่าวดี สำหรับพ่อค้า และผู้ที่ประกาศซื้อขาย Notebook ทุกท่าน  (อ่าน 65782 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 08:02:46 »

เรียน  พีน้องครับ Status ตอนนี้ขาย HP DV4-1255TX จากการค้น Google อีก 1 ตัวแล้วครับ แจ่ม ๆ ๆ มากครับ

gasp ของเขาขลังจริงๆเลยครับ ช่วงนี้สงสัยคนกำลังหาโน๊ตบุ๊คเยอะครับ เพราะตรงกับงานคอมมาร์ทพอดีเลย อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #16 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 08:55:43 »

great great great great great great great great great great
 great great great great great great great great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
chichi

คนสวยประจำweb

« ตอบ #17 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 13:51:19 »

ด่วน ๆ ๆ ครับพี่น้อง วันนี้พี่ตี๋มีข่าวดีมาแจ้งให้พี่น้องทุกท่านทราบครับ ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับ Web Vmodtech รู้สึกว่าพักนี้มีอะไรแปลก ๆ มาก ไม่รู้จะระบายห้องไหน ส่วนใหญ่พี่ตี๋ก็จะขาย Notebook เป็นหลัก เลยขอระบายห้องนี้ก็แล้วกันนะครับ เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า

ในระยะที่ผ่านมานี้ มีคนโทร.มาสอบถาม Notebook มากมาย ตอนแรกก็ไม่ได้สงสัยอะไร มาสัปดาห์ที่ผ่านมาเห็นเข้ามาเยอะผิดสังเกตุ ก็เลยสอบถามกลับไปว่าเป็นสมาชิกเวปไหน ได้รับคำตอบว่าไม่ได้เป็นสมาชิกเวปไหนหรอก อ้าวแป่ว ก็เลยสอบถามกลับไปอีกว่าดูจากเวปไหน ได้รับคำตอบว่าจากเวป Vmodtech โดยการ Search จาก Google อืม ถึงบางอ้อหละคราวนี้ แล้วทำไมถึงได้ Search เจอเวปนี้เป็นส่วนใหญ่ ที่นี้ก็รอ Webmaster มาตอบคำถามหละ ซึ่งคนที่ Search เข้ามาก็มีความสนใจในรุ่นนั้น ๆ อยู่แล้ว ทำให้ขายได้ไปหลายตัวแล้วครับพี่น้อง

จึงอยากจะบอกพี่น้องว่า เวลาขายให้ลงรุ่นของสินค้านั้น ๆ ตรงหัวกระทู้ให้ชัดเจน ตัวอย่างเช่น 4935G-874G50Bn อะไรประมาณนี้ เวลา Search เข้ามาก็จะเจอง่ายครับ พี่น้องลองเอารุ่นที่พี่ตี๋อ้างเป็นตัวอย่าง Search ดูก็ได้ครับ ก็ขอขอบคุณเวป Vmodtech และทีมงานมากนะครับ จบข่าวครับพี่น้อง

โอกาสรออยู่ข้างหน้าครับ เชิญชวนพี่น้องทุกท่านมาลงประกาศขายกันเยอะ ๆ นะครับ

สุดยอดจริงๆค่ะพี่ ติดอันดับโลกแล้วwebเรา 

ยังไงเชิญชวนเพื่อๆมาลงโฆษณาที่ vmod กันเยอะๆนะค่ะ เพราะตอนนี้ในgoogle หาอะไรก็เจอที่vmodแน่นอนจ้า 

ขอบคุณพี่ตี๋มากๆค่ะที่แจ้งข่าว

chichi

« ตอบ #18 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 13:52:46 »

ระบบSEOของเวบบอร์ดใหม่มันดีครับ อิอิ ใครสนใจขายของที่หน้า1-3เวบกูเกิ้ลไม่ต้องไปเสียเงินที่ไหน ลงที่เว็บวีม้อดนี่แหละครับ

แวะมาดันซักวันละ1-2ครั้ง 1-3วันก็ติดแล้วครับ แล้วแต่ชื่อกระทู้ว่าตรงรุ่นครบๆหรือเปล่าเท่านั้นครับ อิอิ

ระบบเค้าสุดยอด  love love love

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 16:00:38 »

ระบบSEOของเวบบอร์ดใหม่มันดีครับ อิอิ ใครสนใจขายของที่หน้า1-3เวบกูเกิ้ลไม่ต้องไปเสียเงินที่ไหน ลงที่เว็บวีม้อดนี่แหละครับ

แวะมาดันซักวันละ1-2ครั้ง 1-3วันก็ติดแล้วครับ แล้วแต่ชื่อกระทู้ว่าตรงรุ่นครบๆหรือเปล่าเท่านั้นครับ อิอิ

ระบบเค้าสุดยอด  love love love

ขนาดคำโคตรหินอย่าง harddisk กระทู้คุณก้อยยังติดหน้า2 ของกูเกิ้ลเลยครับ และเป็นอันดับแรกที่มาการซื้อขายเลยครับอิอิ

http://www.google.co.th/search?q=harddisk&hl=th&start=10&sa=N

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #20 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 22:38:06 »

great ระบบดีแบบนี้ แฮปปี้ทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย  mdr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
lightron

eiei.de

« ตอบ #21 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 00:20:33 »

drunk drunk drunk

oh oh oh

แรง แต่ช้า อิอิกำ
Eskudozz
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 13:13:13 »

ผมก็พยายามประชาสัมพันธ์เวปด้วยอีกแรง

เพื่อจะได้มีผูขายมากันเยอะๆด้วย

ผมจะได้หาซื้อของง่ายด้วยฮาๆ
chichi

« ตอบ #23 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 15:33:03 »

ขนาดคำโคตรหินอย่าง harddisk กระทู้คุณก้อยยังติดหน้า2 ของกูเกิ้ลเลยครับ และเป็นอันดับแรกที่มาการซื้อขายเลยครับอิอิ

http://www.google.co.th/search?q=harddisk&hl=th&start=10&sa=N

มิน่าละลงขายที่นี่ลูกค้าเยอะมากๆเลยค่ะ love

« ตอบ #24 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 16:30:24 »

ผมก็พยายามประชาสัมพันธ์เวปด้วยอีกแรง

เพื่อจะได้มีผูขายมากันเยอะๆด้วย

ผมจะได้หาซื้อของง่ายด้วยฮาๆ

ขอบคุณมากครับ อิอิ lol

พี่ตี๋

« ตอบ #25 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 01:54:33 »

ของดี ๆ แบบนี้ดันไปครับ

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
tony

« ตอบ #26 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 07:50:49 »

แจ่มครับ สุดยอดครับ เยี่ยมมากครับ
nOvA
Registered User
*

ข้อความส่วนบุคคล

« ตอบ #27 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 00:03:16 »

สุดยอดครับ ค๊อดรักวีม๊อดเลย

โลกนี้มันไม่ค่อยจะมีความพอดี จงพอใจในสิ่งที่มีแล้วจะอยู่บนโลกนี้อย่างมีความสุข
พี่ตี๋

« ตอบ #28 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 21:09:51 »

ดันไปโล้ด ให้พี่น้องได้เห็นกันทั่ว ๆ ครับ

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
beerking

« ตอบ #29 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 21:16:41 »

แวะมายินดีครับ  อิอิ
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์